அமெரிக்க நீதிமன்றம் இன்ஃபோசிஸ், ஆப்பிள் – Moneycontrol.com க்கு எதிராக விசா மோசடி வழக்கு தள்ளுபடி செய்தது

Last Updated: Mar 15, 2019 08:17 PM IST | மூல: PTI

ஐபோன் தயாரிப்பாளர் ஆப்பிள் மற்றும் இந்திய ஐடி நிறுவனமான இன்போசிஸ் இரண்டு இந்திய மக்களை அதிக விலை H1-B விசாவிற்கு பதிலாக B-1 விசாவில் பயிற்றுவிப்பதற்காக சதித்திட்டதாக சதித்திட்டம் ஒன்றை 2016 ல் தாக்கல் செய்தார்.

கலிஃபோர்னியாவில் ஒரு அமெரிக்க மாவட்ட நீதிமன்றம் ஆப்பிள் மற்றும் இன்ஃபோசிஸ் நிறுவனங்களுக்கு விசா மோசடி குற்றச்சாட்டுக்கு எதிராக வழக்குத் தள்ளுபடி செய்தது.

ஐபோன் தயாரிப்பாளர் ஆப்பிள் மற்றும் இந்திய ஐடி நிறுவனமான இன்போசிஸ் இரண்டு இந்திய மக்களை அதிக விலை H1-B விசாவிற்கு பதிலாக B-1 விசாவில் பயிற்றுவிப்பதற்காக சதித்திட்டதாக சதித்திட்டம் ஒன்றை 2016 ல் தாக்கல் செய்தார்.

ஆப்பிள் இன்ஸைடர், ஆப்பிள் இன்சைடர், ஆப்பிள் இன்ஸைடர், இன்ஃபோசிஸ் ஆகியவற்றில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு செய்தியின்படி, அமெரிக்க அரசாங்கத்திற்காக கார்ல் க்ராவிட் ஒப்பந்தத்தை தள்ளுபடி செய்ய நீதிமன்றம் கோரியது. , இன்போசிஸ் இயக்கம் துஷ்பிரயோகம் என மறுக்கப்படவில்லை – வழக்கில் எந்த தாக்கமும் இல்லை.

B-1 விசாவின் கீழ் பயிற்றுவிக்கப்பட்ட பயிற்றுனர்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டதாகவும், ஆப்பிள் அல்லது இன்போசிஸ் மோசடி செய்ய முயற்சிக்கவில்லை என்றும் ஆப்பிள் கோரிக்கையை நீதிமன்றம் ஏற்றுக் கொண்டது.

முதல் வெளியிடப்பட்ட மார்ச் 15, 2019 08:15 மணி

admin Author