கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் Vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், இந்திய பிரீமியர் லீக், 32 வது போட்டி – ESPNCricinfo

ஏப்ரல் 15, 2019

  • ஆண்ட்ரூ ஃபிடல் பெர்னாண்டோவின் அறிக்கை

கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் 182 ரன்கள் (ராகுல் 52, மில்லர் 40, ஆர்ச்சர் 3-15) ராஜஸ்தான் ரோயல்ஸ் அணிக்கு 7 ரன்கள் (திரிபாதி 50, அஷ்வின் 2-24, ஆர்ஷீப் 2-43) 12 ரன்கள்

இந்த இரண்டு அணிகளும் கடைசியாக நடத்தியது, ஆர் அஸ்வின் ஜோஸ் பட்லெருக்கு எதிராக ஒரு மன்மாகட் பதக்கம் வென்றதுடன், பரந்த கண்டங்கள் மற்றும் நீடித்த வாரங்களுக்கு ஒரு சர்ச்சை எழுந்தது. இந்த முறை அவர் மீண்டும் தலைப்புகளில் இருப்பார், ஆனால் ஒருவேளை குறைந்த தீங்கு விளைவிக்கும் காரணங்களுக்காக.

அவர் சிறந்த ஸ்கோரைப் பெறவில்லை என்றாலும், ஆட்டத்தில் சிறந்த புள்ளிவிவரங்களை அவர் திரும்பப் பெறவில்லை என்றாலும், கிங்ஸ் XI இன் வெற்றியை மையமாகக் கொண்ட அஸ்வின், பேட் மற்றும் பந்து ஆகிய இரண்டிற்கும் மையமாக இருந்தார். கடைசி ஓவர் முடிவில், அவர் தனது முதல் பந்தை நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார், தனது இரண்டாவது ஓட்டத்தை எடுத்தார், மேலும் இரண்டு சிக்சர்களைக் குவித்தார், அவர் ஒரு இன்னிங்ஸை முடித்து நான்கு பந்துகளில் 17 ரன்கள் எடுத்தார். கிங்ஸ் XI அடுத்து வந்த விராத் கோஹ்லியின் பந்து வீச்சில் கேட்ச் அரைசதம் அடித்தார். 6 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய ரோகித் சர்மா 4 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

பந்தைக் கொண்டு, அவர் வெற்றிகரமாக இன்னும் வெற்றிகரமாக வெற்றி பெற்றார். அவர் ஒரு ஓட்டத்தை ஒப்புக் கொள்ளவில்லை, தனது நான்கு ஓவர்களில் 24 ரன்களை மட்டுமே எடுத்தார், மேலும் சஞ்சய் சாம்சனின் முக்கிய விக்கெட் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் பந்துவீச்சாளரான ராகுல் திரிபாதிவை விரட்டியடித்தார். ராயல்ஸின் இன்னிங்ஸில் முதல் 12 ஓவர்களில் ராயல்ஸ் நல்ல பங்காளியாக இருந்தபோதிலும், கிங்ஸ் XI இன் ஸ்பின்னர்கள் அவர்களைப் பீதியுற்றனர், மேலும் ரன் விகிதத்தை ஒரு கட்டுப்பாடற்ற நிலைக்கு இழுத்தனர்.

இந்த வெற்றி கிங்ஸ் XI மீண்டும் மேஜையில் முதலிடம் வகிக்கிறது – பெரும்பாலான அணிகள் விட ஒரு போட்டியில் அவர்கள் விளையாடியுள்ளனர். ராயல்ஸ், இதற்கிடையில், அட்டவணை கீழே அருகே வசித்து தொடர்ந்து. அவர்கள் இப்போது வெற்றி பெற்ற இருவருக்கும் ஆறு போட்டிகளை இழந்துள்ளனர்.

எம் அஷ்வின் ஆதரவு கை

ஆர் அஸ்வின் சிறந்த வீரர்கள் என்று கூறினார், ஆனால் எம் அஷ்வின் கால்விரல்கள் மெதுவாக பாதையில், இன்னும் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது. அவர் தனது நான்கு ஓவர்களில் இருந்து 24 ரன்களை மட்டுமே பெற்றார். ஆனால் அவரது பெரிய திருப்புமுனையுடன் அதிகபட்சமாக பேட்ஸைத் தோற்கடித்தார், மேலும் அவரது கேப்டனோடு இணைந்து சாம்ப்சன் 59 ரன்கள் எடுத்தார்.

முக்கிய பணிநீக்கம்

ராயல்ஸின் பந்துவீச்சாளர்கள் நடுப்பகுதியில் ஓவர்களில் ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தியதால் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர், ஆனால் அந்த ஆட்டத்தை விட்டுவிடாத ஒரு பேட்ஸ்மேன் ஜோஸ் பட்லெர் ஆவார், அவரது மிகுந்த ஆக்ரோஷமான உணர்வுகளை ராயல்ஸ் அவர்களின் மெதுவான மரணம் மூலம் காப்பாற்றியிருக்கலாம். இருப்பினும், அட்வைஸ் அணிக்கு அட்வைன்ஸ் அணிக்கு பதிலாக பட்லர் ஆட்டமிழந்தார். இருப்பினும், அர்விந்த் சிங் விக்கெட் கீப்பர் நிக்கோலஸ் பூரன் விக்கெட்டைக் கைப்பற்றினார். பட்லர் அர்ஷ்டிப் நீளம் பந்துகளை கால்சீட்டின் மூலம் முறியடிக்க முயன்றார், ஆனால் பந்துக்கு ஒரு பெரிய உயரத்தை மட்டுமே பெற முடிந்தது. அது உயர் மட்டத்தை நோக்கிச் சென்றது, ஆனால் புரான் அதை கீழே இறக்கி, பிடிக்க முடிந்தது.

கிங்ஸ் XI இன் திடமான அடித்தளம்

துடுப்பாட்டத்தில் திரிபாதி 45 பந்துகளில் 50 ரன்களைக் குவித்ததால், ராயல்ஸ் அணிக்கெதிராக ஒரு இன்னிங்ஸ் இருந்தது.

முதல் இன்னிங்ஸில் கே.எல். ராகுல் 47 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார். அரை சதமடிக்கும் பங்களிப்பைப் போலவே, ராகுல் அபாரமாக விளையாடினார். கெய்ல் 22 பந்துகளில் 30 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் முக்கியமாக மாயன்க் அகர்வால் 12 பந்துகளில் 26 ரன்களையும், டேவிட் மில்லர் ஆட்டமிழந்தார். மொய்சஸ் ஹென்றிஸ்ஸூஸ் 27 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். 18 ரன் எடுத்த தொடக்கத்தில், கிங்ஸ் XI போர்டில் 152 ரன்களைக் குவித்ததுடன், அடுத்த இரண்டு ஓவர்களில் சிறப்பாக பந்து வீசினாலும், 180 ரன்களைக் குவித்தனர்.

ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சரின் சூப்பர் பவுலிங்

இங்கிலாந்து இன்னும் உலகக் கோப்பை அணிக்கு பெயரிடவில்லை, ஆனால் பந்து வீச்சில் ஆர்ச்சரின் மிகச்சிறந்த திருப்பம் அவருக்கு எந்தத் தீங்கும் செய்யவில்லை. ஆட்டத்தின் மிகச்சிறந்த புள்ளிவிவரங்களை அவர் எடுத்துக் கொண்டார் – தூரத்திலேயே – தனது 4 ஓவர்களில் 15 ரன்களைக் குவித்தார். அவரது பாதிக்கப்பட்டவர்களில் முதலாவது கிறிஸ் கெய்ல் ஆவார் – ஒரு ஆட்டக்காரர் ஆட்டத்தின் பின்னால் பிடிக்கப்பட்டார், ஆனால் ஆர்ச்சர் சிறந்தவர் இன்னும் வரவில்லை. கிங்ஸ் XI இன் இன்னிங்ஸில் 19 வது ஓவரில், பூரன் மற்றும் மன்டிப் சிங்கின் விக்கெட்களைக் குறைப்பதற்காக அவர் மூன்று ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். ராகுல்களின் ஆதரவில் ஆர்.எஸ்.சின் மீண்டும் ஆட்டமிழந்தார்.

admin Author