ராகுல் காந்தி சாம் பிட்ரோடாவை 1984 வன்முறைக் குறிப்பிற்காகவும், 9 முக்கிய கதைகளையும் கடிந்து கொண்டார்

இப்போது தலைப்புகளில் பாருங்கள்:

  1. 1984 வன்முறை தொடர்பாக ராகுல் காந்தி சாம் பிட்ரோடாவை இழுத்துச் செல்கிறார்: சாம் பிட்ரோடா மன்னிப்பு கோரினார், ஆனால் கருத்து தவறானது என்று கூறப்பட்டது.
  2. தபால் வாக்குச் சாவடிகளில் தவறான குற்றச்சாட்டுக்கள் குறித்து இராணுவம் ஆணையிட்டுள்ளது. பாதுகாப்பு செய்தித் தொடர்பாளர் மறுப்பு தெரிவிக்கிறார்: லெஹ் மாவட்டத் தேர்தல் அலுவலர் மூத்த அதிகாரிகளிடம் தொலைபேசியில் தொலைபேசியில் ஜாமன்கள் வாக்களிக்க விருப்பமா என்று புகார் செய்தார்.
  3. ஜெட் ஏர்வேஸ் நிறுவனத்திற்கான நிதி ஏலத்தை மூன்று நிறுவனங்களில் இருந்து எடிஹாட் ஏர்வேஸ் வழங்கியுள்ளது: அடுத்த வாரம் ஏலத்தைச் செலுத்துவதற்கான SBI தலைமையிலான கூட்டாளி கூட்டாளிகள் மதிப்பீடு செய்யக்கூடும்.
  4. நரேந்திர மோடியைப் பற்றி கருத்து தெரிவித்த நவாஜோத் சித்தூ : காங்கிரஸ் தலைவர் 24 மணிநேரங்களுக்கு பதிலளிக்கிறார்.
  5. எஸ்பிஐ விற்று தேர்தல் பத்திரங்கள் மார்ச் மற்றும் ஏப்ரல் மாதம் மதிப்புள்ள ரூ 3,622 கோடி தகவல் அறியும் உரிமைச் சட்டம் பதில் காட்டுகிறது: ஏப்ரல், பணவியல் கருவிகளின் மிகவும் மும்பையில் வழங்கப்பட்டன கொல்கத்தா மற்றும் புது தில்லி தொடர்ந்து.
  6. அட்டர்னி ஜெனரலாக அவர் வெவ்வேறு விசாரணை குழு விரும்பினார் என்கிறார் தலைமை பாலியல் கொடுமை வழக்கின் ஆனால் சென்டர் கூறின மறுக்கிறார்: கேகே வேணுகோபால் கூறப்படுகிறது விஷயத்தில் மேல் நீதிமன்றத்திற்கு எழுதினார் பிறகு, மையம் அது அவரது தனிப்பட்ட கருத்தாக இருந்தது என்பதைத் தெளிவுபடுத்தவே கேட்டார், வயர் பதிவாகும்.
  7. சென்னை உயர்நீதிமன்ற தீர்ப்பை எதிர்த்து கிரண் பேடி மனுவை தாக்கல் செய்த மனுவை உச்சநீதிமன்றம் அறிவித்தது. புதுச்சேரி உயர்நீதிமன்றம், ஏப்ரல் மாதத்தில், புதுச்சேரி லெப்டினன்ட் கவர்னர் அரசாங்கத்தின் அன்றாட செயல்பாட்டில் தலையிடுவதற்கான அதிகாரம் இல்லை என்று தீர்ப்பளித்தது.
  8. ஹைலகாண்டி மாவட்டத்தில் வகுப்புவாத மோதல்களில் காயமடைந்த 15 பேர் காயமுற்றனர்: காயமடைந்தவர்களில் மூன்று பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் ஒருவர்.
  9. மோடி பதவிக்கு வந்தால் ராகுல் காந்தி முழு பொறுப்பாளியாக இருப்பார் என்று அரவிந்த் கெஜ்ரிவால் கூறியுள்ளார் .
  10. நரேந்திர மோடி இந்தியாவின் ‘பிரிவின் தலைவராக’ இருக்கிறார்: நாவலாசிரியர் ஆடிஷ் தாசர் எழுதிய கட்டுரை, இந்தியா ‘மோடி அரசாங்கத்தின் மற்றொரு ஐந்து ஆண்டுகளை தாங்க முடியுமா?’ என்று ஆச்சரியப்பட்டார். இதற்கிடையில், பிஎஸ்பியின் தலைவர் மாயாவதி , நரேந்திர மோடி, SP-BSP கூட்டணி கூட்டணியை ‘நகைப்பிற்குரிய, முதிர்ச்சியற்றவர்’ என்று கூறியுள்ளார்.

admin Author