வருண் தவான் புதிய கல்க் போஸ்டரை வெளிப்படுத்துகிறார், பாஹ்புலி புல்ஃபைட் காட்சியில் ட்விட்டர் நினைவூட்டப்பட்டது – News18

கலங்கில் இருந்து வரும் வருண் தவான் புதிய போஜாபாலியிலிருந்து பிரபலமான காளான் காட்சியை ஒப்பிடுகிறார்.

Varun Dhawan Reveals New Kalank Poster and Twitter is Reminded of Baahubali Bullfight Scene
படம்: ட்விட்டர்

கல்காக்கின் டீஸர் புயல் மூலம் படமாக்கிய பிறகு, படத்தின் சுற்றுவட்டாரத்தை அதிகப்படுத்தியது. வருண் தவான் படத்திலிருந்து ஒரு புதிய சுவரொட்டியை வெளியிட்டார், ஜஃபர் தனது கதாபாத்திரத்தை ஒரு காளைக்கு எதிராக தீவிரமாக காட்டினார். ரசிகர்கள் உடனடியாக அதை பிரபல பிரபலமான காட்சியில் ஒப்பிட்டனர்

Baahubali

, பல கருத்துக்கள் கொண்ட, “ஜெய் மஹிஷ்தி”.

ஒரு இரக்கமற்ற மனப்பான்மை கொண்ட இரும்பு மனப்பான்மை கொண்டவர். ஏப்ரல் 17 அன்று ஜாஃபர் கதையை பாருங்கள். #Kalank @duttsanjay #AdityaRoyKapur @ aliaa08 @sonakshisinha @MadhuriDixit @abhivarman @ipritamofficial @karanjohar #SajidNadiadwala @ apoorvamehta18 @foxstarhindi @DharmaMovies @NGEMovies pic.twitter.com/c3bSbIwNAI

– வருண் ZAFAR Dhawan (@ Varun_dvn) மார்ச் 14, 2019

வருணா’ஸ் ஜாபாருடன் ஒப்பிடுகையில் ரானா தாகுபதியாவின் எல்ஃபுட் காட்சியில் உள்ளதைப் பாருங்கள்

Baahubali

.

என் வருண்ந்திர பஹுபலிவா @ வார்ன்_டிவி

– Zafar_Divyanshi ᴷᴬᴸᴬᴺᴷ ❤ (@ DoserDivyanshi) மார்ச் 14, 2019

வாழ்த்துக்கள், எனக்கு #bahubali vibes கொடுங்கள்

– வருண் ஜஃபர் வொண்டர்லேண்ட் | கல்க் (வொண்டர்லேண்ட்வருன்) மார்ச் 14, 2019

ஆர் ராணா டியூகிபாட்டி?

– DasBabu😉😉😉 (@ DasBabu420) மார்ச் 14, 2019

சஞ்சய் தத், ஆதித்யா ராய் கபூர், சோனாக்ஷி சின்ஹா, அலியா பட் மற்றும் மாதுரி தீட்சித் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளனர்.

டீஸர்

Kalank

கரன் ஜோஹரின் லட்சிய திட்டத்தின் பழைய உலகத் தோற்றத்திற்கு ஒரு சுருக்கமான உச்சத்தை கொடுத்தது, எல்லா காலாண்டுகளிலிருந்தும் காதல் மற்றும் பாராட்டு கிடைத்தது. YouTube, ஃபேஸ்புக் மற்றும் Instagram – இது 24 மணி நேரத்திற்கு மேலாக சமூக ஊடக தளங்களில் முழுவதும் 26 மில்லியன் பார்வையாளர்களைப் பெற்றது.

இரண்டு நிமிட வீடியோ இந்த படத்தின் முழு நடிகருடனும், 1940 ஆம் ஆண்டிற்கான ஒரு காட்சியை வெளிப்படுத்தியுள்ளது. டீஸர் படத்தின் சதித்திட்டத்தை சதித்திட்டம் உருவாக்குகிறது. அன்பின் பல்வேறு வண்ணங்களுடன், அபிஷேக் வர்மேன் இயக்கிய காலகட்ட நாடகம், அன்பின் சோதனைகள் மற்றும் உபத்திரவங்களை, வகுப்புவாத பதட்டங்கள் மீது கவனத்தை ஈர்க்கிறது.

வருண் இடுகையிட்டது

Kalank

ஒரு நாளில் ஒரு டீஸருக்கு மிக அதிகமான காட்சிகள். ”

ஃபாக்ஸ் ஸ்டார் ஸ்டுடியோஸ் வழங்கிய இந்தத் திரைப்படம், தர்மா புரொடக்சன்ஸ், நாடியாட்வாலா கிரான்சன் என்டர்டெயின்மன்ட், ஹிரோ யஷ் ஜொஹார் மற்றும் அபூர்வா மேத்தா ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது, மேலும் ஃபாக்ஸ் ஸ்டார் ஸ்டுடியோஸால் தயாரிக்கப்பட்டது. இது ஏப்ரல் 17 அன்று வெளியிடப்படும்.

பெஞ்ச் நட்சத்திரத்தை மதித்து, ஃபாக்ஸ் ஸ்டார் ஹிந்தி ட்வீட் செய்தார், “எங்கள் நித்திய அன்பின் கதைக்கு இது போன்ற அன்பைக் காட்டியதற்கு நன்றி.”

தர்மா புரொடக்சன்ஸ் கூட வெளியிடப்பட்டது, ”

Kalank

24 மணி நேரத்தில் டீஸர் 26 மில்லியன் இதயங்களைத் தொடுகிறார். ”

IANS இலிருந்து உள்ளீடுகள்.

மேலும் Follow @ News18Movies

admin Author