ஐ.பி.எல். 2019: கெமால் பால் அகமதாபாத் – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியாவை முற்றுகையிட்டபோது

புதுடில்லி: புதன்கிழமை இரவு,

தில்லி தலைநகரம்

(டி.சி.) ஒரு முதல் வெற்றியைப் பெற்றார்

இந்திய பிரீமியர் லீக்

(ஐபிஎல்) விளையாடும் போட்டியில் 12 ஆண்டுகளில் ஐந்து முயற்சிகள் நடைபெற்றுள்ளன. ஒரு ஆணி-கடிக்கும் எலிமினேட்டர் அவர்களை வெளியேற்றுவது கண்டார்

சன்ரைஸ் ஹைதராபாத்

(SRH) இரண்டு விக்கெட் வெற்றி பெற்றது. மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கெதிரான இறுதி ஆட்டத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை எதிர்கொள்கிறது.

முழு ஸ்கோர் போர்டு | ஐ.பி.எல்

அதிகபட்சமாக ஆட்டம் இழந்ததால், கடைசி ஓவரில் டெல்லி அணி ஒரு ரன் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இன்னும் எவ்வாறாயினும், விளைவைப் பற்றியும், குறிப்பாக டி.சி.யின் விஷயங்களைப் பற்றியும் அறிந்திருந்த ஒரு காற்று இருந்தது

கீமோ பவுல்

மற்றும் SRH தான்

கலீல் அகமது

.

ஏப்ரல் 14 அன்று ஹைதராபாத்திற்கு எதிரான லீக்-டெஸ்ட் போட்டியில் பவுல் 4-0-17-3 என்ற கணக்கில், ஜானி பேர்ஸ்டோவ் மற்றும் கேன் வில்லியம்சன் ஆகியோரின் பெரிய விக்கெட் உட்பட, டெல்லி ஒரு முக்கியமான வீரர் என்ற சாதனையைப் பெற்றார். 39 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வென்றது.

SRH நினைவில் வைத்திருக்க வேண்டும். புதன்கிழமை எலிமினேட்டரில் பவுல் ‘ஆட்ட நாயகனாக’ இருந்திருக்க மாட்டார், ஆனால் அவர் ஹைதராபாத் ஆவர்.

மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கு எதிரான 3-வது டெஸ்ட் போட்டியில் 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வென்றது. ஷேவாக் 162 ரன்களை எடுத்தார். டெல்லியின் பந்தை பவுண்டரிக்கு விரட்டினார். ஆனால் பவுல் 12 பந்தில் 12 ரன்கள் எடுத்தார். பின்னர் விக்கெட்டுகள் இரண்டு ரன்கள் எடுத்தன. கலீல் தனது வெட்டிகளுடன் சந்திக்க எளிதல்ல. ஆனால் பவுல் ஒரு இன்னிங்ஸின் கடைசி பந்து பந்தை ஒரு எல்லைக்கு அடித்தார்.

நிலைமை பிப்ரவரி 14, 2016 அன்று ஓரளவு ஒத்திருந்தது. மற்றும் கலீல் நினைவில் வைத்திருக்க வேண்டும்.

டாக்காவில் இந்தியா மற்றும் மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு இடையிலான ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியாக இது இருந்தது. 45.1 ஓவர்களில் 145 ஓட்டங்கள் எடுத்த இந்திய பவுண்டரி அவுட் ஆகவில்லை. பவுல் 77/5 ஓட்டத்தில் துரதிருஷ்டவசமாக ஆட்டமிழந்தார். ஆறாவது விக்கெட்டுக்கு 69 ரன்கள் சேர்த்தார். கடைசி ஓவரில் காலிஸ் களமிறங்கினார், மேற்கிந்தியத் தீவுகள் மூன்று ரன்கள் தேவைப்பட்டது. மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி முதல் இன்னிங்சில் 3 விக்கெட் இழப்பிற்கு 167 ரன்கள் எடுத்தது.

admin Author