MIT ஆனது மென்மையான ரோபாட்டிக் கிரைப்பரை உருவாக்குகிறது, இது 100 டைம்ஸ் எடை எடுக்கும் – ExtremeTech

இந்தத் தளத்தில் உள்ள இணைப்புகளிலிருந்து தொடர்புடைய கமிஷன்களை இந்த தளம் பெற்றுக்கொள்ளலாம்.

பயன்பாட்டு விதிமுறைகளை

.

ரோபோக்கள் பல இடங்களில் மக்களை தாண்டி வருகின்றன, ஆனால் மனித கை இன்னும் உயர்ந்ததாக உள்ளது. ரோபோகள் ஒழுங்கற்ற பொருள்களை எடுக்கவில்லை. இப்போது, ​​MIT யின் கம்ப்யூட்டர் சயின்ஸ் மற்றும் செயற்கை நுண்ணறிவு ஆய்வகத்தில் (CSAIL) வடிவமைக்கப்பட்ட புதிய கிராஸ்பர் ரோபோக்கள் ஒரு விளிம்பைக் கொடுக்க முடியும். ஓரிகமி “மாய பந்து” க்ரிப்பர் நம் கைகளை பின்பற்ற முயற்சிப்பதில்லை, ஆனால் அது இன்னும் 100 மடங்கு எடையைக் கொண்டிருக்கும் .

ஓரிகமி கிரைப்பர் பொதுவாக “மென்மையான ரோபாட்டிக்ஸ்” என்று அழைக்கப்படுபவற்றின் பயன்பாடாகும். பெயர் குறிப்பிடுவது போல, இந்த இயந்திரங்கள் குளிர் மற்றும் வேகாத உலோகத்திற்கு பதிலாக ரப்பர் போன்ற நெகிழ்வான பொருள்களைப் பயன்படுத்துகின்றன. புதிய CSAIL முரண் ஒரு நெகிழ் காகித மலர் போல் தெரிகிறது, ஆனால் அது நம்பமுடியாத வலிமை கொண்ட பொருட்களை அடைய ஒப்பந்தங்கள். நீங்கள் கூம்பு உள்ளே ஒரு பகுதியை wedge முடியும் வரை இந்த பொருட்களை என்ன விஷயம் இல்லை.

பிளப்பு மூன்று பாகங்கள் கொண்டது: ஒரு மடிப்பு உள் அகலமான, ரப்பர் ஒரு exoskeleton, மற்றும் நெகிழ்வான இணைப்பு. இது காற்றழுத்த உட்பகுதியிலிருந்து வெளியே செல்லும் வாயு வழியாக வெளியேறும். இந்த எளிமையான கட்டுமானம் என்றால், குழு பல்வேறு அமைப்புகளில் செயல்திறனை மேம்படுத்த வடிவமைப்பை விரைவாகவும் செயல்திறனுடனும் இயங்க முடியும்.

அமேசான் போன்ற நிறுவனங்கள் ஒழுங்கற்ற பொருள்களை எடுக்கக்கூடிய ரோபோகளை வளர்ப்பதில் நம்பமுடியாத அக்கறை கொண்டுள்ளன, மென்மையான ரோபாட்டிக்ஸ் ஒருவேளை அதை செய்ய சிறந்த வழியாகும். தற்போது, ​​கூம்பு வடிவிலான கிளிப்பர் கிட்டத்தட்ட எந்த பொருளையும் அதன் விட்டம் 70 சதவிகிதத்திற்கும் குறைவாக 100 மடங்கு எடை கொண்டதாகக் கூறுகிறது. இது ஒரு பாரம்பரிய ரோபோ கையை விட அதிக மென்மையானது, கனமான மற்றும் மென்மையான கண்ணாடிக் கிண்ணங்கள் மற்றும் உணவு போன்ற பொருட்களையும் தூக்கி எறியும் திறன் கொண்டது. CSAIL தண்ணீர், பழம், அலுமினியம் கேன்கள் மற்றும் பலவற்றின் பாட்டில்களைப் போன்ற பல்வேறு பொருள்களுடன் மாய பந்து கிளிப்பை பரிசோதித்தது. இந்த ரோபோ முட்டைகளை ஏறாமல் உங்கள் மளிகைப் பொருட்களை ஏறக்குறைய அடக்க முடியும் .

மாய பந்து கிளிப்பர் பாட்டில்கள் மற்றும் கேன்களைப் போன்ற உருளை பொருள்களுடன் தற்போது சிறந்தது, ஆனால் அது கூம்பு துவக்கத்தில் பொருந்தக்கூடிய பகுதியாக இருக்கும் வரை அது வெற்றிகரமாக ஒழுங்கற்ற பொருட்களை தூக்கி எறியலாம். புத்தகங்கள் போன்ற பெரிய பிளாட் ஆப்ஸ் என்றாலும், கடுமையானவை. மேலே உள்ள டெமோவில் மனிதர்கள் செயல்பட்டு வருகின்றனர், ஏனெனில் இது அவசியமாக உள்ளது, ஏனெனில் சோதனை செய்யப்பட்ட பல பொருட்கள் சில பரிமாணங்களில் மிகப் பெரியவை. குழுவிற்கு கணினி பார்வை சேர்க்க குழு திட்டமிட்டுள்ளது, இது ஒரு பொருளைப் பெற சரியான கோணத்தைக் காண அனுமதிக்கும்.

இப்போது படிக்கவும்:

admin Author