சில பாம்புகள், ஸ்லாப்க்கள் மற்றும் முத்தங்கள் இல்லாமல் இந்தியாவில் என்ன நடக்கிறது?

மும்பை : உலகின் மிகப்பெரிய ஜனநாயக நடைமுறை, வழக்கமான உமிழ்வான சொற்பொழிவுகள், வெட்டுப்புள்ளி-துள்ளல் பிரச்சாரங்கள் அல்லது ஒருவருக்கொருவர் மழுங்கடிக்கப்படாத மண்-ஸ்லீலிங் ஆகியவற்றை மட்டுப்படுத்தவில்லை.

இந்த தாங்கமுடியாத நீண்ட தேர்தல்களுக்கு அதிகமான சுவையை சேர்ப்பதற்கு காலணிகள், அடிமைகள், பாம்புகள் மற்றும் இன்னும் பல இருந்தன.

இந்த ‘oops’ தருணங்களை பாருங்கள்.

காங்கிரசில் பா.ஜ.க.

ஏப்ரல் 16 ம் திகதி, காங்கிரசின் முதலாவது சம்பவம் நாடகம் நிரப்பப்பட்ட, கற்பனையான தொடர் விளையாட்டுக் கதாபாத்திரங்களின் இறுதி சீசனின் வெளியீட்டில் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. கட்சியின் ட்வீட், பா.ஜ.க. தலைவர்களின் தலைவர்களின் முகங்களை காட்டியுள்ளது.

Read more: காங்கிரசுக்கு சி.எஸ்.ஏ.

Photo: INCIndia | Twitter புகைப்படம்: INCIndia | ட்விட்டர்

ஒரு பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில்,

ஒரு சில பறக்கும் காலணிகள் இல்லாமல் தேர்தல் இல்லை.

ஏப்ரல் 18 ம் தேதி ஒரு பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில், பா.ஜ.க தலைவர்கள் பூபந்த்ரா யாதவ் மற்றும் ஜி.வி.எல்.நர்சிம்மா ராவ் ஆகியோரில் ஒரு ஷூ வீசப்பட்டது. ஷூ-டிரைவர் தன்னை ஒரு டாக்டராக தன்னை அடையாளப்படுத்திக் கொண்டார். அவர் ஒரு ஜவெலின் வீசப்பட்டவராக இருந்திருந்தால், ஷூ அதன் பொருளைக் கண்டுபிடித்திருக்கும்

பா.ஜனதா எம்.பி. வி.எல்.எல். நரசிம்மர் பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் பேசுகிறார்:

காங்கிரஸ் தலைவர் ஹார்டிக் பட்டேல் அறைந்தார்:

ஏப்ரல் 19 ம் தேதி காங்கிரஸ் தலைவர் ஹார்டிக் பட்டேல் குஜராத் சுரேந்திரநகர் மாவட்டத்தில் ஒரு கிராமத்தில் நடந்த ஒரு தேர்தல் கூட்டத்தில் உரையாற்றினார். ஹார்டிக் வாத்து போதுமான சுறுசுறுப்பான இல்லை, மற்றும் அவரது detractor முழு கோபத்தை எதிர்கொண்டார்.

குஜராத்தில் தேர்தல் பிரசாரத்தில் காங்கிரஸ் தலைவர் ஹார்டிக் பட்டேல் போட்டியிட்டார்

Photo: File புகைப்படம்: கோப்பு

கண்களில் அசாதாரண வாக்காளர்:

கண்ணூர் தொகுதியில் யார் யாருக்கு வாக்களிக்கப் போகிறதோ தெரியவில்லை. மேயில் கண்டகாயில் உள்ள ஒரு சாலையில் ஒரு பாம்பு VVPAT இயந்திரத்தின் உள்ளே வசதியாக காணப்பட்டது. தேர்தல் ஆணையம் ஒரு பொருத்தத்தை எறிந்தது ஆனால் யாரும் காயம் அடைந்ததில்லை.

Read: VVPAT இயந்திரத்தின் உள்ளே பாம்பு கண்ணில் வாக்குப்பதிவை வைத்திருக்கிறது

மோடி பக்ஹ்டின் பெருமைக்குரிய பதில் திக்விஜய் சிங்கிற்கு:

ஏப்ரல் 23 ம் தேதி தேர்தல் பிரசாரத்தில் காங்கிரஸ் தலைவர் மற்றும் முன்னாள் மத்திய பிரதேச முதல்வர் திக்விஜய் சிங் ஏதாவது முயற்சி செய்தார், ஆனால் மோசமாக தோல்வியடைந்தார். பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு வாக்களித்த 15 லட்சம் ரூபாய் கிடைத்திருந்தால் கூட்டத்தை அவர் கேட்டார். மேடைக்கு ஒரு இளைஞரை தனது கருத்துக்களை பகிர்ந்து கொள்ளவும், ஒரு சாதகமான பதிலை எதிர்பார்த்தார். அந்த இளைஞன் ஒரு பக்தர் என்று சிறிது அறிந்திருந்தார். அவர் உடனடியாக மைக்கைப் பிடித்தார், டிகிரி ராஜா ஸ்பபுர்ட்டிங் செய்யப்பட்டு, உயர்ந்த சொர்க்கத்திற்கு அறுவை சிகிச்சைகளை பாராட்டினார்.

Read: watch: மோடி பக்ட் தேர்தல் தேர்தல் பேரணியில் டிகிஜியின் கேள்விக்கு பெருமிதம் கொள்கிறார்

பிரச்சாரத்தில் சகோதரர் சகோதரி கணம்:

ஏப்ரல் 27 ம் தேதி, காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி மற்றும் அவரது சகோதரி பிரியங்கா காந்தி வதேரா ஆகியோர், லோக்சபா தேர்தலில் பிரச்சாரத்தில் ஈடுபட்டிருந்தனர், உத்தரப்பிரதேசத்திலுள்ள கான்பூர் விமான நிலையத்தில் ஒருவரையொருவர் சந்தித்தனர்.

பேஸ்புக்கில் தங்கள் சந்திப்பின் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்ட ராகுல் காந்தி எழுதியதாவது: “கான்பூர் விமானநிலையத்தில் பிரியங்கா நல்ல கூட்டம்! நாங்கள் உ.பி.யில் பல்வேறு கூட்டங்களுக்கு செல்கிறோம்.”

Read: watch: ராகுல் காந்தி என்ன ஒரு நல்ல சகோதரன் என்று அர்த்தம் விளக்குகிறார்

Photo: File புகைப்படம்: கோப்பு

“நான் ஒரு நல்ல சகோதரனாக இருக்க என்ன அர்த்தம் என்று சொல்லட்டும், நான் இந்த பாரிய நீண்ட விமானங்களை செய்து வருகிறேன், நான் ஒரு சிறிய ஹெலிகாப்டரில் அழுத்துகிறேன், அவள் குறுகிய விமானங்களையும் செய்து ஒரு பெரிய ஹெலிகாப்டரில் செல்கிறாள், “வீடியோவில் பிரியங்கா காந்தி சிரிக்கிறார்,” அது உண்மை இல்லை “என்று கூறினார்.

இருவரும் பைலட்டுகள் மற்றும் விமான நிலையத் தரப்பினருடன் புகைப்படம் எடுத்தனர்.

பிரியா தாகூரின் அடி: உமா பாரதி

இங்கே கடினமான உணர்வு இல்லை! பா.ஜ.க.வின் உமா பாரதி இந்த முறை டிக்கெட் கிடைக்கவில்லை, அதற்குப் பதிலாக போபாலில் பிரகீத் தாகூர் மாற்றப்பட்டார். அவர் அதை விளையாட்டுத்தனமாக எடுத்துக்கொண்டார், ஆனால் இருவரும் அதை கொஞ்சம் பின்தொடர்ந்திருக்கலாம்.

ஏப்ரல் 29 அன்று, இருவரும் சந்தித்தபோது, ​​பிரியா அழுதார், உமா அவளை வணங்கினாள், அவள் கால்களை தொட்டாள்!

பா.ஜ.க.வின் முன்னாள் போபால் எம்.பி. உமா பார்தி பிரகாசனுடன் ‘உணர்ச்சிவசப்படும்’ சந்திப்பு

Photo: File புகைப்படம்: கோப்பு

பிரியங்கா காந்தி பிரச்சாரத்தின்போது பாம்புகளோடு விளையாடுகிறார்

பிரியங்கா, உத்தரப்பிரதேசத்தை கிழக்கு உத்தரபிரதேசத்தில் வசீகரித்திருக்கலாம், ஆனால் அவர் பாம்புகள் மீது தனது அதிர்ஷ்டத்தைத் தந்தார். மே 2 ம் தேதி கடுமையான தேர்தல் பிரசாரம் நடைபெற்றபோது, ​​ராய்பரேலி தொகுதியில் பாம்பு பிரமுகர்களை பிரியங்கா சந்தித்து தைரியமாக ஒரு ஊர்வலத்தை நடத்தினார். கிராமத்தில் பாம்பு பிரம்மச்சாரிகளோடு சித்தரிக்கப்பட்ட பிறகு, பாம்புகளோடு பார்வையாளர்களிடமும் கூட விளையாடியுள்ளார்.

Read: watch: பிரியங்கா காந்தி தனது கையில் பாம்பு விளையாடி, ‘அது நன்றாக இருக்கிறது’ என்கிறார்

Photo: ANI | Twitter புகைப்படம்: ANI | ட்விட்டர்

அர்விந்த் கேஜ்ரிவால் ஒரு சாலையில் நடந்தபோது:

டெல்லி முதலமைச்சர் அரவிந்த் கேஜ்ரிவால் பதவி விலகுவதில் யாரும் சோர்வாக இல்லை. அது மீண்டும் மீண்டும் அவருக்கு நடக்கும். இந்த நேரத்தில் மே 4 ம் தேதி ஒரு வாகனத்தில் ஒரு மனிதன் தனது வாகனம் மீது ஏறிக்கொண்டபோது தனது கன்னத்தில் இருந்தார். மோசமான கெஜ்ரிவால் வழியில் வெளியே வர முடியவில்லை.

தில்லி முதல்வர் அரவிந்த் கேஜ்ரிவால் சாலை விபத்தில் பலியானார்

Photo: ANI | Twitter புகைப்படம்: ANI | ட்விட்டர்

பா.ஜ.க.வின் சன்னி தியோலை ஒரு பெண் வீட்டிற்கு முத்தமிடுகிறார்:

இது அறிமுகமான அரசியல்வாதி சன்னி தியோலுக்காக முத்தமிடல்களாக இருந்தது. மே 10 ம் தேதி பஞ்சாப் மாநிலத்திலுள்ள பாட்டாலாவின் சாலையில் நடந்த குர்தாஸ்பூர் மக்களவை தொகுதியில் இருந்து பாஜக வேட்பாளர் சன்னி தியோல் முத்தமிட்டார்.

Read: watch: பஞ்சாப்பில் சாலை சந்திப்பின் போது பெண் முத்தங்கள் சன்னி டீல்

பெண் கன்னத்தில் முத்தமிட டீயால் வாகனம் மீது ஏறினார்.

உங்களை மேம்படுத்தவும்   மக்களவைத் தேர்தல் 2019   எங்கள் சுற்று கடிகார கவரேஜ் – செய்திகள், புதுப்பிப்புகள், பகுப்பாய்வு மற்றும் பலர். சந்தோஷமான வாசிப்பு.

admin Author