சாம்பியன்ஸ் லீக்: லூகாஸ் Moura முதல் இறுதிக்குள் டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் தீ மோசடி Pochettino நம்பிக்கை repays – Firstpost

2012, கோடை

மான்செஸ்டர் யுனைடெட் தலைமை காலாண்டுகளில் மேம்பட்ட நிலை பேச்சுவார்த்தைகள் உள்ளன. மேலாளர் சர் அலெக்ஸ் பெர்குசன் பிரேசில் நாட்டின் Sao Paulo ஒரு திறமையான வலது விங்கினை கொண்டு விரும்புகிறது. தலைமை நிர்வாகி டேவிட் கில் மற்றும் அவரது ஊழியர்கள் செயல்முறை தொடங்க.

சாம்பியன்ஸ் லீக்: லூகாஸ் Moura முதல் இறுதிக்குள் டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் தீ Mauricio Pochettinos நம்பிக்கை repays

லூகாஸ் Moura புதனன்று அவரை Mauricio Pochettino நம்பிக்கை திருப்பி. ஆபி / மார்டின் மீஸ்னர்

முதல் முயற்சியில் – £ 24 மில்லியன். நிராகரித்தார்.

இரண்டாவது ஏலம் – £ 30m. நிராகரித்தார்.

மூன்றாவது ஏலம் – £ 35m. நிராகரித்தார்.

பெர்குசன் மற்றும் கில் இறுதியாக 2009 ஆம் ஆண்டில் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ விட்டு வந்த துளை துளைகளை நிரப்ப முடிவெடுக்க முடிவு செய்துள்ளனர். மிக விரைவில், விளையாட்டுப் பக்கங்களின் கோடையில் தங்கள் தலைப்பு கிடைக்கும்.

பிரேசிலிய லூகாஸ் மௌராவில் கையெழுத்திட பெரிய பாரிஸ் செயிண்ட்-ஜெர்மைன் இடைவெளி பரிமாற்றப் பதிவு இது. பல ஆதாரங்களின்படி £ 45 மில்லியன், பின்னர் கிளப் 20 வயதான விங்கிங்களுக்கான விலை.

2019, கோடை

லூகாஸ் மோரா தனது ஹாட்ரிக் முடிக்க மற்றும் சாம்பியன்ஸ் லீக் வரலாற்றில் வருகைகளை unlikeliest தனது பக்க பாதுகாக்க பெனால்டி பெட்டியில் ஒரு பந்து மீது pounces.

ஆம்ஸ்டர்டாமில் இரவு, ஸ்பர்ஸின் ரசிகர்கள் வரவிருக்கும் பல ஆண்டுகளில் அதை அழைக்கிறார்கள், பல விஷயங்களை நினைவுகூரும். இறுதிக் கட்டத்தில் ஒரு காயம் ஏற்பட்ட டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் எப்படி இந்த விவாதங்களில் ஒரு முக்கிய புள்ளியாக இருக்கும். 90 களின் முற்பகுதியில் இருந்து அது மிகப்பெரிய அஜாக்ஸ் பக்கமாக எப்படி விவாதிக்கக்கூடியது, அதில் அதில் இடம்பெறும்.

ஆனால் லூகாஸ், இந்த இரவு அவரது விதி உண்மை வந்தது. பிரேசிலின் வாழ்க்கை எப்பொழுதும் இன்றிரவு, சாத்தியமான ஒரு கதை மற்றும் சாத்தியமான-பேன்ஸில் இருந்தது. சாம்பியன்ஸ் லீக் பெருமைக்கு பாரிஸ் பக்கத்தை தள்ளக்கூடிய நட்சத்திர வீரர்களுக்கு இடமளிக்கும் ஒரு கிளப்பில் ஒரு கிளப்பு-ஆஃப்-லோடிங் செய்யும் ஒரு கிளப் – £ 25m சுற்றி ஒரு அறிவிக்கப்பட்ட கட்டணம் PSG இருந்து ஜனவரி 2018 ல் அவரது நடவடிக்கை.

ஆனால் கால்பந்து முரட்டுத்தனமான மற்றும் Mauricio Pochettino இன் Tutelage கீழ் ஒரு வழி உள்ளது, லூகாஸ் தனது பலம் விளையாட மற்றும் இப்போது சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதி அடைய வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது – ஒரு சாதனம் PSG இன்னும் அடைய முயற்சி.

லூகஸின் மாற்றத்திற்கான திறவுகோல் அவரது நிலைப்பாட்டில் சிறிது மாற்றத்தை ஏற்படுத்தியது. முன்னாள் சாவோ பாலோன் மனிதன் இனி இயேசு நவாஸின் மேம்பட்ட பதிப்பாக இருக்கவில்லை – வலது கன்னத்தில் முத்தமிட்டு ஒவ்வொரு நிமிடத்திலும் ஒரு குறுக்குவழியை அனுப்புகிறார். பிரேசிலிய இப்போது எதிர்த்தரப்பு பெனால்டி பாக்ஸில் மற்றும் சுற்றிலும் இரண்டாவது பந்துகளை எடுக்கும் ஒரு சாம்பலை உருவாக்கி, ஒரு தோழனாக தோற்றத்தை உருவாக்கவோ அல்லது ஒரு இலக்கை அடையவோ இடத்தை கண்டுபிடிக்கிறது. அவரது மூன்று இலக்குகள் வேகம், விரைவான அடி மற்றும் மிக முக்கியமாக, ஆசை.

இரண்டு பகுதிகளின் விளையாட்டு

ஆசை, லண்டனில் முதல் காலகட்டத்தில் இருந்ததைப் போலவே முதல் பாதியில் தோற்றமளித்து, அடித்து நொறுக்கப்பட்ட முழு ஸ்பர்ஸ் பக்கத்தையும் சுருக்கமாகக் காட்டியது. அஜாக்ஸ் அதிக டெம்போவில் போட்டியைத் தொடங்கினார் மற்றும் முதல் பாதியில் மத்தியாஸ் டி லிக்ட் (5 ‘) மற்றும் ஹாக்கிம் ஸீக் (35’) மூலம் இரண்டு முக்கிய கோல்களை அடித்தார். டோட்டன்ஹாம் தோற்றத்தை 4-4-2 தோற்றத்தில் லூகாஸ் மற்றும் சன் ஹீங்-நிமிடம் முன் தொடங்கி கொண்டிருந்தது. விசித்திரமாக, ஸ்பர்ஸ் பின்னால் இருந்து வெளியேற விரும்பினார், அதன் மூலம் அஜாக்ஸ் குழுவிலிருந்து புகழ்பெற்ற ஆரம்ப பத்திரிகைகளை அழைத்தார். பெரும்பாலான பகுதிகளில், அஜாக்ஸ் அவர்கள் பார்வையாளர்களை ஒரு மிரட்டல்களில் தள்ளிப் போடுவதைப் போல தோற்றமளித்தனர், Ziyech குறிப்பாக வலதுசாரிகளில் இருந்து வெட்டும் ஒரு இலவச பாத்திரத்தில் ஈர்க்கப்பட்டார்.

மேலாளர், கோபம் அல்லது வெறுமனே அவர்களின் கடைசி வாய்ப்பு என்று உணரும் வீரர்கள் ஒரு பெப்பம் பேச்சு – அரை இடைவேளை இடைவெளியில் என்ன நடந்திருக்க வேண்டும் என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை. அது என்னவென்றால், அது வேலை செய்தது. எனவே Pochettino முடிவு காற்றில் எச்சரிக்கையை தூக்கி அவரது ஒரே தற்காப்பு மிட்பீல்டர் பதிலாக – விக்டர் Wanyama – உயரமான சென்டர் முன்னோக்கி பெர்னாண்டோ Llorente கொண்டு.

ஸ்பர்ஸ் இரண்டாம் பாகத்தை நோக்கத்துடன் துவங்கினார் மற்றும் திடீரென்று அஜாக்ஸ் தற்காப்பு வடிவம் உடைந்தது. லொரெண்டின் பிரசன்னத்திற்கு பதில் எதுவும் இல்லை, அதே நேரத்தில் Pochettino, சோனியின் சற்று பரந்த பாத்திரத்திற்கு மாற்றப்பட்டபோது, ​​ட்ரெல்லி அலியை முன்னோக்கி தள்ளினார். உண்மையில், போட்டியில் விருது பெற்ற வீரர் ஆஃப்-ஃபீல்ட் உறுப்பினர்களுக்கு வழங்கப்பட்டால், Pochettino அதோடு நடந்து செல்ல வேண்டும். அவர் தனது மாற்றீடுகளுடன் தைரியமாக இருந்தார், உத்திகளை மாற்றினார் மற்றும் அவரது போர்-அணிந்திருந்த ஸ்பர்ஸ் பக்கத்திலிருந்து சிறந்தவற்றைப் பிரித்தார்.

லுகாஸைப் போலவே மௌசா சிஸ்சோவா, போக்கெட்டினோவின் வீரர்களில் சிறந்தவராக இருப்பதைப் பற்றிய சிறந்த உதாரணமாக இருந்தது. நியூகேஸ்டில் இரண்டு பருவங்கள் மீண்டும், அவர் ஒரு பொறுப்பு என கருதப்பட்டது. ஆனால் பிரான்சின் தேசிய அணியின் மேலாளர் டிடியர் டெஸ்சாம்ப்ஸ், வீரர் மீது எடுக்கப்பட்ட “மௌசா ஒரு சிப்பாயின் முன்மாதிரி ஆகும், அவர் முன்னாள் முன்னாள் பயிற்சியாளர் அலெய்ன் ] காஸநோவா, துலூஸில் உள்ள, டோட்டன்ஹாமில் உள்ள போச்செட்டினோவின் உதவியாளராக உள்ளார், அது ஆரம்பத்தில் மிகவும் சிக்கலானதாக இருந்தாலும் கூட அவர் புகார் செய்யவில்லை அவர் போட்டியை துவங்குகிறாரா அல்லது இரண்டு நிமிடங்கள் கழித்து, பத்து நிமிடங்கள், இருபது நிமிடங்கள் கழித்து, . ”

ஒரு பெரிய அஜாக்ஸ் அணிக்கு ஒரு ஆணை

அஜாக்ஸ் கதாபாத்திரத்தை பற்றி ஸ்போர்களுக்கு போட்டியில் ஒப்படைத்ததைப் பற்றி கேள்விகள் கேட்கப்படும். எரிக் பன் ஹாக் தனது அணியின் முதன்மை பலவீனத்தை மூடிமறைக்காதபடி வலியுறுத்தினார் – உயரம் மற்றும் உடல்நிலை இல்லாத தன்மை – அவரது பக்கம் அதை வெளியே விளையாட முடிந்தது என்று நினைத்தேன். நியாயமாக இருக்க வேண்டும், அவர்கள் விளையாட்டின் பெரும்பாலான பகுதிகளுக்கு அவர்கள் விரும்பியதைப் போல தோற்றமளித்தது. ஆனால் சில நாட்களுக்கு ஜோகன் குரூஃப் அரினா போட்டியில் போட்டியில் கலந்துகொள்வதைக் காண க்ளாஸ்-ஜன் ஹன்ட்லரை இறக்கும் நிமிடங்களில் ஏன் கொண்டு வரப்படவில்லை என்பது போன்ற கேள்விகள்.

பத்து ஹாக், பணி இப்போது தனது PSV Eindhoven கொண்டு ஒரு நெருக்கமான போரில் எங்கே டச்சு Eredivisie போட்டியிட போதுமான உந்துதல் பெற வேண்டும். அஜாக்ஸ் மிகப்பெரிய இரண்டு பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் அவர்களது சித்தாந்தங்கள் – க்ரூஃப்பின் பிளேயர் மற்றும் லூயிஸ் வான் கோலின் நடைமுறைவாதம் ஆகியவற்றின் சரியான கலவையாக மேலாளர் கருதப்பட்டது. சாம்பியன்ஸ் லீக் இரவில், வான் கோல் உறுப்பு, துரதிருஷ்டவசமாக, காணாமல் போனது.

இன்றைய கால்பந்து கால்பந்து போட்டிகளில் பெரும்பாலும் இதுபோன்றது, சாம்பியன்ஸ் லீக்கில் அதே அணியுடன் மற்றொரு பிக் ஹாக் வேகத்தை பெறமுடியாது. லிங்க்ட், ஸியெக் மற்றும் டானி வான் டி பீக் ஆகியோர் பெரிய அணிகளால் கண்களை மூடிக்கொண்டு வருகின்றனர்.

ஸ்பர்ஸ் ‘வரலாற்றுத் தயாரிப்பான பயணம் ஜூன் 1 அன்று மாட்ரிட்டில் நடந்த ஒரு அனைத்து ஆங்கில சாம்பியன்ஸ் லீக் இறுதிப் போட்டியில் லிவர்பூலுக்கு எதிராக மோதிக் காண்பிக்கும். இறுதிப் போட்டியில் அவர்கள் எதை அடைகிறார்கள் என்பதைப் பொறுத்த வரை, பருவத்தின் இரண்டு பரிமாற்ற சாளரங்களில் ஏற்கனவே மெல்லிய அணியில் கூடுதலாக சேர்க்காமல் 2018/19 பருவத்தில் ஸ்பர்ஸ் ஒரு பாரிய வெற்றியைப் பெறும். உண்மையில், Spurs ‘கடைசி கையெழுத்து ஜனவரி மாதம் இருந்தது – லூகாஸ் Moura PSG இருந்து.

குறிப்பு: லூகாஸ் Moura பரிமாற்ற விவரங்கள் சர் அலெக்ஸ் பெர்குசன் புத்தகத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது ‘முன்னணி’ (2015)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள், பகுப்பாய்வு, வர்ணனை, நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் முதல் முறையாக, 2019 ஆம் ஆண்டிற்கான லோக் சபா தேர்தலுக்கு திட்டமிடப்படும் உங்கள் வழிகாட்டி. ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும் அல்லது எதிர்வரும் பொதுத் தேர்தல்களுக்கான அனைத்து 543 தொகுதிகளிலிருந்தும் புதுப்பிப்பதற்கான எங்கள் பேஸ்புக் பக்கத்தைப் போல.

புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: மே 09, 2019 10:08:40 IST

குறிச்சொற்கள்: அஜாக்ஸ்

,

சாம்பியன்ஸ் லீக்

,

டிடியர் டெஸ்லாம்ப்ஸ்

,

டானி வான் டி பீக்

,

எரிக் டென் ஹாக்

,

பெர்னாண்டோ லோரன்ட்

,

கால்பந்து

,

Frenkie De Jong

,

ஹக்கிம் ஸியெக்

,

ஜோகன் குரூப்

,

க்ளாஸ்-ஜான் ஹன்டெலார்

,

லூயிஸ் வான் கோல்

,

லூகாஸ் மோரா

,

மான்செஸ்டர் யுனைடெட்

,

மாத்ஜிஸ் டி லிக்ட்

,

மாரிசியோ போச்சட்னி

,

மௌசா சிஸ்ஸோ

,

பாரிஸ்-செயிண்ட் ஜெர்மைன்

,

பிஎஸ்ஜி

,

சர் அலெக்ஸ் பெர்குசன்

,

மகன் ஹீங்-மினி

,

டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பூர்

வரவேற்பு

  • 1. நீங்கள் டில்லி NCR அல்லது மும்பையின் சில பகுதிகளில் இருந்தால், நீங்கள் வீட்டுக்கு அனுப்பலாம். டிஜிட்டல் சந்தா இது இலவசமாக வருகிறது.
  • 2. நீங்கள் இந்த விநியோக மண்டலத்திற்கு வெளியில் இருந்தால், நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு ஆன்லைனில் உள்ள முதல் அஞ்சல் அச்சு உள்ளடக்கத்தின் முழு பூச்செண்டை அணுகலாம்.
  • 3. நீங்கள் ஐந்து கதைகளை மாதிரியாக்கிக் கொள்ளலாம், தொடர்ந்து தொடர்ந்து அணுகலுக்கு நீங்கள் கையொப்பமிட வேண்டும்.

admin Author