ரூ .20,999 க்கு 40-அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டிவி தொடங்கப்பட்டது: நீங்கள் அறிய வேண்டியவை – சர்வதேச வணிக டைம்ஸ், இந்தியா

தீவிர போட்டி மூலம் இடையூறு இந்திய மொபைல் நிறுவனத்தை மாற்றியமைத்தது மட்டுமல்லாமல், தொலைக்காட்சி சந்தையானது பரிணாம வளர்ச்சியின் நியாயமான பங்கையும் கண்டிருக்கிறது. தொலைக்காட்சிகள் இனி ஆடம்பரமாக இல்லை மற்றும் வாங்குவோர் இந்தியாவில் வசூலிக்கப்பட்ட ஸ்மார்ட் டி.வி.க்களை சொந்தமாக வைத்திருக்கின்றன. இந்த முயற்சிகளை மேலும் துரிதப்படுத்தி, தாம்சன் புதிய மலிவு ஸ்மார்ட்போன் டிவி ஒன்றை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, “இந்தியாவின் முதல் 40 அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டிவி.”

Xiaomi, Kodak, VU மற்றும் பிறர் போன்ற பிராண்டுகள் நுகர்வோருக்கு மலிவு தொலைக்காட்சி தேர்வுகள் மற்றும் பிரான்ஸை அடிப்படையாகக் கொண்ட தாம்சன் போன்றவற்றுடன் அதே லீக்கில் உள்ளது. பிரீமியம் டிவி வகை இன்னும் சாம்சங் தலைமையில் உள்ளது, எல்ஜி மற்றும் சோனி. எல்லா நுகர்வர்களுக்கும் தாம்சனைக் கடையில் வைத்திருப்பது மிகவும் சுவாரஸ்யமானது, குறிப்பாக மக்களுக்கு மிகுந்த விலையில் கிடைக்கக்கூடிய விலை வரம்பில்.

இந்தியாவில், நான்காவது ஸ்மார்ட் டிவி, UD9 ஸ்மார்ட் டிவி, ரூ. 20,999 என்ற நம்பத்தகுந்த விலையில் தாம்சன் அறிமுகப்படுத்தியது. 40 அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டிவி ஃப்ளிப்கார்ட்டில் பிரத்தியேகமாக கிடைக்கும், அங்கு வாங்குவோர் அக்ஸிஸ் பாங்க் பஸ் கிரெடிட் கார்டை கூடுதல் 5 சதவிகிதமாக பெறவும், பழைய டி.வி. பரிமாற்றத்தில் 8,000 ரூபாய் வரை பெறவும் முடியும். அதன் முழு விலையில் தொலைக்காட்சி வாங்க முடியாதவர்களுக்கு எல்.ஈ.எம் செலவு இல்லை.

Thomson new TV launched in India

தாம்சன் புதிய டிவி இந்தியாவில் தொடங்கப்பட்டது Flipkart தயாரிப்பு பட்டியல்

தாக்சன் UD9 40-இன்ச் 4K ஸ்மார்ட் டிவியின் மலிவு விலையானது தொலைக்காட்சி வாங்க ஒரு கட்டாய காரணம் என்றாலும் கூட, அது முக்கியத்துவம் வாய்ந்த குறிப்புகள் பற்றி பார்க்கலாம்.

3840 × 2160 பிக்சல்கள் தீர்மானம், பிரகாசம் 550 நிங்கள், செயலில் HDR10 மற்றும் 20W ஆடியோ வெளியீடு கொண்ட சாம்சங் டிஸ்ப்ளே குழுமம் 40-அங்குல 4K டிவி உள்ளது. தொலைக்காட்சியில் மூன்று HDMI போர்ட்கள், இரண்டு USB போர்ட்டுகள் மற்றும் 60Hz தரநிலை புதுப்பிப்பு விகிதம் உள்ளன. இது ஒரு ஸ்மார்ட் டிவி என்பதால், YouTube, நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அமேசான் ப்ரீ வீடியோ போன்ற கட்டற்ற பயன்பாடுகள் உள்ளன.

Thomson new TV launched in India

தாம்சன் புதிய டிவி இந்தியாவில் தொடங்கப்பட்டது Flipkart தயாரிப்பு பட்டியல்

தொம்சனின் புதிய ஸ்மார்ட் டி.வி வயோதிக ஆண்ட்ராய்டு 7.1 OS இல் இயங்குகிறது, ஆனால் மிராச்சஸ்ட் வழியாக ஸ்கிரிகாஸ்டிங் ஆதரிக்கிறது. பெங்காலி, தமிழ், மராத்தி, குஜராத்தி மற்றும் இன்னும் 18 க்கும் மேற்பட்ட உள்ளூர் மொழிகளுக்கு ஆதரவு உள்ளது.

தாம்சன் UD9 40-அங்குல 4K ஸ்மார்ட் டி.வி. UD9 தொலைக்காட்சிகளின் தற்போதைய வரிசையை விரிவாக்குகிறது. சமீபத்திய மாடல் நிறைய மலிவான மற்றும் பிற மாதிரிகள் 43 அங்குல, 50 அங்குல மற்றும் 55 அங்குல திரை அளவுகள் வர. 43 இன்ச் மாடல் ரூ 24,999 விலையில், 50 அங்குல 4K டிவி செலவுகள் ரூ 32,999 மற்றும் உயர் இறுதியில் 55 அங்குல மாறுபாடு ரூ 37,999.

admin Author