அலியா பட் பிரம்மந்திரா கால அட்டவணையில் இருந்து ஒரு இடைவெளி எடுத்து, Instagram மீது சூரிய நனைத்த selfie பகிர்ந்து. பார்க்க … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் அலி பட் Instagram ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் சூரியன் நனைத்த selfie பகிர்ந்து. படம் பிரகாசமான நீல வானம் மற்றும் சூரியன் ஒரு நாள் அனுபவிக்கும் போது அவள் ஒரு strappy ஆரஞ்சு மேல் வெப்பம் திருப்பு காட்டுகிறது.

“சன்ஷைன் முழுக்க முழுக்க சோல்,” என்று அலியா புகைப்படம் எடுத்துரைத்தார். அவரது நண்பர் அக்பாஷா ரஞ்சன் கபூர் ஒரு சிறப்பு கருத்துடன் அவரை தூண்டியது. “மாமா மியாவா,” அவர் பல இதயக் கண்களை எமோஜிகளுடன் பிக்ஸில் எழுதினார். அலியாவின் ரசிகர்கள் அவளுக்கு கருத்து தெரிவித்தனர். “யூ அடித்தது,” என்று ஒரு ரசிகர் எழுதினார். “இடுகையிடுவதை நிறுத்துங்கள், இவ்வளவு அதிகம் இல்லை,” என்று மற்றொரு கருத்தை படியுங்கள். “அபூரணங்களைப் பூரணமாய் நிறைந்த உலகத்திலே நீ பரிபூரணமுள்ளவனுமாய் இருக்கிறாய்” என்று ஒரு ரசிகர் எழுதினார்.

மேலும் படிக்க: தீபிகா படுகோன் ஹோட்டலில் லாபியில் ஒயின் குடித்துக்கொண்டிருக்கும் போது, ​​மல்லா காலாவின் உடையில் பயணம் செய்தார். வீடியோவைப் பார்க்கவும்

தனது காதலியான ரன்பீர் கபூருடன் சுவிட்சர்லாந்தில் தற்போது அலியா நடித்து வருகிறார். இப்படத்தில் பிரம்மஸ்தான் படத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் இயக்குனர் அயன் முகர்ஜி உடன் இந்த மாத தொடக்கத்தில் ஆல்ப்ஸ்க்கு சென்றார்.

பிரம்மந்திராவின் வெளியீடு 2020 ஆம் ஆண்டு கோடைகாலத்திற்கு தள்ளப்பட்டதாக இயக்குனர் அறிவித்தார். இந்த படம் டிசம்பர் மாதத்தில் வெளியிடப்படவிருந்தது. ஆனால், ஐயன் தனது தொழில்நுட்ப அம்சங்களில் சமரசம் செய்ய விரும்பவில்லை எனத் தெரிவித்துள்ளார். VFX- கனமான படம்.

அயன் உருவாக்கிய அறிவியல் புனைகதைகளின் முதல் பகுதியாக பிரம்மஸ்தா உள்ளது. இந்தப் படம் பல்கேரியா, நியூயார்க், மும்பை ஆகிய இடங்களில் பரவலாக சுட்டுக் கொல்லப்பட்டுள்ளது. ரன்பீர் மற்றும் அலியாவைத் தவிர, அமிதாப் பச்சன், மவுனி ராய் மற்றும் டில்லி நடிகர் நாகர்ஜுனா ஆகியோரும் இந்த படத்தில் நடிக்கிறார்கள்.

அலியாவின் தாய் சோனி ரஸ்தன் சமீபத்தில் ரன்பீர் கபூருடனான தனது திருமணத்தைச் சுற்றியுள்ள வதந்திகளை விளக்கினார். ரன்வீர் மற்றும் அலியா ஆகியோர் தங்கள் வேலையாட்களின் கால அட்டவணையின்போது ஐரோப்பாவில் விடுமுறைக்கு வருகின்றனர் என்று பல்வேறு வலைப் பதிவுகள் தெரிவித்தன. தொலைபேசியில் தொலைபேசியில் பேசிய சோனி, “இது முற்றிலும் ஆதாரமற்ற வதந்தி!”

இந்த ஆண்டு முன்னதாக நடிகர்கள் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ளலாம் என்று ஒரு வதந்தி இருந்தது. அந்த சமயத்தில் சோனி, “பார், எல்லா ரசிகர்களிடமும் அவர்களிடம் எல்லாவற்றையும் கேட்டு மகிழ்ந்தாள். நான் அலியாவின் அம்மா. என் மகளின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி நான் பேச விரும்பவில்லை. அவள் சந்தோஷமாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். அவள் தன் எல்லாவற்றையும் என் அன்பையும் ஆசீர்வாதத்தையும் பெற்றிருக்கிறாள், அப்படியென்றால் அவளுடைய வாழ்க்கையை அவள் விரும்புகிற விதத்தில் வாழ வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். ”

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மே 09, 2019 17:58 IST

admin Author