அக்ஷரா ஹாசன் தனது சமீபத்திய Instagram படங்கள் – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியாவில் அதிர்ச்சியூட்டுகிறார்

புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்: மே 9, 2019, 18:46 IST 139 பார்வைகள்

நடிகர் அக்ஷரா ஹாசன், நடிகர் கமல் ஹாசனின் இளைய மகள் யார், அவரின் சில தனிப்பட்ட படங்கள் சில கசிந்தபோது சமீபத்தில் தலைப்பு செய்தன. இப்போது அவள் நடிகை மீண்டும் அவளுடைய புகைப்படங்களை வெளியிட்ட பிறகு அவளது Instagram கைப்பிள்ளை மீது தனது சமீபத்திய ஃபோட்டோஷூட்டில் இருந்து வெளியிட்டாள். நிறம் அவரது அதிசயங்கள் வேலை தெரிகிறது என Akshara இளஞ்சிவப்பு உடையில் அதிர்ச்சி தரும் பார்த்து. அமிதாப் பச்சனுடனான ‘ஷமிதாப்’னுடன் பாலிவுட்டில் அறிமுகமான நடிகை, சமூக ஊடகத்தில் மிகவும் தீவிரமாக செயல்பட்டு, சமூக ஊடகங்களில் தனது படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிடுவதை நிறுத்தி வைத்தார். இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், கமல் ஹாசனின் வீட்டு தயாரிப்பு ‘கடரம் கோண்டன்’ படத்தில் அவர் அடுத்தடுத்து பார்க்கலாம்.

மேலும் படிக்க

admin Author