பார்சிலோனா-மான்செஸ்டர் யுனைட்டெட்: தந்திரோபாய முன்னோட்டம் (யுஇஎஃப்ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக்) – பார்கா பிளாகிரன்ஸ்

FC பார்சல் ஒல் டிராஃபோர்ட்டில் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் அணியில் ஒரு போட்டியில் பங்கேற்கிறது, இது ஒத்திசைவில் இருக்கும் ஒரு அணியைத் தோற்கடித்து புதிய அணியுடனான ஒரு அணியுடன் தங்கள் வெற்றி வழிகளைக் காத்துக்கொள்ள விரும்புகிறது. எர்னஸ்டோ வால்வர்டி’ஸ் பார்கா மூன்று நாட்கள் ஓய்வுக்குப் பிறகு விளையாடிக் கொண்டிருப்பார், யுனைடெட் ஏழு நாட்களுக்குள் வரும்.

பார்சிலோனா கடந்த வார இறுதியில் அட்லிடிகோ மாட்ரிட்டை 2-0 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்தது, லா லிகாவில் ஒரு கட்டளைப் பதவியில் தங்களை ஈடுபடுத்திக் கொண்டது. அவர்கள் நம்பிக்கை நிறைந்த குழு. ஆனால் அவர்கள் வேலைக்கு உடல் ரீதியாக இருக்கிறார்களா?

உடற்பயிற்சி மற்றும் படிவம்

பார்சிலோனா வெற்றிபெற்றது மட்டுமல்லாமல், கடந்த ஒன்பதுகளில் எட்டு வெற்றி பெற்றுள்ளது. அவர்கள் வெல்லவில்லை மட்டுமே வில்லாரியால் எதிராக ஒரு காட்டு டிராவில் இருந்தது அவர்கள் இறந்த ஒரு புள்ளி திருட இரண்டு மிகவும் தாமதமாக இலக்குகளை அடித்தார். ஐக்கிய, இது வேறு கதை. கடந்த நான்கு போட்டிகளில் மூன்று போட்டிகள் வென்றுள்ளன, வேட்பாரை விட 2-1 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்றது. இருப்பினும், சற்று நீண்ட காலமாக பார்க்கையில், அந்த நான்கு போட்டிகளுக்கு முன்னர், யுனைட்டெட், ஐந்து இடங்களில் வெற்றி பெற்றது, இதில் செல்சீ மற்றும் பாரிஸ் செயிண்ட் ஜெர்மைன் ஆகியவற்றின் வெற்றிகள் மற்றும் லிவர்பூலுடன் டிராவில் இடம்பெற்றன.

பார்கா நீண்ட கால காயத்தால் ரபினா இல்லாமல், பெரும்பாலும் தோமஸ் வெர்மியேலன். சாம்பியன்ஸ் லீகிற்கு அவர் பதிவு செய்யாததால் அவர்கள் ஜீன்-க்லெய்ர் டோடிபோவை விளையாட முடியாது, அதே நேரத்தில் ஓஸ்மானே டிம்பேலே மருத்துவ அனுமதி பெறவில்லை ஆனால் பங்கேற்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறார்.

அன்டோனியோ வாலென்சியா , நெமஞ்சா மேட்டிக், எரிக் பேலேலி, மற்றும் ஆண்டர் ஹெர்ரெரா ஆகியோரை பயிற்றுவித்ததில் ரெட் டெவில்ஸ் பயிற்சியின் சமீபத்திய செய்திகளாகும். அது முற்றிலும் அவர்களை ஆட்சி செய்யவில்லை என்றாலும். இதற்கிடையில், மேட்டோ டர்மியன், மார்கஸ் ராஷ்போர்ட், மற்றும் அலெக்சிஸ் சான்செஸ் ஆகியோர் பயிற்சியளிப்பவர்களாக உள்ளனர்.

அணி தேர்வு

ஏர்னஸ்டோ வால்வெர்டே 4-3-3 க்கு தகுதியுடையார், ஆனால் அட்வெர்டிகோவிற்கு எதிராக தாமதமாக வந்ததால், அதிகமான ஓம்ஃப் மற்றும் அகலத்தை அவர் விரும்பியபோது, ​​4-2-3-1 என்ற கோல் கணக்கில் அழைத்தார். ஆனாலும், அனைத்து அறிகுறிகளும் Valverde தனது அதே அணி மற்றும் அதே உருவாக்கம் வைத்து சுட்டிக்காட்டுகின்றன. அவர் தனது அணியை சிறந்த ரிதம் மற்றும் சாத்தியமான வழியில் அதே அணி விளையாட வேண்டும் என்று விரும்புகிறார். அந்த காரணத்திற்காக, அட்வெடி: மார்க்-ஆண்ட்ரே டெர் ஸ்டீகென், செர்கி ராபர்டோ, ஜெரார்டு பிகே, கிளெமென்ட் லெங்லெட், ஜோர்டி ஆல்பா , இவான் ரக்கிட்டிக், செர்ஜியோ பெஸ்குவெட்ஸ் , ஆர்தர், பிலிப் கூடினோ , லூயிஸ் சூராஸ், மற்றும் லியோனல் மெஸ்ஸி.

நெப்சன் செமெடோ ராபர்டோவைத் தொடங்கும் ஒரு வாதம் உள்ளது, ஆனால் அது குறைவாகவே இருக்கிறது. மடோமாகவும், கோட்டினோவை அல்லது ஒருவேளை (குறைவாக) ஆர்தரை பதிலாக 4-2-3-1 என்ற முந்தைய போட்டியில் செய்தார். டிம்பெலேவைப் பற்றியும் இதுவே சொல்லலாம், அவர்கள் பொருத்தமாகத் தொடங்குவார்கள், ஆனால் அதற்கு பதிலாக ஒரு மாற்று தோற்றம் மட்டுமே இருக்கும். இந்த அனைத்து விருப்பங்களும், நான் நினைக்கிறேன், ஆனால் அந்த லீக்கில் தன்னை உறுதிப்படுத்திய அந்த XI யை நாங்கள் பெறலாம்.

ஐக்கிய, இது ஒரு பிட் இன்னும் தந்திரமான உள்ளது. Ole Gunnar Solskjær அவரது வீரர்கள் மற்றும் எதிர்ப்பை பொறுத்து அமைப்புகளை மாற்ற ஒரு விருப்பத்தை காட்டியுள்ளது. அவர் மூன்று முதுகில் விளையாடினார், ஆனால் 4-4-2 அல்லது ஒரு 4-3-1-2 என்ற நிலையில் இருந்தபோதிலும், நான்கு வீரர்களை பாதுகாப்பார். அவரது ஆட்சியின் தொடக்கத்தில், சோல்ஸ்கேஜர் ஒரு பிட் இன்னும் கைவிடப்பட்டது ஆனால் இப்போது, ​​அவர் தனது குழு அதன் உறுதிப்பாட்டை மீட்க விரும்புகிறார். நான் ஒரு எச்சரிக்கையான குழுவைக் காண்பிப்பேன் என்று நினைக்கிறேன், அது தாக்கும்போது அதன் புள்ளிகளை எடுக்க முயற்சிக்கும்.

நிச்சயமாக டேவிட் டி Gea இலக்கு தொடங்குகிறது. இப்போது ஸ்பெயினின் கீப்பர் யுனைடெட் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவராக இருந்துள்ளார். பின்னர் கிறிஸ் ஸ்மினிங் பாதுகாப்புக்குத் தொடங்கும், ஒருவேளை விக்டர் லிண்டெலோஃப் உடன் பங்களித்தாலும், ஃபில் ஜோன்ஸ் ஒரு விருப்பமாக இருப்பினும். இடது பக்கமாக, லூக்கா ஷா என்பது ஆஷ்லி யங் பொதுவாக வலது பக்கமாக தேர்வு செய்யப்படுவது பிடித்தது. டையோகோ தால்ட் என்பது இளைஞருக்கு பதிலாக சாத்தியக்கூறு உள்ளது, இருப்பினும் இது சாத்தியமில்லை.

அணியின் தளத்தை நிறுவி, மீதமுள்ள குறைவான கணிக்க முடியாதது.

நீங்கள் பால் போகாபாவை எவ்வாறு பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பது தொடங்குகிறது. சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அணியின் முக்கிய நட்சத்திரங்களில் ஒன்றான போக்கா தாமதமாக ஏராளமான மோசமான வடிவத்தில் இருந்து வருகிறது. Solskjær அவரை சிறந்த வெளியே பெற வேண்டும், ஆனால் என்ன அமைப்பு?

ஸ்காட் மெக்டமினே மைய மையப்பகுதிகளில் ஒன்றை எடுக்க விரும்புவார், 4-4-2 அல்லது 4-2-3-1 முறைமையின் மையத்தில் Pogba ஐ இணைக்க முடியும். தலா ஒரு வழக்கில் ஒரு விங்கினை விளையாட முடியும். ஃபிரெட் மற்றும் ஆண்ட்ரியாஸ் பெரேரா ஆகியோர் மிட்ஃபீல்ட்டில் சாத்தியக்கூறுகள் உள்ளனர். உடற்தகுதி மத்தியாக் அல்லது ஹெர்ரெராவைத் தொடங்குவதை தடுக்கலாம்.

பாதிப்புக்கு பெரும்பாலும் தலைமையில் வேண்டும் Romelu Lukaku , என்றாலும் நீங்கள் தூய வேகம் செல்ல விரும்பினால், நீங்கள் முடியும், எடுத்துக்காட்டாக, அந்தோணி மார்ஷியல் அல்லது Rashford ஸ்ட்ரைக்கர் தொடங்குகின்றனர். ஒரு 4-2-3-1 ல், இருப்பினும், 1 என்பது லுககு ஆகும். 3 பேரில் ராஷ்போர்டு சரியானது என்றால், வலது பக்கம் ஜெஸ்ஸி லிங்கார்டு நடுத்தர, மற்றும் தாலுட் அல்லது மார்ஷல் இடதுடன்.

மற்றொரு சாத்தியம் ஜுவான் மாதா, ஒரு # 10 அல்லது ஒருவேளை ஒரு பரந்த பாத்திரமாக பயன்படுத்த முடியும். எனினும், அவர் யுனைட்டடுக்கான சமீபத்திய வாரங்களில் முக்கியமாக இல்லை மற்றும் மேலாளர் அந்த வகையான வீரர், தாக்குதல் தாக்கும் மிட்பீல்டர் விரும்பினால் ஒரு வாய்ப்பு லிங்கார்ட் இன்னும் எளிதாக கிடைக்கும் காண்கிறது.

Solskjær இன்னும் ஜாக்கிரதையாகவும், 4-4-2 ஆகவும் இருக்கலாம், ஒருவேளை ராஷ்போர்டு மற்றும் லுககு வெளிப்படையானது மற்றும் மிட்ஃபீல்டில் ஒரு பாதுகாப்பான அணுகுமுறை ஆகியவை இருக்கும்.

matchups

பார்சிலோனாவை விட அமெரிக்காவை விட அதிக தரம் வாய்ந்ததாக இருக்கிறது, இருப்பினும் இரு விசைகள் ஆங்கிலம் பக்கத்திற்கு உதவும். ஒன்று அவற்றின் உறவினர் வேகம். அவர்கள் ஒட்டுமொத்தமாக பார்சிலோனாவை விட வேகமாக இருக்கிறார்கள், இலக்கை அடைவதற்கான அவர்களின் அதிக வாய்ப்புகள் ஒரு எதிர் தாக்குதல் மூலம் மற்றும் வெளிப்புற பொறியை வெல்ல முயற்சி செய்கின்றன. ரஸ்ஃபோர்டு அல்லது மார்ஷல் போன்றவர்கள் சரியான சூழ்நிலைகளில் வந்தால், பார்சிலோனாவுக்கு ஒரு உண்மையான பிரச்சனையாக இருக்கலாம். மற்றொன்று அவர்கள் வீட்டிலிருந்தும் பார்காவிற்கும், இப்பொழுது சிறிது காலம் ஐரோப்பாவில் வீட்டைவிட்டு விலகிச் சென்றது.

அவர்கள் வீட்டிலேயே இருப்பதால், இது யுனைடெட் சிறிது நேரம் சென்று, சில இலக்குகளை அடைய முயற்சிக்க வேண்டிய நேரமாகும். 4-2-3-1 என்பது அந்த அர்த்தத்தில் ஒரு உண்மையான அச்சுறுத்தலாக இருக்கலாம், இருப்பினும் அவை அலைந்து திரிந்தால், அவற்றை இன்னும் கொஞ்சம் வெளிப்படுத்தலாம்.

மறுபுறம், மெஸ்ஸி மெதுவாக வீழ்வதற்கு, யுனைடெட் பாக்க்பாவுடன் மத்திய மத்திய அணியினருடன் நடுக்கத்தை ஏற்படுத்தும். இது அவர்களுக்கு குறைந்த அச்சுறுத்தலைத் தரும், ஆனால் இன்னும் சிறிது பாதுகாப்பு கொடுக்கும். ஒரு 4-3-1-2 இந்த அடைய முடியும், ஆனால் பார்சிலோனா சில அச்சுறுத்தல்கள் வேண்டும், குறிப்பாக ஜோர்டி ஆல்பா.

மெஸ்ஸி மற்றும் சுரேஸைத் தவிர, பார்சிலோனாவின் மிக முக்கியமான தாக்குதல் ஆல்பா ஆவார். Coutinho உலகின் மிக வேகமாக விளையாடுபவர் அல்ல, ஆனால் ஆல்பாவுடன் அதிக அளவு ஓட்டங்களைச் சம்பாதிக்க அவர் இன்னும் ஒரு பிரச்சனையாக இருக்க முடியும். மீண்டும், ஐக்கிய 4-4-2 அல்லது 4-2-3-1 விளையாடிறதா, ஆல்பா ஒரு பெரிய பிரச்சனையாக இருக்கும் நிலையில், அவர்களது இடது விங்கர் ஒரு தற்காப்பு மாற்றத்தில் வைக்க வேண்டும். அவர்கள் மூன்று மத்திய மிட்ஃபீல்டுகளுடன் விளையாடுகையில், ஒருவரையொருவர் மூடிவிட வேண்டும்.

பார்சிலோனா Dembélé ஐ இழக்கலாம், ஏனெனில் அவர் நிறைய அகலங்களை உருவாக்க முடியும் மற்றும் வேகமாக முறித்துக் கொள்ளக்கூடிய சூழல்களில் மிகப் பெரிய பிரச்சினையாக உள்ளார். எனினும், Coutinho தனது சிறந்த வடிவத்தில் மீண்டும் வருகிறது மற்றும் அவர் ஒரு முன்னாள் லிவர்பூல் வீரராக, ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் அடித்த வாய்ப்பு சந்தோஷம் நிச்சயமாக, நிச்சயமாக.

ரஷ்ஃபோர்ட் ஒரு இடதுசாரி போல நடித்தால் சில மகிழ்ச்சி, கணுக்கால் அனுமதிக்கப்படலாம். ராபர்டோ உலகின் மிக வேகமாக முன்னேற்றம் இல்லை மற்றும் மெஸ்ஸி தற்காப்பு ஆதரவு நிறைய வழங்கவில்லை. இவன் ராகிட்டிக் தனது பங்கை செய்ய வேண்டும். நிச்சயமாக, ரஷ்ஃபோர்ட் முதல் வேகமாக விங்கி ராபர்டோ கடந்த காலத்தில் சமாளிக்க வேண்டியிருந்தது போல் அல்ல. செமெடோ மிகவும் விரைவாக வேகத்தை பொருத்த முடியும் என்று ஒரு வாதம் இருக்கிறது, ஆனால் வினிஃபியஸ் ஜுனியருக்கு எதிராக வேறொரு வேகமான விங்கர் ரோபர்டோ ஸ்பீட்ஸர்களைக் கையாள முடியும் – செமெடோவை விடவும் சிறந்தது.

ராபர்டோ பந்தைக் கூட அச்சுறுத்தலாக இருக்கக்கூடும், குறிப்பாக அவர் ஒரு நல்ல தோள்பட்டை என்பதால், போட்டியின் முடிவில் கூட பேரிலலிங் ரன்களை வெல்வதற்கு அறியப்படுகிறார்.

கடைசியில் எல்லாவற்றையும் Busquets வருகிறது. அணிகள் நிறைய அவரை தவறுகளை அழுத்தி முயற்சி, மற்றும் கூட அவரது # 10 அவரை தொடர்ந்து துரத்துவதை வேலை. யுனைடெட் இதைச் செய்ய முடியும், ஆனால் பொதுவாக மிட்ஃபீல்டில் ஒரு கூடுதல் உடலின் தியாகம் தங்களது சொந்த பெட்டிக்குச் செல்கிறது. மெஸ்ஸி எதிர்கொள்ளும் போது, ​​கடைசியாக நீங்கள் விரும்பும் பாதுகாப்பு இது ஒரு பிட் பாதுகாப்பை குறைக்க முடியும். இருப்பினும், நீங்கள் பார்காவை ஆதாரமாகக் குறைக்கவில்லை என்றால், அவர்களின் உடைமை உண்மையிலேயே மிகப்பெரியதாகி விடும், மேலும் 180 நிமிடங்கள் இந்த டையைப் பாதுகாக்கும்படி கேட்கலாம், இது வழக்கமாக ஒரு இழந்துவரும் மூலோபாயம். பஸ்ஸெட்ஸ் இன்னமும் மிட்ஃபீல்டில் ஒரு முக்கிய பகுதியாக உள்ளது, மற்றும் பந்தை நிறைய சுதந்திரங்களை எடுத்துக்கொண்டாலும், அவ்வப்போது அவ்வப்போது தவறு செய்தாலும், பெரும்பாலான நேரங்களில் அவர் மேல் வெளியே வருகிறார்.

அவர் பெரும்பாலும் தரையிறங்கிய தாக்குதல்களை குறைக்கும் அதேவேளை, பத்திரிகைகளுக்கு தலைமை தாங்குவதற்கு அவர் கேட்கும் போது மீட்பு வேகமின்மை அவரால் பயன்படுத்தப்பட முடியும். அவர்கள் பந்தை மீட்டெடுக்கும்போது முன்னேற்ற பாஸ் எடுக்க முடிந்தால் யுனைட்டெட் அவரை காயப்படுத்தலாம். இருப்பினும், எதிர்க்கட்சியின் சொந்த நடவடிக்கையை அவர் கொல்வதுபோல் விரைவில் தொடங்குகையில் ஒரு நிபுணர் ஆவார். அது வேறு எதையுமே கவனிக்கவில்லை.

பார்காவுடன், நாங்கள் எதைப் பெறுகிறோம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் யுனைடெட் உடன், தெரிந்து கொள்ள கடினமாக இருக்கிறது, உருவாக்கம் அல்லது தேர்வை மட்டும் அல்ல, ஆனால் இந்த அணியின் பதிப்பை காண்பிக்கும். கடந்த சில போட்டிகளிலும், அல்லது PSG யை முறித்துக் கொண்ட தங்கள் பக்கத்திலுள்ள விதியைக் கொண்ட குழுவைப் போல தோற்றமளிக்கும் அணிவழியாக இது இருக்கும்?

யுனைட்டடுக்கான நல்லது, ஒருவேளை அவர்கள் எதிர்த்தாக்குதல் குழுவாக பணியாற்றுவதற்கு மிகவும் பொருத்தமாக இருக்கிறார்கள், ஏனென்றால் சமீபத்தில் ஏற்பட்ட இழப்புகளில், அவர்கள் முன்னிலை வகித்த குழுவாக இருந்தனர், மேலும் அந்தக் கட்டுப்பாட்டில் இருந்தபோது அதிக ஆபத்தை உருவாக்கத் தவறியது. நிச்சயமாக, அவர்கள் ஒரு மிக கடுமையான எதிர்ப்பாளர் எதிர்கொள்ளும், ஆனால் வெற்றி தேவையான மூலோபாயம் தங்கள் வீரர்கள் சிறப்பாக பொருந்தும்.

admin Author