எதிர்வரும் மாற்றங்கள் மற்றும் அம்சங்கள் iOS 13: மறு சீரமைக்கப்பட்ட பயன்பாடுகள், இருண்ட முறை, ஐபாட் மற்றும் பல மல்டி டூக்கிங் – TelecomTALK

ஹைலைட்ஸ்
<உல்>

 • இந்த நேரத்தில் iOS 13 இல் iPad இல் பல்பணி அம்சங்கள் மற்றும் டெஸ்க்டாப் வலைத்தளங்களுடன் கூடிய மடிக்கணினி போன்ற உணர்வை தருகிறது
 • மெயில், சபாரி, ஆப்பிள் புத்தகங்கள் மற்றும் பல போன்ற பயன்பாடுகள் மேலும் iOS 13 இல் புதுப்பிக்கப்படும்
 • இப்போது Google I / O 2019 மற்றும் தொழில்நுட்ப உலகில் செய்த பெரிய அறிவிப்புகள், ஏற்கனவே இந்த ஆண்டு அடுத்த பெரிய மாநாட்டை WWDC 2019 எனக் கருதுகிறோம். இப்போது, ​​ஐபோன் 11, ஐபோன் 11 மேக்ஸ் மற்றும் ஐபோன் 11R கடந்த சில நாட்களாக கசிந்தது, மற்றும் இந்த தொலைபேசிகள் ஆப்பிள் ஒவ்வொரு பெரிய வெளியீடு வழக்கு போன்ற இந்த ஆண்டு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இருக்கும். எனினும், நாங்கள் இந்த தொலைபேசிகளை அலமாரியில் காணும் முன், iOS, MacOS, மற்றும் watchOS ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும் சில குறிப்பிடத்தக்க மென்பொருள் வெளியீடுகளைப் பார்க்கப் போகிறோம். இந்த மூன்று, iOS 13 வெளிச்சத்திற்கு நிறைய ஹாக் போகிறது, மற்றும் அதிர்ஷ்டவசமாக, நாம் ஏற்கனவே அதே பற்றி சில தகவல் கிடைத்தது. iOS 13 “யுகான்” என்ற குறியீடாக வதந்திகொண்டது, கீழே பட்டியலிடப்பட்டுள்ள அம்சங்களுடன் கூடுதலாக 5G ஆதரவு மற்றும் புதிய AR அம்சங்களைக் கொண்டு வந்துள்ளதைக் குறித்தது.

  இருண்ட பயன்முறை

  இருண்ட பயன்முறை கிட்டத்தட்ட அனைத்துமே மிகவும் விரும்பப்பட்ட அம்சங்களில் ஒன்றாக உள்ளது ஸ்மார்ட்போன் பயனர்கள், எனவே Android இன் சமீபத்திய பதிப்பானது இந்த பயன்முறையை தொலைபேசிகளுக்கு கொண்டு வருவதற்கான ஒரே OS அல்ல. ஆப்பிள் வரவிருக்கும் iOS 13 ஐபோன்கள் மீது டார்க் முறை கொண்டு வரும்.

  >

  iPad க்கான பல்பணி

  iPad இன் கடைசிக் மறுதொடக்கம் மூலம் ஆப்பிள் அதன் டேப்லெட்டை ஒரு டேபில் விற்க முயன்றது மடிக்கணினி மாற்று, மற்றும் அது பல பயனர்கள் கூட பாய்ச்சல் எடுத்து என்று போதுமானதாக. இருப்பினும், ஒரு லேப்டாப் போன்ற உணர்வை மெய்ப்பிக்காமல் ஐபாட் மீண்டும் வைத்திருக்கும் ஒரே விஷயம் OS ஆகும். இந்த சிக்கலை தீர்க்க, இந்த நேரத்தில் ஆப்பிள் சாம்சங் டிஎக்ஸ் மீது பார்க்க என்ன போன்ற விண்டோஸ் அடிப்படையிலான பல்பணி அம்சங்களை கொண்டு. இந்த வழியில் பயனர்கள் ஒரே நேரத்தில் பல பயன்பாடுகளில் வேலை செய்ய முடியும், அவற்றுக்கு இடையே மாறவும், விண்டோஸ் தேவைப்படும் தேவையும் தள்ளுபடி செய்யலாம்.

  UI மற்றும் பயன்பாடுகள் புதுப்பிக்கப்பட்டது

  ஒவ்வொரு ஆண்டும், இந்த முறையும் iOS ஒரு மறுவடிவமைப்பு பெற போகிறது. எவ்வாறாயினும், நாம் சாதாரணமாக ஏதாவது ஒன்றை எதிர்பார்க்கவில்லை. புதிய UI கன்ட்ரோல் iOS 11 உடன் இணையும் நிலையில் உள்ளது, மேலும் புதிய OS இன் சமீபத்திய அறிக்கையின்படி, மறுவடிவமைப்பு தொகுதி ஸ்லைடாகவும் மறுவடிவமைப்பு ஆப்பிள் ஆப்ஸ் இருக்கும்.

  iOS இல் நினைவூட்டல் பயன்பாடானது இந்த நேரத்தை பெரிய திரைப்பகுதியில் ஒரு கட்டத்தில் அமைத்துள்ள நான்கு இயல்புநிலை பகுதிகள் கொண்டது: இன்று செய்ய வேண்டிய பணிகளை, அனைத்து பணிகளும், திட்டமிடப்பட்ட பணிகளும் மற்றும் கொடிய பணிகளும். மேலும் ஆரோக்கியமான பயன்பாடு மேலும் விரிவான மாதவிடாய் சுழற்சி கண்காணிப்புடன் மேலும் மேம்படுத்தப்படும், மேலும். ஸ்க்ரீன் டைம் போன்ற பிற பயன்பாடுகள், iMessage , ஆப்பிள் புத்தகங்கள் மற்றும் இன்னும் சிறிய மாற்றங்கள் கிடைக்கும் .

  சைகை மற்றும் ஸ்வைப் டைப்பிங்

  செயல்தவிர்

  இந்த புதிய அம்சம் iOS 13 க்கு வழிவகுக்கும் மற்றும் OS இல் தட்டச்சு மற்றும் ஒட்டுமொத்த உரை தொடர்பான அனுபவத்தை மேம்படுத்தும். பயனர்கள் செயல்களைச் செயல்தவிர்க்கவும் மற்றும் சைகைகளுடன் உரையைச் சரிசெய்யவும் முடியும். அவர்கள் விசைப்பலகையில் மூன்று விரல்களால் தட்டுவதன் மூலம், இடது மற்றும் வலதுபுறம் மீளமைக்க அல்லது மறுஒழுங்கமைப்பதற்காக நகர்த்த முடியும். கூடுதலாக, ஆப்பிள் மூன்றாம் தரப்பு தேய்த்தல் தட்டல் பயன்பாடுகளுக்கான தேவையை அகற்றுவதற்காக Android இல் தற்போது எப்படி இருக்கும் என்பதை ஒத்த இந்த ஆண்டு அதன் OS க்குத் தேய்த்தல் தேடலாம்.

  Safari க்கு புதுப்பிப்புகள்

  ஆப்பிள் சொந்தமாக உலாவி OS உடன் இணைந்து ஒரு புதிய மேம்படுத்தல் கிடைக்கும், மற்றும் இந்த நேரத்தில் இயல்புநிலை வலைத்தளங்களின் டெஸ்க்டாப் பதிப்பு ஏற்றுவதற்கு tweaked வருகிறது ஐபாட். IOS இல் உள்ள Mail பயன்பாடும் ஒரு சீரமைப்பைப் பெறும் மேலும் தனிப்பட்ட நூல் மியூடிங் போன்ற புதிய அம்சங்களை பெற வாய்ப்புள்ளது.

  புகாரளிக்கப்பட்டது: தலைமை ஆசிரியர்

  சக்ரி உங்கள் அடுத்த ஸ்மார்ட்போன் சிபாரிசு பரிந்துரைக்கப்படும் ஒரு பையன். மீண்டும் தனது பொறியியல் நாட்களில், அவர் தனிபயன் ROM கள் நிறுவ மூலம் ஸ்மார்ட்போன்கள் விளையாட பயன்படுத்தப்படும் மற்றும் அந்த உணர்வு தொழில்நுட்ப துறையில் அவரை கிடைத்தது. அவர் ஒரு ஸ்மார்ட்போன் தனது கதையை மறுபரிசீலனை செய்வதைப் பற்றி இன்னும் கொட்டைகள் செல்கிறார். தற்போது டெலிகாம் டாக் நிறுவனத்தில் எல்லாவற்றையும் நிர்வகிப்பது, சக்ரி தனது இலவச நேரத்தை PUBG மொபைல் மாஸ்டர் செய்ய முயற்சிக்கிறார்.

  admin Author