ரைன் ஹாரிஸ் – சிரிப்ஸ்

 RCB பருவத்தின் முதல் வெற்றியைத் தக்கவைக்க 174 இலக்குகளை வசதியாகக் கைப்பற்றியது.

RCB பருவத்தின் முதல் வெற்றியைத் தக்கவைக்க 174 இலக்கைத் தொட்டது. <பி.சி.சி.ஐ

150 க்கும் அதிகமான வேலைநிறுத்த விகிதத்தில் 99 ஐ தட்டுவதால் சராசரியாக ஒரு முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். ஆனால் மற்ற முடிவில் இருந்து ஆதரவு இல்லாததால், 20 ஓவர்களில் பேட்டிங் செய்ய வேண்டும் என்றால், இறுதியில் மொத்தம், சராசரியாக ஒரு முடிவை விட அதிகமாக இருக்கும். கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணி 173 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கியது.

ஆனாலும், விராட் கோலிக்கு பதிலாக கெய்லின் வேலைநிறுத்தம் அதிகமாக இருந்தது. ரோகித் சர்மா, ரோகித் சர்மா ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர். கிங்ஸ் XI இன் முன்னேற்றம் ஸ்பின் மற்றும் விரைவான விக்கெட்களால் முறியடிக்கப்பட்டபோது, ​​இரு அணிகளின் வித்தியாசமான அணுகுமுறையிலும் வித்தியாசம் இருந்தது, அதே நேரத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் முதல் முறையாக வரிசையில் தங்கள் முதல் இரண்டு வீரர்களை எளிதாக்கிக் கொள்ள ஒரு வலுவான கூட்டணியை நடத்தியது. ஏழு போட்டிகளில். கே.ஆர்.ரஹ்மானுக்கு திடீரென ஆதரவு அளித்ததால், கெயில் 23 பந்துகளில் 48 ரன்களை எட்டியபோது, ​​ஆட்டம் முடிவில் ஆறு பவுண்டரிகளும், மூன்று ரன்களும் எடுத்தன. சிக்ஸர்களை. ஆனால் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ், தங்கள் ஸ்பின்னர்கள் மூலம், சில இறுக்கமான பந்துவீச்சு மற்றும் வழக்கமான இடைவெளியில் வேலைநிறுத்தம் மூலம் பிரேக்குகள் விண்ணப்பிக்கும் ஒரு நல்ல வேலை செய்தார். என்ன கிங்ஸ் XI பொருள் ஒரு கூட்டு இருந்தது. தொடக்க விக்கிற்கு 66 ரன்களைக் கொடுப்பதில் லாபம் சம்பாதித்த பிறகு, கெய்ல் மறுபுறத்தில் பங்காளர்களை இழந்து விட்டதால், பழமைவாத அணுகுமுறைக்கு தள்ளப்பட்டார். “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = மயாங்க் அகர்வால், சர்பராஸ் கான், சாம் குரான் ஆகியோர் அடுத்தடுத்து மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். 45 பந்துகளில் 47 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. ஜமைக்காவின் 20 பந்துகளில் 12 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தது. கேயலின் அடுத்த பந்தில் கயிறுகளால் 15 வது ஓவரில் வெற்றி பெற்றது, மேலும் அடுத்தடுத்து அதிகபட்சமாக 17 ஆவது வரை அவரை எடுத்தது – அவர் 21 பந்துகளில் 30 ரன்களை எடுத்தார், 30 ரன்களை எடுத்தார்.

“சில நேரங்களில் நாங்கள் நான்கு முறை கீழே இருந்தோம், நாங்கள் உண்மையில் இருந்த 20 இடங்களில் இருந்தோம். இது ஒரு சிறந்த இன்னிங்ஸ் கிறிஸ் கெயில் தான்.நான் அந்த அணியை மிகவும் நன்றாக (அவரது பேட்டிங்கில்) வழிநடத்தியதாக நினைத்தேன்.இதை செய்ய முடிந்தால், நடுத்தரத்தை கட்டுப்படுத்த முயல்கிறேன்.நாம் நிறைய விக்கெட்களையும் நடுத்தர, ரன் விகிதம் நிறுத்தப்படும் என உண்மையில் உதவி இல்லை, “ஹாரிஸ் கூறினார். கோலி மற்றும் டி வில்லியர்ஸின் இரண்டாவது விக்கெட் ஸ்டேடியின் மூலம் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் நடுநிலை ஓட்டங்களை ஒரு மருத்துவ முறையில் அணுகினார்.

நான்காவது ஓவர் முடிவில் அவர்கள் இணைந்தனர். கூட்டணி 16 வது மூன்றாவது பந்து வரை நீடித்தது, இதன் மூலம் அவர்கள் 85 ரன்கள் சேர்த்தனர். இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான வேறுபாடு அவற்றின் இன்னிங்ஸில் 16 ஆவது ஓட்டத்தில் முடிவடைந்திருந்தாலும், விக்கெட் கையில் இருந்ததால், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணிக்கு டிரா வில்லியர்ஸ் ஒரு ஆறுதலளிக்கக்கூடிய காரணியாக இருந்ததால், கட்டுப்பாட்டை இழந்து விட்டது. கெயில் போலல்லாமல், டி வில்லியர்ஸ் தனது இன்னிங்ஸ் நன்கு கைப்பற்றப்பட்ட நிலையில், கடைசி ஓவரில் பந்து வீச்சில் ஆட்டமிழந்தார். அவரது பந்துவீச்சு கிங்ஸ் XI இன் பந்துவீச்சு பயிற்சியாளராக இருந்தது.

முன்னேற்றம் மற்றும் பின்னர் நாம் அங்கு செய்த திட்டங்கள் நாம் ஒரு நீண்ட வழி ஆஃப் அங்கு இன்று நாம் பார்த்தேன் நாம் விரைவில் ஒன்றாக திரும்ப பெற, நாம் இன்னும் இழக்க முடியாது – அட்டவணை பார்த்தேன், அது அழகாக chock- ஒரு அது மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கிறது, எனவே நாம் பல விளையாட்டுகள் கைவிட முடியாது. பயிற்சிக்கு திரும்பவும், பந்து வீச்சாளர்கள் தங்கள் வேலைகளை நிறைவேற்றுவதை உறுதிசெய்து கொள்ளவும் – அவர்கள் இங்கே இருக்கிறார்கள், அவர்கள் உலக வர்க்கம் பந்து வீச்சாளர்கள், அவர்கள் வேலை செய்வதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும் “என்று ஹாரிஸ் தெரிவித்தார், அவர் தனது பந்துவீச்சாளர்கள் எதிர்க்கட்சி அணிகளில் இரண்டு உயர்மட்ட தரவரிசையாளர்களுக்கு எதிராக எதிர்கொள்ளும் முத்திரையைப் பெறவில்லை என்று உணர்ந்தார்.

RCB இன் வெற்றியின் பரிச்சயம் காரணி

கிங்ஸ் XI ஒரு சில பருவங்கள் கழித்த மற்றும் எல்லை பரிமாணங்களை மற்ற இடங்களில் ஒப்பிடுகையில் ஒரு நிலத்தில் திறம்பட நிறைவேற்றுவது எப்படி என்று தெரிந்தும், Stonis தனது அணியின் வெற்றி முக்கிய நிரூபித்தது 16 ஆஃப் ஒரு பங்களிப்பு நல்ல பயன்படுத்தி தனது அறிவு வைத்து . “இந்த மைதானத்தில் நான் மிகவும் நன்கு தெரிந்திருக்கிறேன் – மூன்று ஆண்டுகளாக இங்கு விளையாடியுள்ளேன் – நான் இன்றிரவு செல்ல விரும்புவதற்கான ஒரு திட்டத்தை நான் கொண்டிருந்தேன், ஆனால் ஏபி டி வில்லியர்ஸ் போன்ற ஒருவருடன் மிகவும் ஆறுதலானது. இது ஒரு பிட் எளிதாக்குகிறது, “ஸ்டோனிஸ் கூறினார்.

இரண்டு அணிகள் வித்தியாசம் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் எல்லைகளை மட்டும் கவனம் செலுத்தவில்லை ஆனால் துகள் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் ஐந்து கிங்ஸ் XI ஐந்து எதிராக எதிராக மூன்று – 12 விளையாட்டின் விளைவு ஒரு முக்கிய காரணியாக இருந்தது. “நாங்கள் அதை எல்லைகளாக இருக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை, நாங்கள் எல்லையை கடக்கும்போது அது கடுமையாக ரன் செய்யப்படுவதை உறுதிபடுத்துகிறோம் என்ற உண்மையைப் பற்றி நாங்கள் பேசிக்கொண்டிருந்தோம்.ஒரு முறை நாம் எல்லைகளைத் தாண்டிவிட்டோம், வலதுபுறமாக வேலிக்குள்ளேயே அவர்கள் நீண்ட நெடுங்காலமாக இருக்கிறார்கள், எனவே நடுப்பகுதியில் இருந்து நாங்கள் வெல்லாதபோது இன்னும் இருவரையும் எடுக்க விருப்பம் இருந்தது. ”

© Cricbuzz

admin Author