படங்கள்: ஷாஹித் கபூர் & மிரா ராஜ்புட் ஜிம்மினைத் தாக்கியதன் மூலம் தங்கள் காலைத் துவங்கலாம் மற்றும் அவர்கள் அனைவருக்கும் இடுப்பு பயிற்சி புன்னகைக்கிறார்கள் – பின் கில்லா

இன்று, ஷாஹித் கபூர் மற்றும் மிரா ராஜ்புட் ஆகியோர் தங்கள் ஜிம் அமர்வுகள் மற்றும் எப்பொழுதும் போடப்பட்டனர், இருவரும் அனைவரும் புன்னகைத்தனர் மற்றும் பாப்பராசிஸில் அசைத்தனர். படங்கள் பார்க்கவும்!

ஷாஹித் கபூர் மற்றும் வைஃபை மிரா ராஜ்புத் ஆகியோர் வியாழக்கிழமை காலை அதிகாலையில் ஜிம்மிற்கு ஒரு ரன் மற்றும் அவர்களது கடுமையான வொர்க்அவுட்டை அமர்வின் பின்னர் தொடங்கியது, இருவரும் சிரித்தார்கள் மற்றும் ஜிம்மிலிருந்து வெளியே வந்தபின்னர் பாப்பராசிஸில் அலறினார்கள். இந்த படங்களில், மிரா ராஜ்புட் சாம்பல் ஜாகிங் அணிந்து சாம்பல் டீ மற்றும் ஒரு போனிடெயில் அணிந்து கொண்டிருக்கும் போது, ​​ஷாஹித் கபூர், கருப்பு டீஸுடன் கருப்பு நிற ஜாகர்காரர்கள் அணிந்து துணிகளை அணிந்திருந்தார்.

ஷாஹித் கபூர், கபீர் சிங்கிற்காக வைக்க வேண்டிய அனைத்து கூடுதல் கிலோகிராப்களைக் கொண்டும், இப்போது அவரது அடுத்த திட்டத்திற்காகப் பாய்கிறார் போலவும் தெரிகிறது. சனிக்கிழமை, மே 13, 2019 ஆம் ஆண்டு கபீர் சிங்கின் டிரெய்லர் டிரெய்லர் மற்றும் ஷாஹித் கபூர் ஆகியோரைப் பார்த்து ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சியையும் மகிழ்ச்சியையும் தெரிவிக்க சமூக ரசிகர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார். முன்னர் பார்த்ததில்லை. கபீர் சிங்கின் டிரெய்லர் வெளியீட்டு தேதி பகிர்ந்து கொள்வதற்காக ஷாஹித் தனது சமூக ஊடக சேனல்களில் கலந்து கொண்டார். படத்தின் புதிய சுவரொட்டியை வெளியிட்டபோது, ​​கோபமடைந்த, களைப்புற்ற மது டாக்டருக்கு ஒரு சொந்தமான காதலனாக இருந்து தனது பயணத்தை காண்பித்தார். ஒரு பேட்டியில் ஷாஹித் கபூர், கபீர் சிங்கின் பங்கு அவரை ஒரு நாள் 20 சிகரெட்களை புகைக்க வேண்டும் என்பதால், பேக் செய்த பிறகு, கிட்டத்தட்ட இரண்டு மணி நேரம் கழித்து, அவர் வீட்டுக்குத் திரும்புவதற்கு முன்பு புகைப்பிடிப்பதை விடுப்பார் அவரது குழந்தைகள்.

கபீர் சிங்கைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த படம் செஞ்சி ரெட்டி வேங்கவின் 2017 படத்தில் அர்ஜூன் ரெட்டியின் ரீமேக் ஆகும், மேலும் அசல் படத்தில் விஜய் தேவராகந்தா மற்றும் ஷாலினி பாண்டே நடித்தார். கபீர் சிங் ஜூன் 21, 2019 அன்று திரைக்கதைகளைத் தாக்கும்.

மேலும் வாசிக்க: படங்கள்: மிரா ராஜபுதனின் சனிக்கிழமை மிஷாவுடன் நேரத்தை செலவழிப்பது பற்றி உள்ளது, ஆனால் அப்பா இல்லாத ஷாஹித் கபூர்

admin Author