சாம்சங் நல்ல பூட்டு மேம்படுத்தல் எட்ஜ் டெவலப்பர்கள் – கேலக்ஸி S10 காட்சி குறைப்புக்கு விளிம்பில் லைட்டிங் விளைவுகளை வழங்குகிறது

சாம்சங் கேலக்ஸி S10 மற்றும் அதன் சகோதரர்கள் எல்.ஈ. டி அறிவிப்புடன் வரவில்லை, மேலும் வெளிப்படையாக, பயனர்கள் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர். ஹோலி லைட் மற்றும் ARC லைட்டிங் போன்ற பயன்பாடுகள் மிகவும் பிரபலமாகிவிட்டன, இந்த சாதனங்களில் கேமிராவைக் குறைப்பதற்கான எல்.ஈ.டீ ஒரு அறிவிப்பை எல்.ஈ., அல்லது குறைந்தபட்சம் செயல்பாட்டிற்குள் மாற்றுகின்றன. இப்போது, ​​அதிகாரப்பூர்வ சாம்சங் நல்ல பூட்டு பயன்பாடு மற்றும் EdgeLighting + அதை உள்ள சொருகி கேலக்ஸி S10 இந்த பயன்பாடுகள் செயல்பாடு பிரதிபலிக்கும் மேம்படுத்தப்பட்டது.

கேலக்ஸி S10 XDA கருத்துக்களம்

EdgeLighting + Good Lock இல் சொருகி சாம்சங் flagships தரமான எட்ஜ் விளக்கு அம்சம் கிடைக்கும் விருப்பங்களை புதிய விளைவுகளை சேர்க்கிறது. சொருகி சமீபத்திய பதிப்பு இப்போது நீங்கள் அறிவிப்புகளை அல்லது அழைப்புகளை பெறும் போது கேமரா காட்சிக்கு துளை சுற்றி பகுதியில் விளக்குகள் ஒரு புதிய கிரக விளைவு வருகிறது, இதனால் LED அறிவிப்பு போலவே.

சொருகி இந்த விருப்பத்திற்கான துடிப்பு மற்றும் துடிப்பு காலத்திற்கான உங்கள் விருப்பத்தின் நிறத்தை (மல்டிகலார் விருப்பத்தை உள்ளடக்கியது) அமைக்க உதவுகிறது. எனினும், வித்தியாசமாக போதும், கிரகணம் விளைவு போன்ற வரம்புகள் உள்ளது Chainfire ‘ங்கள் திறந்த மூலங்கள் holey ஒளி பயன்பாட்டை. திரையில் இருக்கும் போது மட்டுமே எல்லா பயன்பாடுகளுக்கும் கிரக விளைவு செயல்படுகிறது. திரையில் அணைக்கப்படும் போது, ​​உள்வரும் அழைப்புகள் மற்றும் குறிப்பிட்ட ஏற்றப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்கு மட்டுமே இது இயங்குகிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி குறைப்புகளைப் பயன்படுத்துவதன் முக்கியத்துவத்தை சாம்சங் கணித்துவிடவில்லை என்றாலும், அதை முழுமையாக மறைப்பதற்குப் பதிலாக அதை ஒரு தனித்துவமான அம்சமாகப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்னுரிமை அளிக்கிறது. உங்கள் சாம்சங் கேலக்ஸி S10 இல் அம்சத்தைப் பயன்படுத்த, கேலக்ஸி ஆப் ஸ்டோரிலிருந்து நல்ல பூட்டு பயன்பாட்டை நிறுவவும் / புதுப்பிக்கவும், நல்ல பூட்டு பயன்பாட்டிலிருந்து எட்ஜ்லைட்டிங் + சொருகி பதிவிறக்கம் செய்து, அதை இயக்கவும். நல்ல பூட்டு சமீபத்தில் ஒரு UI சாதனங்களுக்கான ஆதரவுடன் மேம்படுத்தப்பட்டது , எனவே புதிய சாம்சங் கேலக்ஸி S10 இல் நீங்கள் எந்தப் பிரச்சினையும் இருக்கக்கூடாது.

இதுபோன்ற இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸிற்கு வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.

admin Author