கரீனா கபூர் லவ் பறவிலும் மைஷோ டிசைன்களிலும்: யே அல்லது இல்லையா? – PINKVILLA

கரீனா கபூர், ரேடியோ 4 சில்ட்ட் விருதுகளுக்கு மும்பையில் யுனிசெப் விருது வழங்கினார். லவ் பறவைகள் மூலம் அவர் ஒரு அலங்காரத்தை அணிந்திருந்தார்.

எங்கள் பாலிவுட் பிரபலங்கள் சமுதாயத்திற்கு மீண்டும் கொடுக்கும் என்பதில் உறுதியாக உள்ளனர், எனவே சமூக மற்றும் உன்னத நோக்கங்களுக்கு ஊக்குவிப்பதில் மற்றும் தயக்கமின்றி தயங்க வேண்டாம். சமீபத்தில், கரீனா கபூர் கான் ‘ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும்’ பிரச்சாரத்திற்காக பிரபல வழக்கறிஞராக நியமிக்கப்பட்டார். புள்ளிவிபரங்களின்படி, 7000 புதிதாக பிறந்தவர்கள் ஒவ்வொரு நாளும் இறந்து விடுவார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் பிறந்த நேரத்தில் அவர்களுக்கு கிடைக்கும் வசதி இல்லாததால், UNICEF இந்த விழிப்புணர்வு குறித்து விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தவும் முடிந்தவரை அதிகமான உதவிகளை வழங்கவும் செய்துள்ளது.

தனது தூதரக கடமைகளை நிறைவேற்றுவதற்காகவும், பிரச்சாரத்தைப் பற்றி விழிப்புணர்வைப் பெறவும், கரீனா கபூர், யுனிசெப் நிறுவனத்தால் மும்பையில் நடைபெற்ற # Radio4Child விருதுகளில் கலந்து கொண்டார். அழகிய நடிகை ஒரு காக்கி மற்றும் ஆலிவ் பச்சை நிறத்தில் அழகாக அழகாக இருந்தார், இது ஒரு cinched waist கொண்ட லவ் பறவிலிருந்து வண்ணமயமான மிடி ஆடை. அவர் ஒரு ஜோடி லெஜ்ஜௌடின்ஸுடன் ஒரு ஜோடி மற்றும் மிஷோ டிசைன்ஸில் இருந்து ஒரு சிறிய தங்க நகைச்சுவையுடன் தனது பார்வையை அணுகினார். ஒரு நேர்த்தியான போனிடெயில் மற்றும் இளஞ்சிவப்பு நிறமுள்ள பளபளப்பான உதடுகளில் கட்டி முடிக்கப்பட்டு அவளது தோற்றத்தை அவள் சுற்றிக் கொண்டாள். அவள் அழகாகத்தான் இருக்கிறாள் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம். குறைந்தபட்ச தோற்றமானது, கருத்திட்டத்தின் கீழ் நிகழ்விற்கு மிகவும் நன்றாக வேலை செய்தது.

இந்த படத்தில் கரீனா கபூர், அக்ஷய் குமார் , தில்ஜீத் தோஸன்ஜ் மற்றும் கயரா அத்வானி ஆகியோருடன் இணைந்து நடித்து வருகிறார். இந்த படம் டிசம்பர் 27, 2012 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, தில்லி தோசஞ்ச் ‘கைலி + கரீனா’ மற்றும் பேகமுடன் அவரது சக நடிகையின் இந்த இனிப்பு சைகையால் மிகவும் தாமதமாகிவிட்டது.

admin Author