சண்டே பாண்டே அனனியா பாண்டே ட்ரோல்களை கையாள முடியும் என்று உணருகிறார்; 'அவளுக்கு முதிர்ச்சியுண்டு' என்கிறார் டைம்ஸ் நவ்

சங்கி பாண்டே, அன்னிய பாண்டே, சோட்டி 2

அன்னை பாண்டே சோகங்களை கையாள முடியும் என்று சங்கி பாண்டே உணர்கிறார் புகைப்பட கடன்: Instagram

2012 ஆம் ஆண்டின் வெளியான மாணவருக்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடர்ச்சியானது சமீபத்தில் ஆன்லைனில் கைவிடப்பட்டது மற்றும் அனைத்து பகுதிகளிலிருந்தும் பயன்பாட்டிற்கான அங்கீகாரத்தை பெற்றுள்ளது. இந்தப் படம், புனித் மல்ஹோத்ராவால் ஆற்றப்பட்டு கரன் ஜோஹார்’ஸ் தர்மா புரொடக்சன்ஸால் வழங்கப்படுகிறது. இந்தத் திரைப்படம் அதன் தொடக்கத்திலிருந்து தொடங்கி டைகர் ஷரோஃப், தாரா சுடரியா மற்றும் அன்யா பாண்டே ஆகியோரை முக்கிய பாத்திரங்களில் நடிக்க வைக்கிறது. இது மட்டுமல்ல, சோனி 2 அனானியா மற்றும் தாராவின் பாலிவுட் அறிமுகத்தையும் குறிக்கும். சமீபத்தில், அனானியாவின் தந்தை மற்றும் மூத்த நடிகர் சங்கி பாண்டே சமூக ஊடக ட்ரோலிங் பற்றித் திறந்து, அவரது மகள் அதை கையாள முடியும் என்று கூறினார்.

டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் நடிகர், “சோகம் அவளால் பாதிக்கப்படாது என்று நான் நினைக்கிறேன், அவளுக்கு முதிர்ச்சி இருக்கிறது.” இது தவிர, சன்னி மூன்று வெவ்வேறு பத்திரிகைகளில் தோன்றும் அனானியா பற்றி பேசினார். “அவர்கள் அவளிடம் வெளியே வந்து, அவளைப் பற்றி ஏதோ ஒன்று இருக்க வேண்டும், அவர்கள் எல்லா படங்களையும் சுட்டு வீழ்த்துவதற்காக இத்தாலிக்கு அழைத்துச் சென்றார்கள்” என்று அவர் சொன்னார்.

அனானியாவின் முதல் திரைப்பட வெளியீட்டிற்கு முன்பே, நடிகை பாடி, பாட்னி, அவுர் வோ, கார்த்திக் ஆரியனுக்கு எதிர்மாறான ஒரு பாத்திரத்தை பெற்றார். முன்னதாக, சங்கி முதல் முறையாக SOTY 2 இன் டிரெயிலரைப் பார்த்தபோது உணர்ச்சிவசப்பட்டார் என்று தெரியவந்தது. நடிகை பிங்க்விலா கூறியதாக, “நான் சந்திராவின் மேல் இருக்கிறேன், நான் எப்போதும் அவரது செட்டில் இருந்ததில்லை, படப்பிடிப்பை பார்த்தேன், படம் எந்தவிதமான ரசிகர்களையும் காணவில்லை. என் வாழ்க்கையின் துவக்கத்தில் ப்ரௌப்ட்-ப்ரெடிட் செய்தேன், அது எதிர்பார்த்ததை விட நன்றாக இருந்தது, அவள் திரையில் தோன்றும் வழியில் ஆச்சரியப்படுகிறேன், ஒருவேளை அவள் கேமரா ஒரு தோழியாகவும், ஒரு அதிர்ச்சியாகவும் அதிர்ச்சியாகவும் என்னிடம் வந்தார். ”

இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டின் மே 10 ஆம் ஆண்டிற்கான ஆண்டின் சிறந்த மாணவர் இந்த ஆண்டு வெளியிடப்படுகிறது.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author