ஆண்களும் கூட பெண்களைப் போல் 'உயிரியல் கடிகாரத்தை' திணித்துள்ளனர்: ஆய்வு – ANI செய்திகள்

<கட்டுரை> <ப> <இடைவெளி> ANI | புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 12, 2019 19:39 IST

வாஷிங்டன் DC [USA], மே 12 (ANI): ஒரு குடும்பத்தைத் தொடங்குவதில் தாமதிக்கிற ஆண்கள் தங்கள் பங்காளிகளின் ஆரோக்கியத்தையும், எதிர்கால குழந்தைகளையும் பாதிக்கலாம் என்பதை ஒரு ஆய்வு கண்டறிந்துள்ளது.

‘மியூரிட்டிகஸ்’ இதழில் வெளியானது.

வளர்ப்பு , கர்ப்பம் மற்றும் குழந்தைகளின் ஆரோக்கியம்.
“35 வயதிற்குட்பட்ட பெண்களில் ஏற்படும் உடற்கூறு மாற்றங்கள் கருத்துருவை பாதிக்கலாம் என்று பரவலாக ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டாலும், கர்ப்பம் மற்றும் குழந்தைகளின் ஆரோக்கியம், அவர்களது வயது முதிர்ந்த வயது ஆகியவை இதே போன்ற தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதை உணரவில்லை “என்று ஆராய்ச்சியின் முன்னணி எழுத்தாளர் குளோரியா பச்மான்ன் கூறினார்.
மருத்துவ தொழில் தெளிவாக இல்லை என்றாலும் மேம்பட்ட தந்தை வயது தொடங்கும் போது, ​​அது 35 முதல் 45 வரையிலான வரையறையை ஏற்றுக் கொண்டது. கடந்த 45 ஆண்டுகளில் தந்தையர்களுக்கு பிறந்த குழந்தைகளுக்கு கடந்த 40 ஆண்டுகளில் அமெரிக்காவில் 10 சதவிகிதம் உயர்ந்துள்ளன, இது உதவக்கூடிய இனப்பெருக்க தொழில்நுட்பம் காரணமாக இருக்கலாம். 45 ஆவது வயதிற்குட்பட்ட ஆண்களுக்கு குறைந்தது கருவுறுதல் குறைந்து அனுபவித்து, கர்ப்பம் அதிகரித்து ப்ரீக்ளாம்ப்ஸியா மற்றும் முன்கூட்டிய பிறப்பு.
பழைய தந்தையருக்கு பிறந்த சிறு பிள்ளைகள் முன்கூட்டிய பிறப்பு, தாமதமான பிறப்புறுப்பு, குறைந்த அப்கர் ஸ்கோர், குறைவான பிறப்பு எடை, பிறந்த வலிப்புத்தாக்கங்களின் அதிக வாய்ப்புகள் மற்றும் பிறப்பு குறைபாடு போன்ற பிறப்பு குறைபாடுகள் மற்றும் பிளவுபட் அண்ணம் ஆகியவை அதிக ஆபத்தில் உள்ளன. அவர்கள் முதிர்ச்சியடைந்த நிலையில், இந்த குழந்தைகள் குழந்தை பருவ புற்றுநோய்கள், மனநல மற்றும் அறிவாற்றல் கோளாறுகள் மற்றும் மன இறுக்கம் ஆகியவற்றின் அதிக வாய்ப்புகள் இருப்பதாகக் கண்டறிந்துள்ளனர்.

பாக்மான் இந்த விளைவுகளை பெரும்பாலானவை டெஸ்டோஸ்டிரோன் ஒரு இயற்கை சரிவுக்கு காரணம் வயதான , அதே போல் விந்து குறைபாடு மற்றும் ஏழை விந்து தரம், ஆனால் அவர் சில தொடர்புகளை இன்னும் ஆராய்ச்சி தேவை என்று கூறினார். /

வயதான உடன் விந்தணுக்கு ஏற்படும் மற்ற மோசமான மாற்றங்கள் இருக்கலாம். உதாரணமாக, மக்கள் தசை வலிமை, நெகிழ்வு வயதில் சகிப்புத்தன்மை, ஆண்கள், விந்து வாழ்க்கை சுழற்சி மீது ‘உடற்பயிற்சி’ இழக்க முனைகிறது, “என்று அவர் தெரிவித்தார்.
வயதானது சேதத்தை ஏற்படுத்தும் விந்தணுவின் எண்ணிக்கை குறைவதற்கும், விந்தணு மற்றும் முட்டையிலுள்ள ஒரு மாற்றத்திற்கும் வழிவகுக்கும், இது பெற்றோரிடமிருந்து குழந்தைகளுக்குச் செல்லும் மற்றும் விந்தணுக்களின் உடலில் உள்ள டி.என்.ஏ வில் செருகப்படும். “கருவுறுதல் திறனைக் குறைப்பதோடு மட்டுமல்லாமல் கர்ப்பத்தை மேலும் பாதிக்கலாம், இது அதிகரித்துள்ளது
முதிர்ச்சியடையாத மற்றும் ஸ்கிசோஃப்ரினியாவைக் கண்டறியும் குழந்தைகள் போன்ற குழந்தைகளின் வயிற்றுவலி மற்றும் சீர்குலைவுகளை முன்னேற்றும் சங்கம்.
“பழைய தந்தையின் பிள்ளைகள் ஸ்கிசோஃப்ரினியாவைக் கண்டறிவதற்கான வாய்ப்பு அதிகம் இருப்பினும் 50 க்கும் மேற்பட்ட தந்தையர்களுடன் 47 க்கும் மேற்பட்ட தம்பதியினருக்கு 141 குழந்தைகளில் 141 குழந்தைகள் உள்ளனர். “

அவர்களது பங்குதாரர் 25 வயதிற்குட்பட்டிருந்தாலும் கூட /www.aninews.in/search?query=fertility”> சார்புநிலை சிக்கல்கள்.
அவர்களின் வயது கருத்தாகும், கர்ப்பம் மற்றும் அவர்களின் குழந்தையின் ஆரோக்கியம். தாய் தந்தையை தாமதப்படுத்தி திட்டமிட்டால், தாய் மற்றும் குழந்தையின் ஆரோக்கியத்திற்கு அதிகரித்த அபாயங்களைக் குறைக்க அவர்களின் 35 ஆவது அல்லது குறைந்தபட்சம் 45 வயதிற்கு முன்பே வங்கி விந்துவை அவர்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். (டி.என்.எஸ்)

admin Author