டானா வெள்ளை அடுத்த பிராக் லெஸ்னர் எதிர்கொள்ளும் டேனியல் Cormier மீது சந்தேகம் – MMAWeekly

ஆகஸ்ட் மாதம் முன்னாள் WWE யுனிவர்சல் சாம்பியன் ப்ரோக் லெஸ்னருடன் பிளாக் பஸ்டர் போட்டியில் வரிசையில் தனது UFC ஹெவிவெயிட் பட்டத்தை வென்றெடுக்க, டேங்கன் கார்மர் ஒக்னகானுக்கு திரும்புவதாக அனைத்து அறிகுறிகளும் சுட்டிக்காட்டியிருந்தாலும், வெள்ளி அன்று UFC தலைவர் டேனா வைட் அது ரேடரில் கூட இல்லை என்று வலியுறுத்தினார்.

“தீவிரமாக, அந்த சண்டை வேலைகளில் கூட இல்லை. இது முதலில் (Cormier க்கு) நடக்கக்கூடாது, “என்று வெள்ளை மாளிகை வெள்ளிக்கிழமை வெள்ளிக்கிழமை பருவகால பத்திரிகை மாநாட்டில் அட்லாண்டாவில் உள்ள ஊடுருவல்களின் கூட்டத்தில் பேசியது. “அதுவும் கர்மீரும் சொன்னதுதான்.”

பிரான்க் லெஸ்னருக்கு எதிராக டேனியல் கொம்மியர் என்ற யோசனை எங்கிருந்து வந்தது?

ஜூலை 2018 இல் UFC 226 இல் UFC 226 இல் Stift Miocic ஐ தட்டிய பிறகு Cormier மற்றும் Lesnar க்கு இடையேயான ஒரு போராட்டம் UFC 226 இல் பிரிக்கப்பட்டது. சண்டைக்குப் பிறகு, Cormier லில்னாரை அழைத்தார். இருவருமே ஒக்டோகானில் ஒருவருக்கொருவர் வார்த்தைகளைக் கொண்டிருந்தனர், பின்னர் லெஸ்னாரும் கர்மீரரைத் தூண்டினான்.

லெஸ்னர் முன்னாள் UFC ஹெவிவெயிட் சாம்பியன் என்றாலும், அவர் 2011 ஆம் ஆண்டு முதல் ஒரு முறை மட்டுமே போராடினார். இது ஜூசி 2016 இல் UFC 200 இல் மார்க் ஹன்ட் மீது வெற்றியைப் பெற்றது, ஆனால் லெஸ்னர் ஒரு தடை செய்யப்பட்ட பொருளுக்கு நேர்மறையான பரிசோதனையைப் பெற்ற பின்னர் அதன் விளைவாக அது பின்வாங்கப்பட்டது.

அவர் பெல்ட்டில் ஒரு ஷாட் சம்பாதித்திருக்கவில்லை என்றாலும், UFC ஆனது, லெஸ்னருக்கு அத்தகைய மகத்தான வரம்பைக் கொண்டிருப்பதால் அவருக்கு ஒரு விதிவிலக்கு அளிக்க அவர் தயாராக உள்ளார், ஆனால் அவர் Cormier க்கு பெரிய ஊதியத்தை மட்டும் தயாரிக்க மாட்டார், ஆனால் UFC இன் அடிப்பகுதியையும் கூட பேட் செய்கிறார்.

ஆயினும், சமீபத்தில் மயக்கமடைந்த சண்டையை பற்றி உரையாடலுக்குப் பின்னர், லெஸ்னருடன் ஏன் மோதல் தோற்றமளிக்கிறது?

“எதுவும் நடக்கவில்லை, நாங்கள் கூட ப்ராக் பேசவில்லை,” வெள்ளை கூறினார். “அவர் மீண்டும் சண்டையிடுவார் என்று எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் அவருக்கு இப்போது ஒரு தேதி இல்லை. முதல் சண்டை (Cormier க்கு) ஸ்டைப் இருக்கலாம்.

“லெஸ்னருடன் ஒன்றுமில்லை. நாங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று விரும்புகிறோம், ஆனால் ப்ராக் மற்றும் நான் கூட பேசவில்லை. நான் பல முறை சொன்னது போல, ப்ராக் லெஸ்நார் தயாரானவுடன், அவர் என்னை அழைப்பார். ”

ஏன் UFC டேனியல் Cormier எதிராக Stipe Miocic பதிவு?

லெஸ்னர் வெளிப்படையாக இரகசியமாக ஒரு சங்கிலியால் மூடிமறைக்கப்பட்டு, UFC ஏன் மியோசிசத்துடன் Cormier ஐ மூடிவிடவில்லை, வெள்ளைச் சந்திப்பிற்கு அடுத்தபடியாக அவரது சண்டை என்னவாக இருக்கும்?

“நாங்கள் கர்மீருக்கு காத்திருக்கிறோம். நான் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு நினைத்தேன், ஒரு வொர்க் வொர்க்அவுட்டை செய்தேன். அவர் இன்னும் ஆரோக்கியமாக இல்லை. எனவே அவர் போராட ஆரோக்கியமான உடனேயே, நாம் அவரை செய்ய முடியும் போது அது ஒரு முடிவை எடுக்க முடியும் மற்றும் அது ஸ்டைப் என்றால். ”

இதற்கிடையில், UFC ஹெவிவெயிட் சாம்பியன்ஷிப் லிம்போவில் உள்ளது. பிற பிரிவுகள் இடைக்கால தலைப்புகள் மூலம் நகரும் போது, ​​UFC Cormier குணமடைய சிறிது நேரம் கொடுக்கிறது.

மிசொக்கின் மிக சமீபத்திய போராட்டம் இல்லை. 2018 நவம்பரில் UFC 230 இல் டெர்ரிக் லூயிஸை Cormier போராடினார், அங்கு அவர் தனது முதல் ஹெவிவெயிட் சவால் போட்டியைச் சமர்ப்பித்தார். இப்போது தனது அடுத்த சண்டை பதிவு இல்லாமல் ஆறு மாதங்கள் நடக்கிறது, Cormier விரைவில் அட்டவணை ஒரு சண்டை பெற முடியாது என்றால் ஒரு இடைக்கால சாம்பியன் எதிராக அவரது அடுத்த பாதுகாப்பு பூட்டப்படலாம்.

admin Author