பார்சிலோனாவிற்கு எதிரான நான்காவது கோலை UCL – FOX ஸ்போர்ட்ஸ் ஆசியாவில் உதவிய பந்துவீச்சின் அடையாளத்தை லிவர்பூல் வெளியிட்டது

லிவர்பூல் எப்படியாவது ஒரு 3-0 என்ற முதல் லெக் பற்றாக்குறையை பார்சிலோனாவை 4-3 என்ற கணக்கில் வென்றெடுக்க முடிந்தது, இதனால் அவ்வாறு செய்யப்பட்டது, இரண்டாவது ஆண்டில் யுஇஎஃப்ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக் (யு.சி.சி) இறுதிப் போட்டியை வென்றது.

விளையாட்டின் போது, ​​லிவர்பூல் தங்களது மெட்லைட்டை காட்டியதுடன், இரவில் மூன்று முறை அடித்திருந்தனர், அவர்கள் டீன் ஏஜ் பந்தை சிறுவயது முன் உதவியது.

டிரெண்ட் அலெக்ஸாண்டர்-அர்னோல்ட் விரைவான மூலையில் இரவில் நான்காவது குறிக்கோளுக்காக திவாகர் ஒரிஜியால் வீட்டிற்குச் சுடப்பட்டார், ஆனால் ஒரு பந்து பையனின் விரைவான சிந்தனை இல்லாமல் அது சாத்தியமாக இருந்திருக்காது.

UEFA சாம்பியன்ஸ் லீக்: லிவர்பூல் ரசிகர்கள் குழு பஸ் வரவேற்றனர்

சிறுவன் விரைவாக அலெக்ஸாண்டர்-அர்னோல்ட் பந்தை கொடுத்தார், ஒரிகி ஓய்வு எடுத்தார் பார்சிலோனா மற்றும் அவர்களது ரசிகர்கள்.

ரெட்ஸ் பந்தை சிறுவனின் அடையாளத்தை இப்போது வெளியிட்டிருக்கிறார், மேலும் அவர் ஓக்லே கேனோனியர் என்ற பெயரால் செல்கிறார்.

குழந்தை லீட்ஸ் சொந்தமானது, மற்றும் வீட்டில் குழு பந்து வழங்க போது அவரது மேலதிகாரிகள் கடுமையான வழிமுறைகளை தொடர்ந்து. லிவர்பூல் வீரர்கள் விரைவாக பந்தைப் பெறுவதை உறுதி செய்ய 14 வயது சிறுவன் அறிவுறுத்தப்பட்டார், இதனால் ஒரு தாக்குதலைத் தொடர முடியும், மேலும் அவர் தனது அறிவுரைகளைப் பின்பற்றி T.

குழந்தை என்ன முன்னேறுகிறதோ, அவருடைய பங்களிப்பு மறக்கப்படாது.

admin Author