குஜராத்தில் பப்ஜெக்டில் விளையாடியதற்காக கைது செய்யப்பட்ட 8 பேரை தில்லி போலீசார் கைது செய்தனர்.

குஜராத்தில் தடை

குஜராத்தில் தடை

கடந்த வாரங்களில் பிரபலமான போரில் ராயல் விளையாட்டு, பிளேயர்ஸ் பிளேயர் தெரியாத போர்ச்சுகீஸை (PUBG) தொந்தரவு செய்வது குறுகியதாக இல்லை. விளையாட்டு பிரபலமடைவதோடு மேலும் ஒவ்வொரு நாளும் அதற்கு அதிகமான வீரர்களை சேர்ப்பதோடு, அது தற்போது அதன் இருண்ட நாட்களில் எதிர்கொள்கிறது. காரணம், நாடு முழுவதும் பல்வேறு அரசாங்க அதிகாரிகளின் ஆலோசனைகள், மக்கள் ஆலோசனைகளை அனுப்புவதன் மூலமும், சில நேரங்களில் தடைகளை அமல்படுத்துவதையும், கைது செய்வதையும்கூட உத்தியோகபூர்வமாக ஊக்கப்படுத்தி வருகின்றன.

குஜராத்தில் உள்ள அகமதாபாத் மற்றும் ஹைமட்நகர் நகரிலிருந்து இன்னும் அதிகமான வீரர்களை கைது செய்ய போலீசார் முடிவு செய்துள்ளனர். பி.டி.ஐ யின் அறிக்கையின்படி, ஏழு கல்லூரி மாணவர்கள் உட்பட 8 பேர் குஜராத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர். கைது செய்யப்பட்டவர்கள் ராஜ்காட் காவல்துறையினரின் அறிக்கைகளைத் தொடர்ந்து நெருங்கி வந்து 10 மாணவர்களைக் கொண்டுவருகின்றனர் – மாணவர்கள் உட்பட – விளையாட்டு விளையாடுவதற்காக.

மேலும் படிக்க: PUBG தடை: நீங்கள் கோழி இரவு உணவு அடிமையாகி? கண்டுபிடிக்க இந்த கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்கவும்

இந்த அறிக்கையின்படி, இந்திய தண்டனைச் சட்டம் 188 பிரிவின் கீழ் (எப்.ஐ.ஆர்., பொது ஊழியரால் பிரகடனப்படுத்தப்படுவதற்கு ஒத்துழையாமை) அனைத்து எட்டு வீரர்களும் கைது செய்யப்பட்டனர். பின்னர் சம்பந்தப்பட்ட பொலிஸ் நிலையத்தில் ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. சுவாரஸ்யமாக, ஏழு குற்றவாளிகள் கல்லூரி மாணவர்களாவர் மற்றும் ஹிம்மதநாகர் நகரிலுள்ள தங்கள் விடுதிக்கு வெளியே PUBG விளையாட்டிற்குப் பின் கைது செய்யப்பட்டனர்.

PUBG டெவலப்பர்கள் டென்சன் பிரதிபலிக்கிறது

பப்ளிஷிங் விஷயத்தில் தீவிரமாக ஏதேனும் சிக்கல் ஏற்பட்டால், PUBG இன் படைப்பாளர்களின் இந்தியப் படை, டென்சன், சமீபத்தில் வெளியான வளர்ச்சிகளின் மீது வருத்தம் தெரிவித்த ஒரு அறிக்கையுடன் வெளியே வந்துவிட்டது, தடைகளை உயர்த்துவதற்கு அதிகாரிகளுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியது என்று விளக்கினார்.

“PUBG மொபைல் என்பது ஒரு கேம், இது பொழுதுபோக்கிற்காக மட்டுமல்லாமல், ஒரு ஆரோக்கியமான மற்றும் பொறுப்புணர்வு முறையில் அனுபவிக்கப்பட வேண்டும்,” என்றார். பொறுப்பு கேமிங் அனுபவத்தை ஊக்குவிப்பதில் தொடர்ந்தும் முயற்சி எடுப்பதற்கு, இந்தியாவில் ஒரு ஆரோக்கியமான விளையாட்டு முறைமை அறிமுகப்படுத்தப்படுகையில், குறைந்த வயதுடைய வீரர்களுக்கான விளையாட்டு நேரத்தை கட்டுப்படுத்துவது உட்பட, சமநிலையான, பொறுப்பான கேமிங்கை மேம்படுத்துவதும், சில நகரங்களில் உள்ள உள்ளூர் அதிகாரிகள் எங்கள் விளையாட்டை தடை செய்வதற்கும் முடிவு செய்துள்ளனர். இது போன்ற தடைகளின் சட்டபூர்வமான அடிப்படைகளைப் புரிந்து கொள்ள நாங்கள் வேலை செய்கிறோம், மேலும் எங்களது நோக்கங்களை விளக்கவும், அவர்கள் தடைகளை திரும்பப் பெறவும் தொடர்புடைய அதிகாரிகளுடன் ஒரு ஆக்கபூர்வமான உரையாடலைப் பெற முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். PUBG மொபைல் பிளேயர்களுக்கு, நாங்கள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்த நாங்கள் விரும்புகிறோம் உங்கள் பக்கமும், ஒரு நியாயமான தீர்வை கண்டுபிடிக்க நாங்கள் முயலுவோம். ”

PUBG மொபைல்

PUBG வீரர்களுக்கு நல்ல செய்தி

இந்த பைத்தியக்காரத்தனத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருவதற்காக தணிக்கை இந்தியாவின் தீர்ப்பை நாட்டில் உள்ள லட்ச ரூபாய் பப்ளிகேஷன்ஸ் பத்திரிகைக்கு வரவேற்பு அளிக்க வேண்டும் என்று இப்போது சொல்ல வேண்டிய அவசியமில்லை. போர் ராயல் விளையாட்டு மெதுவாக ஆனால் நிச்சயமாக கடந்த சில ஆண்டுகளாக மிகவும் பிரபலமான விளையாட்டு ஒன்றாகும் மற்றும் பொறுப்பாக உலகம் முழுவதும் மக்கள் நடித்தார்.

எனவே, இந்தியாவில் போர்வை தடைகளைச் செயல்படுத்துவது, செய்ய வேண்டிய காரியங்களுக்கு மிகவும் நல்லது என்று தெரியவில்லை. இப்போது டென்சன் இந்தியாவுடன் இந்த விஷயத்தில் ஈடுபட்டுள்ளதால், அதிகாரிகள் இப்போது நியாயத்தை கேட்பார்கள், விரைவில் விளையாட்டின் மீதான தடை நீக்கப்படுவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள்.

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author