பொது தேர்தல் 2019 நேரடி | எனவே, வி.வி.பி.ஏ.எஸ். சீட்டுகள் எண்ணுவதற்கு ஆறு நாட்கள் எடுக்கும் என்றால், சந்திரபாபு நாயுடு – இந்து

ஆந்திரப் பிரதேசம்

சந்திரபாபு நாயுடு, மோடி, ஷா

பிரதமர் நரேந்திர மோடி மற்றும் பா.ஜ.க தேசிய தலைவர் அமித் ஷா ஆகியோரால் தேர்தல் பிரசாரம் நடைபெறவிருக்கிற அழகிரி கருத்துக்கள் குறித்து நடத்தை விதிமுறைகளை அமல்படுத்தாமல் அவரது போராட்டம் திசைதிருப்பப்பட்டது என்று முதலமைச்சர் சந்திரபாபு நாயுடு தெரிவித்தார்.

VVPAT களில் 50 சதவிகிதத்தைக் கணக்கிடுவதற்கான தேர்தல் தேர்தல் ஆணையம் (ஏ.சி.ஐ.ஐ.) ஆட்சேபனை என்ன என்பதை அவர் வினா எழுப்பினார். இது தேர்தல் நடத்தை 73 நாட்களுக்கு நடக்கும்போது ஆறு நாட்கள் எடுக்கும். எதிர்க்கட்சிகள் வி.வி.பீ.டி.யின் 50 சதவீத மதிப்பெண்களை ஏ.சி.ஐ.யிடம் கேட்டபோது, ​​மோடி ஏன் கோஷம் எழுப்பினார் என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

நரேந்திர மோடி மக்களால் நிராகரிக்கப்பட்டு, மே 23 க்குப் பிறகு ஆட்சி அதிகாரத்தை கைப்பற்றும் விதிகளை பின்பற்றி ஒரு புதிய குழுவை நிராகரித்தார் என்று கூறினார்.

மோடியின் முன்னாள் பிரதமர் ராஜீவ் காந்தி மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகளை கடுமையாக கண்டனம் செய்த அவர், மோடி தனது அரசியல் முடிவை சந்திக்க மதங்களுக்கு இடையில் பிளவு ஏற்படுவார் என்று வருத்தத்துடன் தெரிவித்தார்.

மத்தியப் பிரதேசம்

‘துரோகி’ பேச்சுக்காக ஒரு சூப்பில் நவ்ஜோத் சிங் சித்தூ

General Election 2019 live | So what if it takes six days to count VVPAT slips, asks Chandrababu Naidu

தேர்தல் ஆணையம் பிரதமர் நரேந்திர மோடி எதிராக தனது கருத்துக்களில் நடத்தை மாதிரி குறியீடு ப்ரிமா மீறல் காங்கிரஸ் தலைவர் நவ்ஜோத் சிங் சித்து வகையில் ஒரு அறிவிப்பினை அனுப்பியுள்ளார். ஏப்ரல் 29 ம் தேதி போபால் சந்திப்பில் சிதூ பேசினார். பின்னர் பிஜேபி புகார் அளித்தது. மோடி ஒரு “துரோகியாக” இருப்பதாகக் குற்றம் சாட்டினார், ராபலே ஒப்பந்தத்தில் ஊழல் குற்றச்சாட்டு. டிரான்ஸ்கிரிப்ட்டை ஆய்வு செய்த பிறகு, 24 மணி நேரத்திற்குள் திரு.

புது தில்லி

எங்கள் வேட்பாளரைத் தேர்வு செய்யுங்கள், மோஹல்லா WhatsApp குழுக்களுடன் அவரை சேர்ப்போம்: சோம்நாத் பார்தி

ஆம் ஆத்மி எம்.எல்.ஏ., மல்வியா நகர் சோம்நாத் பார்தி, புது தில்லி மக்களவை தொகுதியில் போட்டியிடும் வேட்பாளர் பிரிஜேஷ் கோயாலுக்கு ஆதரவாக வாக்களித்தார் என்றால், அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், அவர்களது WhatsApp குழுக்களில் சேர்க்கப்படும்.

பாரதி தனது சட்டமன்றத் தொகுதியை 35 மொஹாலங்களாக பிரிக்கிறார், ஒவ்வொன்றும் WhatsApp குழுவைக் கொண்டுள்ளது.

“நீங்கள் எம்.பி. மற்றும் ஆம் ஆத்மி கட்சியைத் தேர்ந்தெடுத்தால், எங்களது முதல் பணி அனைத்து [WhatsApp] குழுக்களுக்கும் தனது எண்ணை சேர்க்கும். எந்தவொரு பொலிஸ் விவகாரமும் பகிரப்பட்டவுடன் அல்லது டி.டி.ஏ. குழுவினரால் ஏதேனும் ஒரு குழுவில் பதிவு செய்யப்படும் போது, ​​எம்.பி. பதிலளிப்பார். இது ஒரு நல்ல திட்டம் தானா? நல்லது என்றால், அதை பாராட்டினால், “திரு பார்தி கூறினார்.

WhatsApp குழுக்களில் நீர், உடைந்த சாலைகள், கழிவுநீர் சுத்திகரிப்பு நிலையங்கள், தெரு விளக்குகள் போன்றவற்றில் இருந்து திருட்டுகளுக்குத் தடையின்றி தங்கள் பிரச்சினைகளை மக்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

admin Author