தீபிகா படுகோன் மெட் காலாவில் பார்பி விளையாடிய பின்னர் நியூயார்க் தெருக்களில் சைக்கிள் ஓட்டுகிறார். வீடியோ பார்க்க – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகை தீபிகா படுகோனே சமீபத்தில் மெட் காலாவில் தோன்றியதற்காக தலைப்பாகை தயாரித்து, பார்பி போன்ற ஆடைகளை அணிந்திருந்தார். நிகழ்ச்சியில் அவர் மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தார், ஒரு ரசிகர் வீடியோ நடிகர் கண்கவர் பதிவு நியூயார்க் தெருக்களில் ஒரு நல்ல நேரம் chilling இருந்தது நிரூபிக்கிறது.

வீடியோ அவரது பயிற்சியாளர் நாம் தெருக்களில் அவரது சைக்கிள் காட்டுகிறது. சென்ட்ரல் பார்க் முழுவதும் சவாரி செய்யும் போது அவர் கேமராவுக்கு மிகுந்த ஆவிகள் மற்றும் கூட அலைகளில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.

இந்த நிகழ்ச்சியின் முகாமுக்கு ஏற்பாடு செய்த தீபிகா ஜாக் போஸன் ஒரு சிவப்பு கம்பளத்தை அணிந்திருந்தார். அவரது நகைச்சுவையான வியத்தகு ஒப்பனை மற்றும் frizzy மேல்நிலை போனிடெயில் அவரது தோற்றத்தை சேர்க்க. பின்னர் அவர் பின்னர் சிவப்பு மற்றும் வெள்ளை ஓட்டோடால் இணைக்கப்பட்ட ஒரு மஞ்சள் தேவதை மணிக்கட்டில் மாறியது.

தீபிகா படுகோன் மெடிக்கல் காஸ்ட்யூ இன்ஸ்டிடியூட் காலாவின் மெட்ரோபாலிட்டன் மியூசியம் ஆஃப் மெட் காலாவில் புகைப்படத்தை வெளியிடுகிறார். (டி.என்.எஸ்)

நடிகர் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் அவரது கணவர் நிக் ஜோனஸ் ஆகியோருடன் தொடர்பு வைத்திருந்தவர், அவர்களது நகைச்சுவையான அவதாரங்களில் ரெட் கம்பளத்தை நடத்தியவர். பிரியங்கா தனது Instagram கணக்கில் அவரது படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “சார்லி மற்றும் இந்திய தேவதைகள் இரவு முடிவடைகிறது … # metgala2019.”

மேலும் படிக்க: Priyanka Chopra, நிக் ஜோனஸ் இந்திய கனடிய மகள் தத்தெடுப்பு ‘: லில்லி சிங் மெட் காலா இருந்து மற்றொரு வெற்றி பதிவுகள்

தீபிகா தனது படமான சபாபாவுடன் பிஸியாக இருக்கிறார். மேகனா குல்சர் இயக்கும் படத்தில் மல்டி என்றழைக்கப்படும் ஆசிட்-அட்வான்ஸ் சர்வீசர் என அவர் கருதப்படுவார். இது ஆசிட்-தாக்குதலில் உயிர் பிழைத்தவர் லக்ஷ்மி அகர்வாலின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. படத்தின் முதல் அட்டவணை தில்லி படமாக்கப்பட்டது.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மே 10, 2019 18:11 IST

admin Author