ஸ்னாப் புதிய கேமிங் மேடையில் – சிஎன்பிசி பற்றி விளம்பரதாரர்கள் ஏன் உற்சாகப்படுகிறார்கள்

<கட்டுரை>

நியூயார்க் பங்குச் சந்தையில் துவக்க மணிநேரத்தை முன்னிட்டு சி.இ.இ. தலைமை நிர்வாகி இவான் ஸ்பீகல் சிரித்துக் கொண்டார், அவருடைய நிறுவனம் அதன் IPO, வியாழக்கிழமை, மார்ச் 2, 2017 ஐ கொண்டாடுகிறது. “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = data-enlarged-image = “https://fm.cnbc.com/applications/cnbc.com/resources/img/editorial/2017/03/02/104316168-AP_17061558799770.1910×1000.jpg?v=1488473091″ height = ” 298 “src =” https://fm.cnbc.com/applications/cnbc.com/resources/img/editorial/2017/03/02/104316168-AP_17061558799770.530×298.jpg?v=1488473091 “width =” 530 ” > < < meta content = "2018-06-20T01: 59: 32-0400" itemprop = "dateModified">

நிகழ் அறிவிப்புகள், ஒரு புதிய விளம்பர ஆதரவு கேமிங் தளத்தை , வியாழக்கிழமை அதன் முதல் பங்கு உச்சிமாநாட்டில் விளம்பர வருவாய்க்கு ஒரு பரந்த நிகரத்தை வழங்குகிறது. அறிவிப்புகள் கூட ஒரு புதிய விளம்பர நெட்வொர்க் ஆகியவற்றில் சேர்க்கப்பட்டாலும், விளம்பரதாரர்கள் உண்மையான கட்டாய வாய்ப்பை விளையாட்டுகளில் உள்ளனர் என்று கூறுகிறார்கள்.

ஆராய்ச்சியின் படி கேமிங், எஸ்போர்ட்ஸ் மற்றும் மொபைல் சந்தை பகுப்பாய்வு நிறுவனமான நியூஜூ ஆகியவற்றிலிருந்து. Snap நிறுவனத்தின் சந்தை தொப்பி உயர்ந்துள்ளது சுமார் $ 600 மில்லியன் வெள்ளி சுமார் $ 15.5 பில்லியன்.

விளம்பரதாரர்கள் “Bitmoji Party” போன்ற விளையாட்டுகள் மீது தவிர்க்க முடியாத, ஆறு-இரண்டாவது வீடியோ விளம்பரங்களை வாங்குவதற்கான திறனைக் கொண்டிருக்க முடியும், பயனர்கள் தங்கள் Bitmoji அவதாரங்களைப் போட்டியிட அனுமதிக்கும் அசல் விளையாட்டு. நிறுவனம் விரைவில் மூன்றாம் தரப்பு விளையாட்டுகள் உருண்டுவிடும்.

விளையாட்டு ஒருங்கிணைப்புகளின் சில அம்சங்களில் விளம்பரதாரர்கள் இன்னமும் ஆர்வமாக இருந்தபோதிலும், ஸ்னாபாட்டின் ஒரு பகுதியில் நிச்சயதார்த்தம் ஏற்படுவதற்கான கேமிங் தளத்தின் திறன் பற்றி அவர்கள் ஆர்வமாக இருந்தனர். இது பிராண்ட்-பாதுகாப்பான வாய்ப்புகளை வழங்குவதாக தோன்றுகிறது, விளம்பரதாரர்கள் கூறினர்.

செய்தி நிறுவனம் மற்றும் Wavemaker இன் அனுபவத்தின் தலைவனுக்கும் அனுபவத்திற்கும் தலைவரான Noah Mallin க்கு, கேமிங் கூறுகள் நிர்ப்பந்திக்கப்படுகின்றன, ஏனென்றால் Snap பிரபலமான தகவல்களுக்கு வெளியேயுள்ள பயனர் தளத்திற்கான இடங்களை கண்டுபிடிக்க வேண்டும், இது மிகவும் பிரபலமானது ஆனால் ” விளம்பர நட்பு விண்வெளி, “அவர் கூறுகிறார்.

விளம்பர அனுபவம் எவ்வாறு வடிவமைக்கப்படும் என்பது இதுவரை காணப்படவில்லை. விளம்பரங்களை மிகவும் குறுக்கிட முடியாது என்பதை உறுதிப்படுத்த வேண்டும் என்று மலிண் கூறியுள்ளார்.

விளையாட்டு அரங்கில் பிராண்ட் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளில் விவரங்கள் இன்னும் தெளிவாக இல்லை, ஆனால் விளம்பரதாரர்கள் பிராண்டுகளுக்கான நட்பு இடங்கள் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.

“இது தொனியில் மிகவும் பிரியமான நட்பு மற்றும் மிகவும் பாதுகாப்பானது என்று தோன்றியது,” என்று மேகன் மிஸ்கோவ்ஸ்கி கூறினார். ஆனால் அவளது ஏஜென்ஸி இன்னும் இன்னும் விவரங்கள் தேவை என்று அவர் குறிப்பிட்டார். “நாங்கள் அதை பரிந்துரைக்கும் முன் நாங்கள் ஆராய வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

கேமெயில் உள்ள புதிய தோற்றங்கள் மற்றும் ஃபோட்டோமாத் உடன் இணைந்திருப்பது போல, கேமராவை உள்ளே பார்க்கும் பொருட்டு நுண்ணிய சமன்பாட்டில் பயனர் ஸ்னாப்டாட் கேமராவை சுட்டிக்காட்ட அனுமதிக்கும் – பயன்பாட்டில் மக்கள் வைத்திருப்பதில் கவனம் செலுத்துதல்

டிஜிட்டல் விளம்பர நிறுவனமான டிக்டிகல் நிறுவனத்தில் முதன்மை மூலோபாய நிபுணரான இலன் நெஸ் கூறினார்

“நிறுவனத்தின் பெருமளவில் அதன் செயலில் உள்ள பயனாளரைப் பற்றியும், வயதுவந்தோரின் மக்கள்தொகை பற்றியும் பெருமையுடன் பேசுகிறீர்கள், ஆனால் அவை பயன்பாட்டில் செலவழித்த நேரத்தை கவனிக்காமல் இருப்பதால், அது அநேகமாக மிகப்பெரியதாக இல்லை” என்று அவர் கூறினார். . “இந்த புதுப்பிப்புகள் Snapchat இல் செலவழித்த நேரத்தை அதிகரிப்பதற்கு ஒரு படி ஆகும், விளம்பரதாரர்களுக்கு விளம்பரங்களைத் தேவைப்படும் விதமாக நாங்கள் விரும்புவதைத் தவிர வேறெதுவுமில்லை, எங்களுக்கு நீண்ட நேரம் கவனம் தேவை.”

ஃபேஸ்புக் அண்ட்ராய்டு பயன்பாடு மற்றும் ட்விட்டர் அண்ட்ராய்டு பயன்பாட்டில் கிட்டத்தட்ட 22 நிமிடங்கள்.

ஊடக நிறுவனமான Mindshare சமூகத்தின் மூத்த இயக்குனரான சிமோனா மர்மினா, பிராண்ட் பாதுகாப்பைப் பற்றிய மேலும் விவரங்களுக்கு ஆசைபடுகிறார், ஆனால் கேமிங் தளத்தை உறுதிப்படுத்துவதாகக் கூறினார்.

“அவர்கள் வேறு ஒரு தூய நாடக கேமிங் தளங்களோடு ஒப்பிடும்போது அவர்களுக்கு ஒரு நன்மையைத் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர், அவர்கள் ஏற்கனவே ஒரு சமூகத்தை உருவாக்கியுள்ளனர், மேலும் நிறைய பேர் தங்கள் நண்பர்களிடம் பேசுவதைப் பயன்படுத்துகின்றனர்” கூறினார். மோர்கன் ஸ்டான்லி ஆய்வாளர்கள், அவர்கள் ஒரு பெரிய வாய்ப்பாக மொபைல் விளையாட்டு விளம்பரங்களை பார்க்கும் ஒரு குறிப்பு குறிப்பில் தெரிவித்தனர், ஆனால் அது செயல்பட சவாலானதாக இருக்கும் என்று கூறுகிறார்கள். ஆராய்ச்சி ஆய்வாளர்கள் Snap சவால் ஒரு பயனர் அனுபவத்தை சீர்குலைக்க இல்லை என்று அளவிடக்கூடிய விளம்பர அலகுகள் உருவாக்கும் என்று கூறினார். இது “அடிப்படையிலான நண்பர்கள்” போன்ற ஒரு விளையாட்டு முறை சார்ந்த அடிப்படையிலானது என்பதால், விளம்பரங்களைக் காட்டுவதற்கு இயற்கையான காலகட்டங்களை உருவாக்குகிறது, ஆராய்ச்சியாளர்கள் Snap இன் முதல் ஆறு விளையாட்டுக்கள் “திரும்ப அடிப்படையிலானவை” எனத் தோன்றுவதில்லை என்றார். அந்த “விளம்பர உணர்வை வாய்ப்புகள் குறைக்க முடியும் … மற்றும் பணமாக்குதல்,” ஆராய்ச்சி குறிப்பு கூறுகிறது.

மேலும், ஆய்வாளர்கள் கூறுவதாவது, அதன் விளையாட்டு வியாபாரத்தை அளவிடுவதால், தலைகீழானது, விளையாட்டு உருவாக்குநர்களுக்கு உருவாக்கப்படும் எந்த வருவாயில் 70 சதவீதத்தையும் கொடுக்க வேண்டும் என்ற உண்மையால் வரம்புக்குட்பட்டிருக்கலாம் – இது தொழில்துறை தரநிலை பிளவு .

admin Author