டொயோட்டா மற்றொரு விலை உயர்வை அறிவிக்கிறது 1 ஏப்ரல் 2019 – GaadiWaadi.com

Toyota Likely To Announce Price Hike Soon in India (toyota price hike)

டொயோட்டா 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 1 முதல் சில மாடல்களின் விலையை அதிகரிக்க, இந்த ஆண்டு இரண்டாவது விலை உயர்வு

டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் அதிகார பூர்வமான 1 ஸ்டம்ப் ஏப்ரல் 2019 ஆம் ஆண்டில் இருந்து சில பொருட்கள் விலையை மேலும் அதிகரிக்கும் போகிறது என்று அறிவித்தது. ஆனால் அவர்கள் விலை அல்லது விலை உயர்வின் சதவீதத்தை குறிப்பிடவில்லை. ஆனால் அது 1% -2% வரை இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

இந்த ஆண்டு இரண்டாவது முறையாக, டொயோட்டா அதிகரித்து வரும் விலை, ஜனவரி மாதத்தில் 4 சதவீத உயர்வை அறிவித்துள்ளது. கடந்த வருடம், நிறுவனம் பல முறை மாதிரிகள் முழுவதும் விலை அதிகரித்தது, குறிப்பாக இன்வாவா க்ரிஸ்டா மற்றும் ஃபாரூனெர் ஆகியவற்றிற்கு.

திரு N. N. ராஜா, துணை நிர்வாக இயக்குனர், டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் கூறினார்

டொயோட்டா கிர்லோஸ்கர் மோட்டார் அதன் சில பொருட்களின் விலையை 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி அதிகரிக்கச் செய்யும். உற்பத்தி செலவில் சுத்திகரிப்பு உட்பட செலவு குறைப்பு நடவடிக்கைகளின் பூச்செடி மூலம் கூடுதல் செலவுகளை உறிஞ்சி வருகிறோம். இருப்பினும், தொடர்ச்சியான அதிகரிப்பு போக்கு கருத்தில் கொள்வதால் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு சிறிய பகுதியை கடக்க நாங்கள் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறோம். செலவினங்களைக் கட்டுப்படுத்தவும், எங்களது விசுவாசமான வாடிக்கையாளர்களுக்கு சிறந்த மதிப்பை வழங்கவும் நிறுவனம் முயற்சிக்கும்.

FAME-II திட்டமானது முதன்மை செடான் கேமரிக்கு பயனளிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஏனெனில் இது ஒரு கலப்பின இயந்திரத்துடன் மட்டுமே கிடைக்கிறது மற்றும் விலை நன்மைகளை மேலும் வாடிக்கையாளர்களை ஈர்க்க உதவுகிறது. கேம்ரிக்கு ஒரு மாதத்திற்குள் நிறுவனம் 400 க்கும் மேற்பட்ட முன்பதிவுகளை ஏற்கனவே பெற்றுள்ளது.

2019 தியோட்டோட்டா காமிரா மறுஆய்வு இன்யாடியா காடிவாடி -11

பத்தாவது தலைமுறையிலான கேம்ரி ஒரு புதிய வடிவமைப்பைப் பெற்றுள்ளது, இது மேம்பட்ட TNGA தளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இந்த செடான் 2.5 லி பெட்ரோல் என்ஜின் மூலம் 178 பிஎஸ் மற்றும் 221 என்எம் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது 120 என்.எஸ். மற்றும் 202 என்எம் உற்பத்தி செய்யும் 3 என்எம் மின் மோட்டார் உதவியுடன் உதவியாக உள்ளது, ஒருங்கிணைந்த அவுட் 221 பிஎஸ் ஆகும். ARAI படி, கேம்ரி 23.27 கி.மீ. / லி, திரும்புகிறது, இது அளவைப் பரிசீலித்து வருகிறது.

டொயோட்டா சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது புதிய நுழைவு நிலை G பிளஸ் மாறுபாடு Innova Crysta, இது விலை ரூ. ஜிஎக்ஸ் மாடலை விட 38,000 குறைவானது. புதிய அடிப்படை மாறுபாடு 16 அங்குல அலாய் சக்கரங்கள், சுறா ஃபின் ஆண்டெனா, அனைத்து 4 மின்சக்தி ஜன்னல்கள், ஏபிஎஸ், இரட்டை-ஏர்பேக்குகள் மற்றும் அதிகமான போன்ற நல்லவர்களுடன் ஏற்றப்பட்டுள்ளது.

நுழைவு நிலை மாறுபாடு 7 மற்றும் 8-சீட்டர் கட்டமைப்பில் கிடைக்கின்றது. ஆனால் எம்டிவி சக்திவாய்ந்த AT டீசல் மற்றும் பெட்ரோல் என்ஜின்களில் மிதமிஞ்சியதால் 2.4 எல் டீசல் எஞ்சின் மட்டுமே கிடைக்கிறது. 2.4 எல் இயந்திரம் 1,400 மற்றும் 2,800 rpm க்கு இடையில் 3,400 rpm மற்றும் 343 Nm தூரத்திலுள்ள 150 PS மின்சக்தி உற்பத்தி செய்கிறது. இந்த இயந்திரம் 6 வேக கியர்பாக்ஸுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. ரூ. 15.57 லட்சம் (முன்னாள்-ஷோரூம்).

admin Author