கிருதி சானோன் அல்லது சாரா அலி கான், சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் இந்த நடிகையுடன் டேட்டிங் செய்கிறாரா? – இந்தியா இன்று

அவரது படங்களுக்கு மேலாக, சுசந்த் சிங் ராஜபுதனின் இணை-நட்சத்திரங்களுடன் வதந்திகள் வதந்திகளால் நிறைந்திருந்தன. ராபதாவிலிருந்து (2017) கேதார்நாத் வரை (2018), அவரது பெயர் கிருட்டி சானோன் மற்றும் சாரா அலி கான் போன்ற நடிகைகளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும், சுசந்த் எப்போதும் தனது உறவு நிலையை சுற்றி ஊகம் மோசடி செய்துள்ளார். முன்னதாக, கேதார்நாத் நடிகர் நடிகர் சாராவுடன் தனது நெருங்கிய தொடர்பில் செய்தி வெளியிட்டிருந்தார். இப்போது அவர் மீண்டும் அன்பைக் கண்டிருப்பதாக தெரிகிறது.

ஒரு பொழுதுபோக்குப் பதிவின்படி, 33 வயதான நடிகர் நடிகை ரீஷா சக்ரவர்த்தி உடன் டேட்டிங் செய்து வருகிறார், இருவருமே தங்களது உறவை “புத்துணர்ச்சியுடன்” வைத்திருக்க விரும்புகிறார்கள்.

“சுசந்த் தற்போது ரீக சக்ரவர்த்திவை பார்த்து வருகிறார், அவர்கள் ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கிறார்கள், அவர்கள் கடந்த சில வாரங்களில் நன்றாகத் தாக்கியுள்ளனர், உண்மையில், ஒரு விஷயத்தை மற்றவர்களிடம் இருந்து விரைவாகவும், மற்ற, “நடிகர் அருகில் ஒரு மூல கூறினார்.

காதல் பற்றிப் பேசுகையில், “ரெய் மற்றும் சுசந்த் இப்போது நிறைய தரமான நேரம் செலவழித்து வருகிறார்கள், அவர்கள் இன்னொருவர் ‘நல்ல நண்பர்கள்’ என்று கூப்பிடுகிறார்கள், ஆனால் அவர்கள் ஏற்கனவே ஒருவரையொருவர் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள். , அவர் தனது லோனாவலா வீட்டிற்கு குளிர்விக்கிறார், ரீ சில நேரங்களில் அவருடன் வருகிறார், அடுத்த நிலைக்கு எடுத்துக்கொள்வதற்கு முன்பே அவர்களுடன் உறவு வைத்துக்கொள்கிறார். ”

கேதார்நாத் ஊர்வலங்களில் சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் மற்றும் சாரா அலி கான் நெருங்கிய உறவினர் “அரிதான உறவு” என்று மேலும் மேலும் தெரிவித்தனர்.

“அவர்கள் படத்தின் விளம்பரங்களின் போது மிகவும் நெருக்கமாக இருந்தார்கள், சிறிது காலம் ஒன்றாக இருந்தனர், ஆனால் இது நீண்ட காலம் நீடிக்கும் ஒரு உறவு அல்ல, இறுதியில் அவர்கள் இணக்கமாக வழிகளைப் பிரித்தனர்,” எனத் தெரிவித்தனர்.

சாய்ந்த் சிங் ராஜ்புட் மானிகர்ணிக நடிகை அங்கிதா லோகாந்த் உடன் ஏழு ஆண்டுகளாக ஒரு தீவிர உறவு கொண்டிருந்தார் , ஆனால் அந்த ஜோடி 2016 ல் உடைந்து போனது .

அதன் பிறகு, நடிகர் கிருட்டி சானோனுடன் காதலில் விழுந்தார் என்று கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், இருவரும் எப்போதும் இணைப்பு-வதந்திகளையே தகர்த்துவிட்டனர் மற்றும் அவர்கள் “நல்ல நண்பர்கள்என்று கூறினர் .

பின்னர் அவரது கேதார்நாத் இணை நட்சத்திரமான சாரா அலி கான் உடன் நெருக்கமாக இருந்தார். சுசந்த் எப்போதும் அவரது முன்னணி பெண்மணியுடன் இணைந்திருந்தாலும், இந்த நேரத்தில் வேறு எந்த படத்திலும் ரெயா சக்ரபோர்ட்டிடம் கையெழுத்திடாததால் வேறுபட்டது.

வேலை முன்னணியில், சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் கடைசியாக அபிஷேக் சியூபேயின் சோனிரியாவின் திரைப்படத்தில் பார்த்தார், இது இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியிடப்பட்டது.

மேலும் வாசிக்க | சாரா அலி கான் மற்றும் சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் ஆகியோர் பி-டவுனில் புதிய காதல் பறவைகள்?

மேலும் வாசிக்க | சுஷந்த் சிங் ராஜ்புட் உடனான உறவு தொடர்பாக கிருதி சானன்: நான் அவரை நேசிக்கிறேன்

மேலும் வாசிக்க: சுசந்த் சிங் ராஜ்புத்துடனான தொடர்பை இன்னும் அங்கிதா லோகாந்த் நடிகர் பதிலளித்தார்

தோழர்: சுசந்த் சிங் ராஜ்புட் மீது எம்.எஸ் தோனி, அவர் அவரைப் பற்றி வெறுப்பு மற்றும் அவரது முறிவு என்ன

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

admin Author