இது: இரண்டு டிரெய்லர் டிரெய்லர் பிரெய்ன் பிரில்லியன்ஸ் உள்ளது – Dread மத்திய

நேற்று, இது நீண்ட எதிர்பார்க்கப்பட்ட டிரெய்லர் : அத்தியாயம் இரண்டு வெளியே வந்தது, மிக உயர்ந்த ஒலி கேட்கும் இல்லாமல், அது மாபெரும் உள்ளது. 2017 இன் மிகப்பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸின் வெற்றி மற்றும் எல்லா நேரத்திலும் மிக அதிகமான வருவாய் கொடுக்கும் திகில் படம் (பணவீக்கத்தைக் கணக்கிடவில்லை), இது: Chapter Two லோசர்ஸ் கிளப் பின்வருமாறு 27 ஆண்டுகளுக்கு பின் நிகழ்ந்த நிகழ்வுகள் முடிந்த பின். இப்போது பெரியவர்கள், அவர்கள் டெர்ரி, மேயினுக்குத் திரும்பினர், அவர்கள் ஆரம்பித்தவற்றை முடித்துவிட்டு பெனிவைஸ் தி டேன்சிங் க்ளவுன் என வழங்குவதை விரும்பும் தீய நிறுவனத்தை தோற்கடிப்பார்கள்.

டிரெய்லர் மிகவும் பெரிய செய்கிறது என்ன அதன் அருகில் -3 நிமிடம் நீளம் போது பொறுமை மற்றும் பதற்றம் பயன்படுத்தி எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. பொதுவாக, ஒரு டிரெய்லர் நீண்ட காலமாக முடியும், மற்றும் மிகவும் அடிக்கடி, முழு படத்தையும் கெடுத்துவிடும். ஆனால் இந்த டிரெய்லர் ஒரு குறிப்பிட்ட காட்சியை முன்னிலைப்படுத்த இரண்டு நிமிடங்களுக்கு மேல் ஒதுக்குவதற்குப் பதிலாகத் திறக்கிறது: பெவர்லி தனது குழந்தைப் பருவத்திற்குத் திரும்புவதாகும்.

135 நிமிடங்களில் இது நிகழ்ந்தது என்பதை நினைவில் கொள்க. திகில் திரைப்படம், பொதுவாக, 90 நிமிட குறிக்கோளை நோக்காகக் கொண்டது, எனவே அந்த தரநிலையை அவர்கள் எடுத்துக் கொண்டனர் மற்றும் அதற்கு 50% கூடுதல் பங்களிப்பை அளித்தனர், இது கதையை பெரிதும் விரிவாக்க அனுமதித்தது. நாங்கள் குழந்தைகளுடன் அதிக நேரத்தை செலவிட்டோம். டெர்ரி தெருக்களில் நாங்கள் நுழைந்தோம். அவர்கள் வாழ்ந்த உலகத்தை நாம் பார்த்தோம், அதை நாம் நன்கு அறிந்தோம்.

இது பரிந்துரைக்க எந்த காரணமும் இல்லை : அத்தியாயம் இரண்டு நீண்ட, நீண்ட என்றால் இயங்க முடியாது. முதல் படம் முதலீடு மற்றும் நேரம் செலவிட தயாராக யார் (இது எடுத்து ஒரு $ 700 + மில்லியன் உலக பாக்ஸ் ஆபிஸில் சாட்சியமாக) நீண்ட இயங்கும் திகில் படங்களில் பார்வையாளர்கள் வரைய முடியும் என்று நிரூபித்தது. மேலும், ஸ்டீபன் கிங் எழுதிய இரு நாவல்களையும் அடிப்படையாகக் கொண்டு ஸ்டீபன் கிங்கின் நாவலை எழுதியவர், தி ஸ்டேண்ட் முதன்மையானவர். 1,100 க்கும் மேற்பட்ட பக்கங்களில், அதன் பக்கங்களில் உள்ள எல்லாவற்றையும் பெரிய திரைக்கு மாற்ற முடியாது. பொதுவாக, ஸ்கிரிப்ட்டின் ஒரு பக்கம் திரையின் நேரத்தின் ஒரு பக்கம். எனவே, 1,100 பக்கங்கள் 1,100 நிமிடங்கள் அல்லது 18 மணிநேரத்திற்கு மேல் இருக்கும். எந்த வழியும் நடக்காது.

முழு வட்டம் வரும், இது: அத்தியாயம் இரண்டு டிரெய்லர் எங்களுக்கு ஒரு crammed தொடர்ச்சியை கொடுத்து வட்டி இல்லை என்று காட்டுகிறது. மாறாக, முறையான பொறுமை முக்கிய கூறுபாடு ஆகும், மேலும் இயக்குநரின் ஆண்டி முசீடியின் தழுவலின் ஒரு பகுதியுடன் நாம் பார்த்ததையும் நினைத்ததையும் நினைவில் வைக்கும்.

அது, எந்த வயது தங்கள் சொந்த வழியில் “ஆஃப்” இருப்பது கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு ஒற்றை ஒன்று, குழந்தைகள் பாதுகாக்க உண்மையில் இருந்தது. அங்கே நூலகத்தை சுற்றி வளைக்கும்படி நூலகர் விரும்பவில்லை. எட்டி அம்மா பெற்றோரின் கட்டுப்பாட்டை வளர்த்துக்கொள்ள தனது மகனை பொய்யுடனும், கையாளவும் தயாராக உள்ளார். ஸ்டான்லி தந்தை அவரைப் பார்க்கும் சிறிய விஷயத்தில் ஏமாற்றத்தைத் தவிர வேறொன்றுமில்லை. மைக் தந்தை தனது மகனை படுகொலை செய்யும்படி தூக்கி எறிந்தார், அவர் தெளிவாக செய்ய விரும்பவில்லை. ஹென்றி போவெர்ஸ் ‘தந்தை தனது மகனை ஒழுங்குபடுத்துவதில்லை, அதற்கு பதிலாக அவரைப் பழிவாங்குவதற்கு அறிவுறுத்துகிறார். அவர்கள் குழந்தைகளை பற்றி ஒரு மட்டமான கொடுக்க போல் ஒரு வயது இல்லை.

பின்னர் பெவர்லி இருக்கிறது. ஒரு தந்தை அடிக்கடி தவறாக துஷ்பிரயோகம் செய்கிறார் மற்றும் ஒரு மருந்தாளியை வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்துகிறார். ஒரு வழங்குநர் மற்றும் ஒரு பராமரிப்பாளர், இருவரும் மரியாதை குறைந்தது பிட் தகுதி இல்லாத ஒருவர் போன்ற, ஒரு பொருள் போன்ற அவரது சிகிச்சை அதிகாரங்களை பயன்படுத்தி. இது இதயத்தை உடைக்கும், எந்த விதமான விஷயத்தை நீங்கள் வெட்டி எடுத்தாலும், பெவர்லி கதை அனைத்து இழப்பாளர்களுக்கும் மிக வலிமையானதாக இருக்கும்.

அது மிகவும் கவர்ச்சிகரமான ஏன் அதனால் டிரெய்லர் மிகவும் கவனம் செலுத்துகிறது என்று காட்சி அவள் குழந்தை பருவத்தில் வீட்டில், அவர் மிகவும் துயரத்தை தாங்க ஒரு இடத்தில் திரும்ப உள்ளது. அவர் ஒரு பாட்டி வயோதிக பெண், திருமதி கெர்ஷுடன் உட்கார முயற்சிக்கிறார், தேநீர் மற்றும் குக்கீகளை அன்பளிப்பாக அழைத்தபின், ஒரு அழகிய காட்சியை எப்படி வினாடிகளில் கடந்து செல்லும் என இன்னும் புளிப்பு மாறும். மென்மையான, மென்மையான பியானோ இசையை மிகுந்த விரக்தியுடன் தோற்றுவிக்கிறது. பெவர்லி ஒரு அறிகுறி போலவே பழைய பெண், ஒருபோதும் அறியாதவள், அவரது இதயத்தை ஒருபோதும் கவிழாத கவிதை நினைவில் இழந்துவிட்டார். ஒரு பிற்பகல் தேநீர் அமர்வு ஈக்கள், குழப்பமடையாத இடைநிறுத்தங்கள், துக்கம் நிறைந்த உரையாடல்கள், மற்றும் திறந்த, புண்கள் ஆகியவற்றைக் கரைத்து விடுகிறது. பெவர்லி, பென்னிவைஸ் வெளிப்படுத்துவது, பெர்லிலை நோக்கி திருப்பிக் கொண்டிருக்கும் திருமதி கெர்ஷின் உடைந்துபோன நடைகளால் விரைவாக மறைந்துபோனது, டிரெய்லர் வழங்கும் முதல் பெரிய பயமுறுத்தல்.

பெவர்லிக்கு, அவருடைய குழந்தை பருவத்தில் அந்த முதல் நிமிடங்களே முதல் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது அந்த சுவர்களில் உள்ள உண்மையான அன்பும் அன்பும். அவள் முகமூடி அணிந்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. அவள் காவலில் வைத்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. அவர் தொடர்ந்து பயத்தில் வாழ வேண்டிய அவசியம் இல்லை. அவள் தவிர. பெனிவேவை அந்த நேரத்தில் நொறுக்கி, தனது ஆழமான அசைக்க முடியாத அச்சங்களை எதிர்த்துப் போராடுவதன் மூலம் அவளைத் தூக்கி எறிந்துவிட்டு, அவளைத் திரும்பக் கொண்டு வரச் செய்தார். அவர் தனது புண் ஸ்பாட் தெரியும் அவர் maniacally தீய பொலிவை தள்ளப்படுகிறது. அவர் என்ன செய்கிறார் என்பது அவர் நம்பமுடியாத அளவிற்கு நன்றாக இருக்கிறது.

அங்கு இருந்து, டீஸர் ஒரு நிலையான அணுகுமுறையை எடுக்கிறார், படத்தின் மீதமுள்ள விரைவான கிளிப்புகள் மற்றும் காட்சிகளை நமக்கு தருகிறார். ரெட் பலூன்கள் ஆயிரக்கணக்கான எண்ணிக்கையில் மிதக்கின்றன. பால் பியன்யன் சிலைக்கு மேலே பெனிவைஸ் சஸ்பென்ஸ் உள்ளது. ஜியோர்ஜியின் கரங்கள் ஒரு மூழ்கி வடிவில் மைக் நோக்கி நகர்கின்றன. பென்னிவிஸ் வேகன் ஒரு முறை வசித்துக்கொண்டிருக்கும் நீரின் ஒரு பார்வையைப் பிடிப்போம், இப்போது அது கிட்டத்தட்ட காலியாக இருக்கிறது, ஆடை மற்றும் பொம்மைகளின் குவியல் அதிகம் இல்லை. மேலும் முழு அனுபவத்தையும் உச்சநீதிமன்றம், மற்றொரு சுற்று பயங்கரவாதத்திற்கு நம்மை வரவேற்றது, அவருடைய கேலிக்குரியது நாம் கேட்கும் இறுதி ஒலி.

ஒரு படம் 90 நிமிடங்கள் இருக்கும் போது, ​​ஒரு காட்சியில் ஒரு டீஸர் டிரெய்லரின் இரண்டு நிமிடங்கள் செலவழிப்பது மிக ஆபத்தான மற்றும் ஆபத்தான விளையாட்டு. ஒரு படம் இரண்டு மணி நேரத்திற்கு மேல் இருக்கும் போது, ​​அது மேதை ஒரு சாத்தியமான பக்கவாதம் தான். இது: பல மக்கள் ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திகில் படம் மற்றும் இந்த டீஸர் ஏன் நிரூபிக்கிறது.

2019 க்கு Chucky, Brahms, Tethered, மற்றும் காட்ஜில்லா இருக்கலாம் ஆனால் தவறு இல்லை: இந்த ஆண்டு Pennywise சொந்தமானது.

admin Author