விராத் கோஹ்லி ஐபிஎல் போட்டியில் ஸ்மார்டாக விளையாடுகிறார்! கிரிக்கெட் செய்திகள் – NDTVSports.com

விராத் கோஹ்லி “தீவிரமான” சீசனில் இந்தியாவின் சாதனைகளைப் பற்றி பெருமையாகக் கூறினார். © AFP

விராத் கோஹ்லி அடுத்து மே 30 அன்று பிரிட்டனில் தொடங்குகிறது என்று ஐசிசி உலக கோப்பை 2019, இந்திய வீரர்கள் தங்களை ஈடுபட முன் தங்கள் கடந்த 50 ஓவர் சவால் ஆஸ்திரேலியாவிற்கு எதிராகப் ஐந்து சர்வதேச ஒரு தினப் போட்டித் தொடரில் பெறும் வெற்றியாகும் இந்தியா வழிவகுக்கும் தவறிவிட்டது இந்திய பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2019 , மார்ச் 23 தொடங்கி. இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் விராட் கோலி , உலக கோப்பை கிரிக்கெட் வீரர்கள் பணிச்சுமை மேலாண்மை ஐ.பி.எல் இல் கண்காணிக்கப்படும் ஆனால் அவர் உடனடியாக கூறினார் “பொறுப்பு மற்றும் வீரர் வீரர் உள்ளது” .

பல கிரிக்கெட் வாரியங்கள் தங்கள் வீரர்களை தங்கள் சொந்த ஐபிஎல் உரிமையாளர்களுக்கு விடுவிப்பதில் கவனமாக இருந்தன, லீக் கடமைகளை விட தேசிய கடமையைச் செலுத்துகின்றன.

ஐபிஎல் அணிக்காக இந்திய வீரர்களுக்கு உறுதுணையாக இருப்பதாகக் கூறவில்லை, ஆனால் போட்டியின் போது ஸ்மார்ட் மற்றும் விழிப்புணர்வுடன் இருக்க வேண்டுமென கோலீ கூறினார்.

உலக கோப்பை ஒவ்வொரு நான்கு ஆண்டுகளிலும் ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஐபிஎல் விளையாடுகின்றன, “என்றார் கோலி. இந்தியாவின் ஐந்தாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி 35 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. ஆஸ்திரேலியா 2-3 தொடரில்.

“நாங்கள் ஐபிஎல்லுக்கு உறுதியளிக்க மாட்டோம் என்று சொல்ல முடியாது, ஆனால் நாங்கள் புத்திசாலியாக இருக்க வேண்டும், சமநிலையில் பணியாற்ற வேண்டும், ஸ்மார்ட் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும்.

“பொறுப்பு மற்றும் வீரர் வீரர் மீது யாரும் வற்புறுத்த முடியாது, யாரும் உலகக் கோப்பை இழக்க விரும்புவதில்லை மற்றும் அணியின் நல்ல சமநிலையை செலவழிக்க விரும்புவதில்லை,” என்றார் கோலி.

புதன்கிழமை, இந்தியா 2015 முதல் அதன் முதல் ஒரு நாள் தொடர் தோல்வியடைந்தது மற்றும் மூன்று நேராக போட்டிகளில் தோல்வியடைந்த பிறகு உலக கோப்பை போகும் ஆனால் கோலி அது நிர்வாகத்தின் கவலை தொந்தரவு என்று ஒன்று இல்லை என்றார்.

ஐ.பி.எல். போட்டியில் விளையாடும் வீரர்கள் அவரை விரும்புவதாக கோஹ்லி கூறியுள்ளார். “அந்தக் கண்ணோட்டத்தில், ஐபிஎல் அணிக்காக நாங்கள் எல்லோரும் தகுதி உடையவர்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன், இந்த இரண்டு மாதங்களையே அனுபவிக்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

(PTI உள்ளீடுகள்)

ஹைலைட்ஸ்

  • இந்தியா சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு ஐந்து ஒருநாள் சர்வதேச ஒருநாள் தொடரை இழந்தது
  • ஐ.பி.எல் தொடரில் இந்திய வீரர்கள் ஈடுபடுவார்கள்
  • ஐபிஎல் போட்டியில் உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் வீரர்கள் கண்காணிக்கப்படுவார்கள் என்று கோலி கூறினார்

தொடர்புடைய கட்டுரைகள்

admin Author