இன்டெல் 9 வது தலைமுறை 8-கோர் 35 டபிள்யூ CPU க்கள்: மே 15-ஐ வெளியீடு (கிகாடெக்) – ஆனந்த டெக்

<பிரிவில்> <பிரிவில்>

நிறுவனமானது ஒரு பத்திரிகை வெளியீட்டை வெளியிடுவதற்கு முன்பாக சில்லறை விற்பனையாளர்கள் தயாரிப்புகளை முன்பே அறிவிக்கும்போது எப்பொழுதும் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது. விலக்கு அல்லது இல்லை, சில்லறை விற்பனையாளர்கள் அவர்கள் பங்கு பெறுவார்கள் மற்றும் ஆரம்ப விற்க விரும்புவதை விரும்புகிறார்கள் – விளையாட்டு துறையில், மக்கள் முன் வரிசையில் விளையாட்டுகள், ஆனால் பிசி துறையில், நீங்கள் அரிதாக முன் வரிசையில் வன்பொருள். இருப்பினும், இன்றைய செய்தி ஆன்லைன் பிரிமலர் சில்லறை கிகேட் டெக்டில் இருந்து வருகிறது, மே 15 அன்று <15> th

என்ற தலைப்பில் Intel இன் 9 th தலைமுறை கோர் 35 டபிள்யூ CPU களை ஏற்கனவே பட்டியலிட்டுள்ளது.

இன்டெல் 9 வது காபி ஏரி ரிஃப்ரெஷ் என அறியப்படும் கோர் கோர் குடும்பம் சுவாரஸ்யமான பிறப்பைக் கொண்டுள்ளது. முதல் உயர் இறுதியில் overclockable செயலிகளை வெளியிடப்பட்ட, செயலி ஸ்டேக் மற்ற வெளித்தோற்றத்தில் இன்டெல் கணினியில் சிக்கி வருகிறது – இங்கே மற்றும் அங்கு drips வெளியே வரும். இன்டெல்லின் மூலோபாயத்தின் ஒரு ஒற்றைப்படை செயல்பாடாக இது தோன்றக்கூடும் அல்லது அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு போதுமான செயலிகளை தயாரிப்பதற்கான இன்டெல்லின் திறன் பற்றிய சமீபத்திய அறிக்கைகள் போன்ற இன்னும் கூடுதலான அடிப்படைப் போதெல்லாம் இருக்கலாம். இதன் விளைவாக, குறைந்தது நுகர்வோர் வரிகளுக்கு, இன்னும் சில்லறை விற்பனையாளர்களின் அடிப்படையில் 8 th தலைமுறை CPU கள் விற்பனை செய்யப்படுகிறது.

இப்போது கிக்கெடெக் அதன் இணைய தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளதால், இன்னும் 9 வது ஜெனரேஷன் கோர் செயலிகள் தேர்வு செய்யப்பட்டு, பங்குகளை வைத்திருப்பதாகக் கருதுகின்றன: இப்போது இன்டெல் 35W பிரசாதம் கிடைக்கிறது.

> <அட்டவணை>

இன்டெல் 9 வது ஜெனரல் 35W CPU கள்

கருக்கள்

இழைகள் பேஸ்

Freq டர்போ

Freq தெலுங்கு தேசம் விலை

கோர் i9-9900T 8/16 2.1 GHz

35 W

கோர் i7-9700T 8/8 2.0 GHz

35 W

கோர் i5-9600T 6/6 2.3 GHz

35 W

கோர் i5-9400T 6/6 1.8 GHz

35 W

கோர் i3-9300T 4/4 3.2 GHz

35 W

கோர் i3-9100T 4/4 3.1 GHz

35 W

G5600T

2/4 3.3 GHz

35 W

G5420T

2/4 3.2 GHz

35 W

G4930T

2/2 3.0 GHz

35 W

இன்டெல் 35W பிரசாதம் எப்போதும் சுவாரசியமாக இருந்தது. 35W என்பது டெல்மால் டிசைன் பவர், இன்டெல் குறிப்பிடுவதால், ப்ராசசரின் அடிப்படை அதிர்வெண் தேவைப்படும் எதிர்பார்க்கப்படும் வெப்ப வடிவமைப்பு ஆகும். இருப்பினும், இன்டெல்லின் செயலிகள் அரிதாகவே அடிப்படை அதிர்வெண்ணில் இயங்குகின்றன – அவற்றில் பெரும்பாலானவை அடிப்படை வடிவமைப்பில் கட்டப்பட்ட ஒரு டர்போ வடிவத்தை கொண்டிருக்கின்றன, இதனால் எல்லா கருவிகளும் இயங்கும் போது, ​​அதிர்வெண் அடிப்படை அதிர்வெண்ணிற்கு அப்பால் உள்ளது. இதன் பொருள், எட்டு முக்கிய பதினாறு நூல் கோர் i9-9900T இன் 2.1 GHz அடிப்படை அதிர்வெண் காணப்படாமல் போகலாம், மேலும் சில்லு மின் நுகர்வு 35W க்கு அப்பால் இருக்கும்.

ஒரு நல்ல புரிதலை பெற அதன் டி.டி.பி எண்ணிக்கையுடன் இன்டெல் உறவு பற்றி இங்கே எங்கள் கட்டுரையை வாசிப்பது மதிப்பு.

இன்டெல் செயலிகள் வரைதல் எதிர்பார்த்ததைவிட அதிக சக்தி: டி.டி.பி மற்றும் டர்போ விவரிக்கப்பட்டது

செயல்திறனை சோதிக்க உண்மையில் சக்தி நுகர்வு பார்க்க சிறந்த வழி.

இந்த செயலிகள் மே 15 அன்று th இல் அறிவிக்கப்படும் என கிக்கேட்ஸ்க் பட்டியலிடுகிறது. எந்த இன்டெல் தாமதமாக தாமதத்திற்கு உட்பட்டது, இது துவக்கத்திற்கான ஒரு நியாயமான கால அளவாகும்.

புதுப்பி : இது GIGABYTE மற்றும் BIOSTAR இரண்டிலும் இந்த CPU கள் அவற்றின் ஆதரவு பட்டியலில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன, அவற்றில் சில ஏற்கெனவே நீக்கப்பட்டன.

மூல: கிக்கெடெக் , ட்விட்டர்

தொடர்புடைய படித்தல்

<உல்>

  • இன்டெல் ரீடிஸ் 9 வது ஜெனரல் கோர் செயலிகளின் புதிய படிமுறை
  • இன்டெல் விவரங்கள் புதிய 9 வது ஜெனரல் CPU கள் குறிப்பேடுகள்: i9-9980HK இலிருந்து i5-9300H க்கு
  • இன்டெல் 9 வது ஜென் விமர்சனம் : கோர் i9-9900K, கோர் i7-9700K மற்றும் கோர் i5-9600K சோதிக்கப்பட்டது
  • admin Author