சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் – ஆப்கானிஸ்தானை வீழ்த்தியது ஆப்கானிஸ்தான்!

வெள்ளிக்கிழமை, 10 மே, வெள்ளிக்கிழமை எடின்பரோவில் நடந்த இரண்டாவது மற்றும் இறுதி ஒருநாள் போட்டியில் ஸ்காட்லாந்து அணியின்போது, ​​ஆப்கானிஸ்தானின் முதல் ஒருநாள் சர்வதேச போட்டியில்,

கண்ணோட்டம்

ஸ்காட்லாந்து v ஆப்கானிஸ்தான்
2 வது ODI
தி கிரேன்ஜ், எடின்பர்க்
வெள்ளிக்கிழமை, 10 மே; 11:00 AM உள்ளூர், 10:00 am GMT

2019 ம் ஆண்டு ஐசிசி ஆண்கள் உலகக் கோப்பை உலகக் கோப்பையில் முன்னணியில் இருந்திருக்கக்கூடிய அனைத்து பயிற்சிகளையும் ஆப்கானிஸ்தான் விரும்பியிருக்கும். இருப்பினும், முதல் ODI இல் கழுவப்படுவது என்பது தொடக்கம் தொடங்கும் முன்பு அவர்கள் இப்போது மூன்று முழு ODI கள் கொண்டிருப்பதாக அர்த்தம்.

துரதிருஷ்டவசமாக கால்பந்து அவர்கள் எடின்பர்க் நகரில் விளையாடும் ஒரே ஒரு விளையாட்டு, 🏴󠁧󠁢󠁳󠁣󠁴󠁿 மற்றும் between இடையேயான முதல் ஒருநாள் சர்வதேச பந்து வீச்சில் கைவிடப்பட்டது.

இங்கே வெள்ளிக்கிழமை இரண்டாவது # SCOvAFG ODI சிறந்த அதிர்ஷ்டம் நம்பிக்கையுடன்! https://t.co/i8m2EScF4E

– ICC (@ICC) மே 8, 2019

வெள்ளிக்கிழமை கணிப்பு என்றாலும், மிகவும் நம்பிக்கை இல்லை, மற்றும் அவர்கள் நம்பலாம் சிறந்த மழை ஒரு சுருக்கமாக போட்டியில் நீண்ட போதும் விட்டு இருக்கிறது என்று.

ஒதுக்கி வானிலை, போட்டி தன்னை நிறைய வாக்களிக்கிறார். கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் முதல் ஸ்காட்லாந்து ஒரு ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடியிருக்கலாம், ஆனால் அந்த போட்டியில், இங்கிலாந்து தரவரிசையில் முதலிடம் பிடித்தது. ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான தலைசிறந்த தலைவர்களுக்கு ஸ்காட்டினைப் பிடித்திருக்கவில்லை – அவர்களது ஏழுக்கு நான்கு வெற்றிகள் – ஆனால் அந்த இடைவெளியைக் கூட பாதிப்பதற்கான வாய்ப்பு இது.

இது ஆப்கானிஸ்தானின் சிறந்த ஆர்வமாக உள்ளது, ஸ்காட்லாந்து அவர்களது A- விளையாட்டை உருவாக்கும். உலக கோப்பை சவாலான எதிரிகள் ஒரு பிறகு மற்றொரு போட, மற்றும் அவர்கள் ஒரு வொர்க்அவுட்டை ஒரு பிட் வேண்டும். உலக கோப்பைக்கு சில மாதங்கள் முன்பு அஸ்ஹார் ஆப்கானுக்குப் பதிலாக புதிய கப்டன் குல்பாடின் நாபீ, தனது தலைமையை சோதனைக்கு உட்படுத்த விரும்புவார்.

ஹமீத் ஹாசன் தேசிய அணியில் ஒரு வண்ணமயமான மீண்டும் செய்ய பார்க்க வேண்டும்

ஹமீத் ஹாசன் தேசிய அணியில் ஒரு வண்ணமயமான மீண்டும் செய்ய பார்க்க வேண்டும்

முக்கிய வீரர்கள்

சப்யான் ஷெரீஃப் (ஸ்காட்லாந்து): நிலைமைகளைக் கருத்தில் கொண்டு, பந்தை ஒரு தொடுபொருளை சுற்றி சுற்றிக் கொண்டிருப்பதாகக் கருதுவது பாதுகாப்பானது, அது நடக்கும்போது, ​​ஷெரீப் மரணம் அடைவார். கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், அவர் வசதியாக ஸ்கொட்லாந்தின் 21.96 என்ற அவரது பெயருக்கு எதிராக 28 விக்கெட்டுகள் விரைவாக விரைவாக உள்ளது. அந்த ஆதிக்கத்தை அவர் சேர்ப்பார்.

ஹமீத் ஹசன் (ஆப்கானிஸ்தான்): ஹாங்காங் தலைமையமைச்சர் மற்றும் முகம் சாயம் எடுப்பது, 2015 உலகக் கோப்பையில் ஆப்கானிஸ்தானின் மிக வெளிப்படையான வீரர்களில் ஒருவரானார். ஆனால் அவரது மேல்முறையீடு வெறும் ஒப்பனை அல்ல – போட்டியில் அவர் தனது அணியின் இரண்டாவது விக்கெட் பயிற்சியாளராக இருந்தார். ஸ்காட்லாந்துக்கு எதிரான தனது முதல் உலகக் கோப்பை வென்ற தனது அணியைப் பாதுகாப்பதற்காக அவர் பந்து மற்றும் பேட் ஆகியவற்றில் முக்கிய பங்கைக் கொண்டிருந்தார். கிட்டத்தட்ட மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தேசிய அணிக்கு திரும்பும் போது, ​​ஹாஸன் மீண்டும் ஸ்காட்லாந்துக்கு எதிராக ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். அவரது பந்துவீச்சு பாதிப்பில்லாத சூழலில் இருந்து பயனடைய வேண்டும்.

ஆப்கானிஸ்தானின் புதிய ஒருநாள் கேப்டனான குல்பாடின் நயீப், கடைசி நிமிடத்தில் கேப்டன் பதவிக்கு சவாலை எதிர்நோக்கியிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது . https://t.co/0QPnTwxPpA

– ICC (@ICC) மே 1, 2019

நிபந்தனைகள்

பொதுவாக ஸ்காட்டிஷ் – மழை மற்றும் மழை மிகவும் அதிக வாய்ப்பு கொண்ட குளிர். தி கிரேஞ்சில் உள்ள சுருதி வானிலை சார்ந்ததாக இருக்கும், மற்றும் தாராள மேகம் கவர் தீம் இருக்க வேண்டும், seamers நாடகம் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறது.

படைகள்

ஸ்காட்லேந்து: கைல் கோட்சரிடம் (இ), ரிச்சி Berrington, மத்தேயு கிராஸ் (விக்கெட் கீப்பர்), Alasdair எவன்ஸ், மைக்கேல் ஜோன்ஸ், மைக்கேல் Leask, Calum மேக்லியட் கேவின் மெயின், ஜார்ஜ் Munsey, Safyaan ஷெரீப், டாம் சோல், கிரேக் வாலஸ், மார்க் வாட், பிராட் கொசுக் கடியினால், தோலில் ஏற்படும் சிறு வீக்கம்

ஆப்கானிஸ்தான்: குல்பாடின் நயீப் (சி), முகம்மது ஷாசாத் (WK), நூர் அலி சத்ரான், ஹஸ்ரதல்லாஹ் சஜாய், ரஹ்மத் ஷா, அஸ்கார் ஆப்கான், ஹஷ்மத்துல்லா ஷாஹிதி, நஜிபுல்லா ஸத்ரான், சாமிமுல்லா ஷின்வாரி, தாலாட் ஸத்ரான், அத்தாப் ஆலம், ஹமீத் ஹாசன், முஜீப் உர் ரஹ்மான்

admin Author