பிரியங்கா சோப்ரா, நியூயார்க்கில் ஜாக்குலின் ஃபெர்னாண்டஸை சந்தித்தார், டன் தன் காதலியைப் பொழிந்தார். ஹிந்திஸ்தான் டைம்ஸ் – படங்கள் பார்க்கவும்

நடிகர் பிரியங்கா சோப்ரா தற்போது நியூயார்க் சந்திப்பு நண்பர்கள் மற்றும் பணி கூட்டங்களில் கலந்துகொள்கிறார். பாலிவுட் நடிகர் மில்டி கலிங்கை சமீபத்தில் பிக் ஆப்பிள் சந்திப்பதற்காக சமீபத்தில் செய்த நடிகர், பாலிவுட் நடிகர் ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் தனது அமெரிக்க வருகையை சந்தித்தார். மற்றும் படங்கள் ஆதாரம், இரண்டு மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது.

ஜாக்கிலைன் தனது Instagram கதைகளில் பிரையன்காவுடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “நியூ யார்க் ராணி பி!” என்ற தலைப்பில் அவரது பதிலுடன் அதே படத்தை பகிர்ந்து கொண்டார், “க்வீன் நேசிக்கு நல்லது. மிகவும் வேடிக்கையாக! “பிரியங்கா ஒரு நீல ஜெப்சூட் உடையில் காணப்பட்டாலும், ஜாக்குலின் ஒரு கருப்பு மற்றும் வெள்ளை குறுகிய ஆடை உள்ளது. நடிகர் சினேகா சிவா ரோஸுடன் அவரது நண்பரின் குழந்தையுடன் ஒரு புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

நியூயார்க்கில் ஜாக்குலின் ஃபெர்னாண்டஸுடன் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் அவரது நண்பரின் குழந்தையுடன்.

தனது பிரபலமான தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான கேம் ஆஃப் சிம்சனின் எட்டாவது பருவத்தின் வருகையின் முன்னரே சோஃபி டர்னெர் என அவரது அண்ணியிடம் பிரியங்கா புகழ்ந்தார். “நல்ல அதிர்ஷ்டம் @ ஸோபிட் நீங்கள் ஒரு முதலாளி குழந்தை. மற்றும் மிகவும் நேசித்தேன் .. #jsister #gameofthrones இன்றிரவு. “சோஃபி தனது அனைத்து மகிமை உள்ள இரும்பு அரியணை அமர்ந்து போது, ​​Priyanka செல்ல டயானா ராணி கை ஒரு சிறிய நாற்காலியில் அவரது அருகில் உட்கார்ந்து பார்க்க முடியும். இந்த நிகழ்ச்சி ஏப்ரல் 15 அன்று இந்தியாவில் திரையிடப்பட்டது.

பிரியங்கா, ஹாலிவுட் திரைப்படத்தில் இடம்பெற்றுள்ளதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இது தயாரிக்கப்பட்டு, மந்தி தயாரிக்கப்பட்டது. ஹாலிவுட்டின் காலியின்படி, கிரேட் ரிச் ஆசியர்கள் எனது பிக் ஃபேட் கிரேக்க திருமணத்தை சந்திக்கும்போது இந்த படம் பிடிக்கப்பட்டது.

மேலும் வாசிக்க: பிரையங்கா சோப்ரா சாஃபி டர்னர் இரும்பு அரியணை மீது, ராணி கை என டயானா செல்லப்பிராணி நியமனம். படம் பார்க்கவும்

பிரியங்கா தனது Instagram கணக்கில் ஒரு செய்தி ஊடக அறிக்கையின் தலைப்புடன் சேர்ந்து, “நல்ல கதைகளை சொல்லும் ஆர்வத்துடன் இரு பெண்கள், தங்கள் கதையை தங்கள் வழிகாட்டலுக்கு பச்சை விளக்கு வைத்தனர். @Indykaling மற்றும் #dangoor இந்த நம்பமுடியாத கூட்டு மிகவும் பெருமை! நவீன, உலகளாவிய, மற்றும் இந்தியர்களாக இருப்பதை நீங்கள் என்னவென்று உங்களுக்குக் காண்பிப்போம். சினிமாவில் பார்! ”

நடிகர் தனது அடுத்த பாலிவுட் படமான தி ஸ்கை இஸ் பிங்க் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டார். ஃபர்ஹான் அக்தர் மற்றும் ஸைரா வசிம் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ள இந்த படம், இந்த ஆண்டு அக்டோபர் 11 ம் தேதி வெளியிடப்பட உள்ளது.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 15, 2019 08:57 IST

admin Author