2-வாரம் பேட்டரி ஆயுள் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. 15,990, பேண்ட் 3 புரோ மற்றும் பேண்ட் 3e அறிமுகம் – NDTV

ஹவாய் வாட்ச் ஜிடி இந்தியாவில் தொடங்கப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் மாதத்தில் ஹவாய் தயாரிக்கும் புதிய ஸ்மார்ட்வாட்ச், அமேசான்.காம் மூலம் நாட்டில் விற்பனைக்கு வருகிறது. மார்ச் 19 ம் தேதி தொடங்கும். சீன நிறுவனம் குறிப்பாக ஹவாய் வேல் ஜிடி ஸ்போர்ட்ஸ் பதிப்பையும், வாட்ச் ஜிடி கிளாசிக் பதிப்பை நாட்டிற்கு ரூ. 15.990. ஸ்மார்ட்வாட்சுகளுடன் இணைந்து, ஹவாய் பாண்ட் 3 ப்ரோ மற்றும் பேண்ட் 3 ஆகியவை பல வண்ண விருப்பங்களில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. ஹவாய் ஸ்மார்ட்வாக்க்கள் நிறுவனத்தின் லைட் ஓஎஸ்ஸில் இயங்குகின்றன, மேலும் அடுத்த வாரம் தொடங்கும்.

ஹவாய் வாட்ச் ஜிடி, பேண்ட் 3 புரோ, இந்தியாவில் பேண்ட் 3e விலை, துவக்க வாய்ப்புகள்

இந்தியாவில் ஹவாய் வாட்ச் ஜிடி விலை ரூ. விளையாட்டு பதிப்பின் 15,990, அதன் கிளாசிக் எடிஷன் ரூ. 16.990. மார்ச் 19 தொடங்கும் Amazon.in மூலம் இரண்டு வகைகளும் விற்பனையாகும்.

அறிமுகப்படுத்தும் சலுகைகள் ஹவாய் விளையாட்டு BT AM61 ரூபாய் மதிப்புள்ள காதணிகள். ஆரம்பகால பறவை வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஹவாய் வாட்ச் GT உடன் இணைந்து கிடைக்கும். ஸ்மார்ட்வாட்ச் எந்த கட்டண ஈஎம்ஐ விருப்பங்களுடன் வருகிறது.

வாட்ச் ஜிடி உடன் இணைந்து ஹவாய் 3 பேரில் ரூ. 4.699. இது மார்ச் 26 முதல் அமேசான்.காம் மூலம் விற்பனைக்கு வரும். இது ஒப்சைடியன் பிளாக் மற்றும் ஸ்பேஸ் ப்ளூ வண்ண விருப்பங்கள். மார்ச் 19 ம் திகதி முதல் அமேசான்.காம் மூலம் கொள்முதல் செய்வதற்கு ஹவாய் பாண்ட் 3 நிறுவனம் ரூ. 1,699. இது பிங்க் மற்றும் பிளாக் வண்ண விருப்பங்கள் வரும்.

நாம் குறிப்பிட்டுள்ளபடி, கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் ஹவாய் வோல்ட் ஜிடி உலகளாவிய அளவில் வெளியானது – பேண்ட் 3 புரோ தவிர.

ஹவாய் வாட்ச் GT, பேண்ட் 3 ப்ரோ, பேண்ட் 3e குறிப்புகள், அம்சங்கள்

Huawei Watch GT LiteOS இயங்குகிறது மற்றும் ஒரு 1.39 அங்குல OLED டிஸ்ப்ளே (454×454 பிக்சல்கள்), 326ppi பிக்சல் அடர்த்தி கொண்ட காட்சி உள்ளது. ஹூட் கீழ், 80 மெகாபிக்சல் நுகர்வு, ரேம் 16MB மற்றும் 128MB ரோம் ஆகியவற்றுடன் இணைந்து செயல்படும் இரட்டை-சிபிக் கட்டமைப்பு உள்ளது. பேட்டரி வாழ்க்கை 14 நாட்கள் வழங்க smartwatch மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

ஹவாய் ஒரு ட்ருசீன் 3.0 இதய துடிப்பு கண்காணிப்பு தொழில்நுட்பத்தை வழங்கியுள்ளது, இது பாரம்பரிய இதய துடிப்பு சென்சார் விட திறமையான மற்றும் துல்லியமான நிகழ் நேர தனிப்பட்ட இதய-விகித அளவீடுகளை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்வாட்ச் ஜிபிஎஸ் ஆதரவுடன் வருகிறது. மேலும், ஒரு- to- ஒன்று டிராக் தேர்வுமுறை செயல்படுத்த ஒரு டிராக் ஆப்டிமைசேஷன் வழிமுறை உள்ளது.

ஹவாய் வாட்ச் ஜிடி, ஹைகிங், ட்ரெய்ல் ரன், வெளிப்புற நடை, இயங்கும், சைக்கிள் ஓட்டுதல், நீச்சல் மற்றும் இலவச பயிற்சி போன்ற பயன்முறைகளை ஆதரிக்கிறது. இது நேரம், தூரத்தை, இதய துடிப்பு, கடுமையான அதிர்வெண், படிநிலை, ஏரோபிக், மற்றும் காற்றில்லா பயிற்சி, மற்றும் VO2max ஆகியவற்றை கண்காணித்து வழங்குகிறது.

சிறப்பாக செயல்படும் அம்சங்களுடன் அம்சங்களுடன், ஹவாய் வாட்ச் ஜிடி ஒரு TruSleep 2.0 தொழில்நுட்பத்தை கொண்டுள்ளது. தனியுரிமை தொழில்நுட்பம் பொதுவான தூக்க சம்பந்தமான பிரச்சினைகளைக் கண்டறிய உதவுகிறது மற்றும் சிறந்த தூக்கத்திற்கான 200 க்கும் மேற்பட்ட வாய்ப்புகளை வழங்குகிறது என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. புதிய செய்திகள், அழைப்புகள், நினைவூட்டல்கள் மற்றும் அலாரங்கள் ஆகியவற்றைப் பற்றி வாடிக்கையாளர்களுக்கு அறிவிக்கும் திறன் இது.

இணைப்புகளின் அடிப்படையில், Huawei Watch GT ப்ளூடூத் V4.2 மற்றும் NFC ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இது அண்ட்ராய்டு 4.4 அல்லது அதற்கு முந்தைய அல்லது iOS 9.0 அல்லது அதற்கு அடுத்தடுத்து இயங்கும் சாதனங்களுடன் இணக்கமாக உள்ளது.

ஹவாய் வேல் GT 46.5×46.5×10.6 மிமீ அளவைக் கொண்டது மற்றும் 46 கிராம் எடையுள்ளதாக உள்ளது. இது எஃகு மற்றும் பீங்கான் பீஸ்கள் கூடுதலாக உட்கார்ந்து ஒரு இரட்டை கிரீடம் வடிவமைப்பு வருகிறது. ஒரு ஜேட் போன்ற அமைப்பு உள்ளது, மற்றும் வாட்ச் ஒரு இரட்டை வண்ண சில்வோன் இசைக்குழு மற்றும் ஒரு நேர்த்தியான தோல் ரப்பர் பேண்ட் உள்ளிட்ட இரண்டு இசைக்குழு விருப்பங்களை, இணக்கமானது. மேலும், வாட்ச் GT கட்டும் வரை 50 மீட்டர் வரை நீர் எதிர்ப்பு.

ஒரு முழுமையான ஸ்மார்ட்வாட்ச் எனப்படும் வாட்ச் ஜிடி போலல்லாமல், ஹவாய் பேண்ட் 3 ப்ரோ ஸ்மார்ட் ஃபிட்னஸ் பேண்ட் போன்றது. இது 2.5D வளைந்த கண்ணாடி பாதுகாப்புடன் 0.95 அங்குல (120×240 பிக்சல்கள்) AMOLED சொடுக்கக்கூடிய தொடுதிரை காட்சி உள்ளது. ஒரு சிலிகான் துணி சேர்ந்து ஒரு உலோக சட்ட உள்ளது. ஸ்மார்ட் இசைக்குழு TruSleep 2.0 ஐப் பயன்படுத்தி தூக்க வடிவங்களை கண்காணித்து திறன் கொண்டது மற்றும் உள்ளமைக்கப்பட்ட அகச்சிவப்பு (ஐஆர்) சென்சார்கள் மூலம் இதய துடிப்பு கண்காணிக்கும்.

ஹூவாண்டி பேண்ட் 3 சார்பு ஹவாய் பேண்ட் 3 புரோ

ஹவாய் பேண்ட் 3 ப்ரோ

ஹவாய் பாண்ட் 3 புரோ உள்வரும் அழைப்பு அறிவிப்புகளை வழங்கும் திறன் கொண்டது, அதேபோல் குரல் அழைப்புகளை நிராகரிக்கவும் புதிய உரை செய்திகளை முன்னோட்டமிடவும் விருப்பத்தை அளிக்கிறது. உடற்பயிற்சி குழுவின் OLED காட்சி தொலைநிலை ஷட்டர் பொத்தானாகவும் பயன்படுத்தப்படலாம்.

ஹவாய் ஒரு ஆறு அச்சு இயக்க முடுக்கி மற்றும் பிடிக்கப்பட்ட PPG கார்டியோடோகோமீட்டர் வழங்கியுள்ளது. ஃபிட்னஸ் பேண்ட் 3 புரோ ஒரு Applo 3 சிப் மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் ப்ளூடூத் V4.2 இணைப்பு ஆதரிக்கிறது. மேலும், இது 45x19x11mm அளவைக் கொண்டு 25 கிராம் எடையும்.

ஸ்போர்ட்ஸ் பிரேஸில்ட் சந்தைக்குச் செல்வதற்காக, Huawei Bande 3e ஐ ஒரு துல்லியமான இயங்கும் தரவு கண்காணிப்பு வழங்குவதற்காக ஒரு பாதணிக் மெடுடன் வருகிறது. பேண்ட் 3e 50 மீட்டர் நீர் எதிர்ப்பு உள்ளது.

ஹூவாண்டி இசைக்குழு 3e ஹவாய் பாண்ட் 3e

ஹவாய் பாண்ட் 3e

மேலும், ஹூவேய் பேண்ட் 3e ஆனது ட்ரெட்மில்லில் இயங்கும் தரவை 97 சதவிகிதம் துல்லியமாக வழங்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, இது ஆறு-அக்ஸிஸ் கீரோஸ்கோப் அடிப்படையிலான சென்சார் உள்ளமைக்கப்பட்டிருக்கிறது.

admin Author