அக்ஷய் குமார் குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரித்தார், 'கடந்த 7 ஆண்டுகளில் கனடாவுக்கு விஜயம் செய்யவில்லை'

அக்ஷய் குமார்

அக்ஷய் குமார் கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் கனடாவுக்கு வருகை தரவில்லை என ட்விட்டர் பயனர் கூறிவிட்டார் புகைப்பட கடன்: Instagram

அக்ஷய் குமாரின் தற்போதைய குடியுரிமை வரிசையில், வியாழனன்று ஒரு சமூக ஊடக பயனர் நடிகரின் சமீபத்திய விளக்கத்திற்கு ஒரு ட்வீட் கொடுத்தார், அதில் அவர் கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் கனடாவை சந்திக்கவில்லை என்று கூறியுள்ளார்.

சமூக ஊடக பயனர் நடிகர் தனது விளக்கத்தை ட்வீட்டில் பொய் என்று குற்றம் சாட்டினார் மற்றும் நான்கு புனைகதைகளை பகிர்ந்துள்ளார். நான்கு திரைக்கதைகளில், பிரபல பாடகர் மிக்க சிங்கின் ஒரு ட்வீட் இது. மார்ச் 9, 2014 தேதியிட்ட ட்வீட், “ஜி.எம். @ கிருஷ்ணமூர்த்தியுடன் ஒரு அற்புதமான கட்சி @ ரஜுகுண்ட்ரா @ ஷில்பாஷெட்டி, ரஹ்ல்க்கன்னா # கிஷோர்லூலா டொரன்டோ …..”

மார்ச் 12, 10 தேதிகளில் ரிட்ஜ் கார்ல்டன் ஹோட்டலில் டினா வ்ரிமனின் திருமண சானேட்டிலிருந்து, அக்ஷய் குமார் ஒரு காலா காலத்தின் புகைப்படங்களைக் கொண்டிருக்கும் மற்ற இரண்டு சினிமாக்கள், முறையே, பயனர் கூறுகிறது.

இங்கே, அக்ஷேவுக்கு எதிரான அவரது குற்றச்சாட்டுக்கு ஆதரவாக வெளியிடப்பட்ட புகைப்படங்களை பாருங்கள்.

சிராக்கில் @ ஆஸ்பெஸ்ஸெஸ்மண்டின் ட்வீட்

சிராக்கில் @ ஆஸ்பெஸ்ஸெஸ்மண்டின் ட்வீட்

சிராக்கில் @ ஆஸ்பெஸ்ஸெஸ்மண்டின் ட்வீட்

நடிகர் சமீபத்தில் தனது குடியுரிமையை ஒரு ட்வீட் மூலம் தெளிவுபடுத்தினார். அக்ஷே எழுதியது: “எனது குடியுரிமை பற்றி தேவையற்ற ஆர்வத்தையும் எதிர்மறையையும் நான் புரிந்து கொள்ளவில்லை, கனேடிய பாஸ்போர்ட் வைத்திருப்பதை நான் மறைக்கவோ அல்லது மறுக்கவோ இல்லை. கடந்த ஏழு ஆண்டுகளில் நான் கனடாவிற்கு வருகை தரவில்லை என்பது உண்மைதான். நான் இந்தியாவில் வேலை செய்கிறேன், இந்தியாவில் என் வரிகளை செலுத்துகிறேன்.இந்த ஆண்டுகளில், இந்தியாவுக்கு எனது அன்பை யாராலும் நிரூபிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை, என் குடியுரிமை பிரச்சினை தொடர்ந்து தேவையற்ற சர்ச்சையில் இழுக்கப்படுவதை நான் ஏமாற்றிக் கொள்கிறேன், தனிப்பட்ட, சட்டபூர்வமற்ற, அரசியல் அல்லாத, மற்றவர்களுக்கெதிராக எந்த விளைவும் இல்லை. இறுதியாக, நான் நம்புகின்ற காரணங்களுக்காக என் சிறிய வழியில் தொடர்ந்து பங்களிப்பு செய்ய விரும்புகிறேன், இந்தியா வலுவாகவும் வலுவாகவும் செயல்பட விரும்புகிறேன். ”

தேர்தலில் அண்மையில் நடைபெற்ற தேர்தலுக்குப் பிறகு நடிகர் குடியுரிமை தொடர்பாக தொடர்ச்சியாக, நடிகர் அவரது மனைவி ட்விங்கிள் கன்னாவுடன் வாக்களிக்கும் தேர்தல் நடைமுறைக்கு வரவில்லை. நடிகர் விமானத்தை அழிக்கவும் மேலும் ஊகத்தை நிறுத்தவும் மேற்கூறிய அறிக்கையை வெளியிட்டார்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். 13. டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author