இந்த காலகட்டத்தில் அதிக மாம்பழங்களை சாப்பிடுவதற்கான ஆரோக்கியமற்ற நலன்கள் – நியூஸ் ட்ராக் ஆங்கிலம்

மாம்பீரைன் இரத்தக் கொழுப்பு அளவைக் குறைக்கிறது. இது மாங்கீஃபினைக் கொண்டுள்ளது. இது எல்டிஎல் குறைப்பதோடு, இரத்த அழுத்தத்தையும், துடிப்பு விகிதத்தையும் ஒழுங்குபடுத்துவதற்கு மாம்பழங்களில் நல்ல கொழுப்பு HDL மற்றும் பொட்டாசியம் அதிகரிக்கிறது.

மாமோன்கள் B6 மற்றும் குளுட்டமைன் அமிலத்துடன் நிறைந்துள்ளன, இவை நரம்பு மண்டலத்தின் செயல்பாட்டை மேம்படுத்துவதோடு, நினைவகத்தையும் செறிவு நிலைகளையும் அதிகரிக்க வழிவகுக்கிறது.

மாங்காயில் கார்பன் தன்மை மற்றும் என்சைம்கள் செரிமான அமைப்பு ஆரோக்கியமானதாக மாறும். அதிகமான இரைப்பை அல்லது அசிட்டிக் பிரச்சனையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், கோடைகாலத்தில் இந்த சிக்கல்களிலிருந்து விடுபட மாங்கொஸ் வேண்டும்.

கண் பார்வை தொடர்பான பிரச்சினைகள் உள்ளவர்கள் இந்த கோடையில் மாம்பழத்தை வைத்திருக்க வேண்டும். மாம்பழம் வைட்டமின் ஏ உடன் நிறைந்திருப்பதால் கண் பார்வை ஊக்குவிக்கிறது, உலர் கண்களைப் போன்ற கண் நோய்க்கு எதிராக போராட வேண்டும்.

கோடைகாலத்தில் மாம்பழங்களைக் கொண்டிருக்கும் சிறந்த மற்றும் முக்கிய காரணிகளில் இது குளிர்ச்சியாக செயல்படுவதோடு, உடலில் உள்ள அத்தியாவசிய தாதுக்கள் மற்றும் வைட்டமின்களின் உடலமைப்பைக் குறைக்கிறது.

மார்பக புற்றுநோய்கள், பெருங்குடல், புரோஸ்டேட் மற்றும் லுகேமியா போன்ற புற்று நோயாளிகளுக்கு இயற்கையான ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் மற்றும் ஃபிசீடின் ஆகியவை முழுமையானவை. எனவே நல்ல ஆரோக்கியத்தை பெற மாம்பழம் வேண்டும்.

மாம்பழங்கள் கொழுப்புத்தன்மையை எரியும் வேலை மற்றும் எடை குறைக்க உதவும் பணக்கார ஃபைபர் மற்றும் ஆரோக்கியமான ஊட்டச்சத்துக்கள் உள்ளன. நீங்கள் எடை குறைக்க விரும்பினால் இந்த கோடைகாலத்தில் மாம்பழங்களைக் கொண்டிருந்து, முடிவுகளைக் காண்க.

மாம்பழத்தில் வைட்டமின் சி உள்ளது, இது ஆரோக்கியமான மற்றும் ஆரோக்கியமாக இருக்கும். இது சூரியன் நிறமினை எதிர்த்து போராடுகிறது மற்றும் சுருக்கங்கள் மற்றும் பருக்கள் போன்ற தோல் வயதான விளைவுகளை உருவாக்குகிறது. எனவே உங்கள் தோலுக்கு பல வழிகளில் பயன் தருகிறது.

கொலஸ்டிரால் அளவு குறைகிறது

மாம்பீரைன் இரத்தக் கொழுப்பு அளவைக் குறைக்கிறது. இது மாங்கீஃபினைக் கொண்டுள்ளது. இது எல்டிஎல் குறைப்பதோடு, இரத்த அழுத்தத்தையும், துடிப்பு விகிதத்தையும் ஒழுங்குபடுத்துவதற்கு மாம்பழங்களில் நல்ல கொழுப்பு HDL மற்றும் பொட்டாசியம் அதிகரிக்கிறது.

நினைவக சக்தி

மாமோன்கள் B6 மற்றும் குளுட்டமைன் அமிலத்துடன் நிறைந்துள்ளன, இவை நரம்பு மண்டலத்தின் செயல்பாட்டை மேம்படுத்துவதோடு, நினைவகத்தையும் செறிவு நிலைகளையும் அதிகரிக்க வழிவகுக்கிறது.

ஆரோக்கியமான செரிமான அமைப்பு

மாங்காயில் கார்பன் தன்மை மற்றும் என்சைம்கள் செரிமான அமைப்பு ஆரோக்கியமானதாக மாறும். அதிகமான இரைப்பை அல்லது அசிட்டிக் பிரச்சனையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள், கோடைகாலத்தில் இந்த சிக்கல்களிலிருந்து விடுபட மாங்கொஸ் வேண்டும்.

நல்ல கண் பார்வை

கண் பார்வை தொடர்பான பிரச்சினைகள் உள்ளவர்கள் இந்த கோடையில் மாம்பழத்தை வைத்திருக்க வேண்டும். மாம்பழம் வைட்டமின் ஏ உடன் நிறைந்திருப்பதால் கண் பார்வை ஊக்குவிக்கிறது, உலர் கண்களைப் போன்ற கண் நோய்க்கு எதிராக போராட வேண்டும்.

நீர்ப்போக்கு

கோடைகாலத்தில் மாம்பழங்களைக் கொண்டிருக்கும் சிறந்த மற்றும் முக்கிய காரணிகளில் இது குளிர்ச்சியாக செயல்படுவதோடு, உடலில் உள்ள அத்தியாவசிய தாதுக்கள் மற்றும் வைட்டமின்களின் உடலமைப்பைக் குறைக்கிறது.

சண்டைகள் சண்டை

மார்பக புற்றுநோய்கள், பெருங்குடல், புரோஸ்டேட் மற்றும் லுகேமியா போன்ற புற்று நோயாளிகளுக்கு இயற்கையான ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் மற்றும் ஃபிசீடின் ஆகியவை முழுமையானவை. எனவே நல்ல ஆரோக்கியத்தை பெற மாம்பழம் வேண்டும்.

படிக்கவும்

எடை இழப்பு

மாம்பழங்கள் கொழுப்புத்தன்மையை எரியும் வேலை மற்றும் எடை குறைக்க உதவும் பணக்கார ஃபைபர் மற்றும் ஆரோக்கியமான ஊட்டச்சத்துக்கள் உள்ளன. நீங்கள் எடை குறைக்க விரும்பினால் இந்த கோடைகாலத்தில் மாம்பழங்களைக் கொண்டிருந்து, முடிவுகளைக் காண்க.

அழகான தோல்

மாம்பழத்தில் வைட்டமின் சி உள்ளது, இது ஆரோக்கியமான மற்றும் ஆரோக்கியமாக இருக்கும். இது சூரியன் நிறமினை எதிர்த்து போராடுகிறது மற்றும் சுருக்கங்கள் மற்றும் பருக்கள் போன்ற தோல் வயதான விளைவுகளை உருவாக்குகிறது. எனவே உங்கள் தோலுக்கு பல வழிகளில் பயன் தருகிறது.

அலோஸ் படிக்க

admin Author