ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தை அளவு பகுப்பாய்வு: இங்கே உள்ளன தொழில்கள் வளர்ச்சி ஒரு குறிப்பிடத்தக்க தாக்கம் முடியும் காரணிகள் உள்ளன – openPR

ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தை கண்ணோட்டம்

ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தை கண்ணோட்டம்

2017 ஆம் ஆண்டில் உலகளாவிய ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தை 2017 ஆம் ஆண்டில் $ 24,653 மில்லியனாக மதிப்பிடப்பட்டு 2025 ஆம் ஆண்டில் 40.360 மில்லியன் டாலர்களை எட்டியுள்ளது, இது 2018 முதல் 2025 ஆம் ஆண்டு வரை 6.3% என்ற CAGR ல் வளர்ந்து வருகிறது. வகை அடிப்படையில், ரினிடிஸ் மற்றும் ஆஸ்துமா பிரிவுகளில் பாதிக்கும் மேலானது மொத்த சந்தை பங்கு 2017.

உலகளாவிய ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தைக்கு முக்கிய முக்கிய காரணிகள் ஒவ்வாமை நோய்களின் தாக்கத்தில் கணிசமான அதிகரிப்பு, ஒவ்வாமை சிகிச்சையளிக்கும் மருந்துகளுக்கு அதிகமான மருந்துகள், மற்றும் நுகர்வோர் மீது சுய மருந்தை அதிகரிக்கும் தன்மை ஆகியவை அடங்கும். இருப்பினும், உயிர்ச்சத்து குறைபாடுகளின் பயன்பாடு அதிகரித்துள்ளது, மற்றும் ஒவ்வாமை எதிர்ப்பு மருந்துகளின் கடுமையான நுகர்வு தொடர்பாக பக்க விளைவுகள் பற்றிய பாதுகாப்பு மற்றும் செயல்திறன் கவலைகள் ஒவ்வாமை சிகிச்சையின் சந்தை வளர்ச்சியை பாதிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மாறாக, R & D அதிகரித்தது, மற்றும் சுகாதார நிபுணர்களிடையே விழிப்புணர்வு மற்றும் ஒவ்வாமை சிகிச்சைக்கான நோயெதிர்ப்பு சிகிச்சை பற்றிய நோயாளிகள் ஆகியோருடன் வருங்கால லாபகரமான வாய்ப்புகளை உருவாக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மாதிரி அறிக்கையை பதிவிறக்கவும்

www.alliedmarketresearch.com/request-sample/3541

நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தால் பல்வேறு வெளிநாட்டுப் பொருட்களுக்கு ஒரு அலர்ஜி ஏற்படுகிறது. ஒவ்வாமை ஏற்படுத்தும் பொருட்கள் ஒவ்வாமை என்று அழைக்கப்படுகின்றன. மகரந்தம், தூசி கலப்பு, அச்சுப்பொறிகள், கைத்துண்டுகள், சில உணவுகள், மற்றும் பலவற்றை எடுத்துக்காட்டுகள். ஒவ்வாமைக்கான நோயாளிகள் ஒவ்வாமை அல்லது அபோபிக் என்று கூறப்படுகிறார்கள். ஒவ்வாமை மருந்துகள், நோயெதிர்ப்பு நோய் வருதல், மற்றும் உலகம் முழுவதும் ஒவ்வாமை பாதிப்பு அதிகரிப்பு ஆகியவற்றிற்கான புதிய சிகிச்சையின் வளர்ச்சியில் கவனம் செலுத்துவதன் காரணமாக ஒவ்வாமை சிகிச்சையளிக்கும் சந்தை வேகமாக வளர்ச்சியடைகிறது.

வகை அடிப்படையில், ரினிடிஸ் பிரிவில் 2017 ல் அதிக வருவாயை உருவாக்கியது மற்றும் முன்னறிவிப்பு காலம் முழுவதும் இந்த ஆதிக்கத்தை பராமரிக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. உலகெங்கிலும் ஒவ்வாமை ஒவ்வாமை அதிகரிப்பதற்கான காரணமாக இது விளங்கியது. எடுத்துக்காட்டாக, ஒவ்வாமை மற்றும் மருத்துவ இம்யூனாலஜி (EAACI) என்ற ஐரோப்பிய அகாடமி படி, சுமார் 400 மில்லியன் நோயாளிகள் ரினிடிஸ் நோயால் பாதிக்கப்படுகின்றனர். எனினும், உணவு அலர்ஜி பிரிவு கணிப்பு காலத்தில் அதிக வளர்ச்சி விகிதம் பதிவு செய்ய எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தை முக்கிய கண்டுபிடிப்புகள்:

• வகை அடிப்படையில், ரினிடிஸ் மற்றும் ஆஸ்துமா பிரிவுகள் 2017 இல் உலகளாவிய ஒவ்வாமை சிகிச்சை சந்தையில் ஆதிக்கம் மற்றும் முன்னறிவிப்பு காலத்தில் இந்த போக்கு பராமரிக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

• சிகிச்சையின் அடிப்படையில், நோய் எதிர்ப்பு சிகிச்சை பிரிவு 2018 முதல் 2025 வரை 8.5% உயர்ந்த CAGR ஐ பதிவு செய்ய எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

• ஐக்கிய அமெரிக்காவின் உலகளாவிய அலர்ஜி சிகிச்சைச் சந்தையில் மிக அதிக வருமானத்தை அமெரிக்கா உருவாக்கியது, இது வட அமெரிக்காவில் சந்தையில் பாதிக்கும் அதிகமாகும்.

• 2017 ஆம் ஆண்டில் அலசிர் சிகிச்சைச் சந்தையில் மிக அதிக பங்களிப்பாளராக ஆசிய பசிபிக் இருந்தது, முன்னறிவிப்பு காலத்தில் விரைவான வளர்ச்சியை அனுபவிக்க எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

உற்பத்தியாளர்களால் சுகாதார முதலீடுகளை அதிகரிப்பதன் காரணமாக, உலகளாவிய சந்தைக்கு முன்னணி வருவாய் பங்களிப்பாளராக வட அமெரிக்கா இருந்தது, அலர்ஜி சிகிச்சையின் வளர்ச்சிக்கு R & D செலவினங்களுக்கான செலவு, மற்றும் உணவு ஒவ்வாமை நோய்த்தாக்கம் ஆகியவற்றின் வளர்ச்சியின் காரணமாக. ஆசிய-பசிபிக் பெருமளவு வளர்ச்சி விகிதத்தை முன்னறிவிப்பு காலத்தின்போது எதிர்பார்க்கலாம், ஏனெனில் மாசுபாடு அதிகரிக்க காரணமாக, ஒவ்வாமை ஆஸ்துமா நோய்த்தாக்கம் அதிகரித்து, இணைய ஊடுருவலில் அதிகரிப்பு மற்றும் ஒவ்வாமை பற்றிய விழிப்புணர்வு அதிகரிக்கும்.

கிளாக்கோஸ் ஸ்மித் கிளைன், ALK-Abell A / S, சல்லர்கெனெஸ் கிரீர், ஒவ்வாமை தெரபீடிக்ஸ், சானோபி SA, ஜான்சன் & ஜான்சன், மெர்க் கோ. மெர்க் KGaA, எஃப். ஹாஃப்மன் போன்ற முக்கிய சந்தை வீரர்களின் விவரங்களை இந்த அறிக்கை வழங்குகிறது. -ல ரோச் ஏஜி, மற்றும் ஆலெர்கன் பிஎல்சி. மதிப்பீட்டு சங்கிலியில் உள்ள மற்ற வீரர்கள் (சோனோயியன் மருந்துகள் இன்க், டெவா மருந்துகள், HAL அலர்ஜி குழு, கொல்ஜியம் மருந்தகம், இன்க், ப்ரெக்டர் & காம்பிள், சர்க்காசியா மற்றும் நோவார்டிஸ் ஏஜி ஆகியவை அடங்கும்.

மேலும் தகவல் பெற www.alliedmarketresearch.com/purchase-enquiry/3541

உள்ளடக்க அட்டவணை

அத்தியாயம் 1 அறிமுகம்

1.1. அறிக்கை விளக்கம்

1.2. பங்குதாரர்களுக்கான முக்கிய நன்மைகள்

1.3. முக்கிய சந்தை பிரிவுகளாக

1.4. ஆராய்ச்சி முறை

1.4.1. இரண்டாம்நிலை ஆய்வு

1.4.2. முதன்மை ஆராய்ச்சி

பாடம்: 2: எக்சிகியூட்டிவ் சுமோர்

2.1. CXO முன்னோக்கு

பாடம்: 3: சந்தை மதிப்பீடு

3.1. சந்தை வரையறை மற்றும் நோக்கம்

3.2. முக்கிய கண்டுபிடிப்புகள்

3.2.1. மேல் முதலீட்டு பைகளில்

3.2.2. மேல் வெற்றி உத்திகள்

3.3. போர்டர்ஸ் ஐந்து படைகள் பகுப்பாய்வு

3.4. சந்தை பங்கு பகுப்பாய்வு, 2017

3.5. சந்தை இயக்கவியல்

3.5.1. இயக்கிகள்

3.5.1.1. சுய மருந்துக்கான உயரும் முக்கியத்துவம்

3.5.1.2. உலகம் முழுவதும் உணவு ஒவ்வாமை நிகழ்வுகளில் அதிகரிக்கும்

3.5.1.3. நாவல் ஒவ்வாமை சிகிச்சையின் உருவாக்கத்தில் உற்பத்தியாளர்களின் அதிகரித்த முதலீடு

3.5.2. போட்ட கட்டுப்பாடுகள்

3.5.2.1. பயோஸிமிலர்களைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்னுரிமையில் உயரும்

3.5.2.2. நோயாளிகளிடையே ஒவ்வாமை தடுப்பு மருந்து (ஏஐடி) குறைவான விழிப்புணர்வு

3.5.3. வாய்ப்பு

3.5.3.1. நோயெதிர்ப்பிடல் துறையில் புதுமையான முன்னேற்றங்கள் …

மணிக்கு அணுகல் முழு Summery www.alliedmarketresearch.com/allergy-treatment-market

எங்களை பற்றி

கூட்டணி சந்தை ஆராய்ச்சி, கூட்டு ஆராய்ச்சி மற்றும் ஆலோசனை நிறுவனம் LLP, வணிக நுண்ணறிவு மற்றும் சந்தை ஆய்வு அறிக்கைகள் பெரிய மற்றும் சிறிய மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்கள் வழங்குகிறது. நிறுவனம் அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வணிகக் கொள்கைகளை ஊக்குவிப்பதற்கும் அவற்றின் சந்தை சந்தையில் நிலையான வளர்ச்சியை அடைவதற்கும் உதவுகிறது.

கூட்டாண்மை சந்தை ஆய்வு தரவு சேகரிப்பு தொடக்கத்திலிருந்து முதலீட்டு ஆலோசனைக்கு ஒரு தீர்வை வழங்குகிறது. கூட்டணி சந்தை ஆராய்ச்சி ஆய்வாளர்கள் சந்தையில் இயக்கவியல் முக்கியத்துவம் மற்றும் தாக்கத்தை புரிந்து வாடிக்கையாளர்களுக்கு உதவும் காரணிகளை தோண்டி விடுகின்றனர். நிறுவனத்தின் உத்திகள், எதிர்கால மதிப்பீடுகள், வளர்ச்சி அல்லது வீழ்ச்சி முன்கணிப்பு, வாய்ப்பு பகுப்பாய்வு, மற்றும் மற்றவர்களுடன் நுகர்வோர் ஆய்வுகள் போன்ற காரணிகளின் மீது வாடிக்கையாளரின் நுண்ணறிவு உள்ளது. பின்வருமாறு, வாடிக்கையாளர்களுக்கு முக்கிய வியாபார நிறுவனமாக மாற்றுவதற்கு வாடிக்கையாளர்களுக்கு உதவுவதற்கு நிலையான வணிக அறிவார்ந்த ஆதரவை நிறுவனம் வழங்குகிறது.

தொடர்பு

டேவிட் கோரியா

5933 NE Win Sivers Drive

# 205, போர்ட்லேண்ட், அல்லது 97220

ஐக்கிய மாநிலங்கள்

கட்டணம் இலவசம்: + 1-800-792-5285

இங்கிலாந்து: + 44-845-528-1300

ஹாங்காங்: + 852-301-84916

இந்தியா (புனே): + 91-20-66346060

தொலைநகல்: + 1⟨855⟩550-5975

help@alliedmarketresearch.com

வலை:

www.alliedmarketresearch.com

இந்த வெளியீடு openPR இல் வெளியிடப்பட்டது.

admin Author