பிரதமர் மோடி அசாருடன் சந்திப்பு

இது நரேந்திர மோடியின் ஜூலா தூதரகத்தின் தோல்வி, அசாதுடின் ஒவாசி கூறினார்.

ஹைதெராபாத்:

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் “ஜுலா ராஜதந்திரி” தோல்வியடைந்ததாக ஜெய்ஷ்-ஈ-முகமது தலைவர் மசூத் அஸ்ஹர், ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் பாதுகாப்புக் கவுன்சில் (யு.எஸ்.எஸ்.எஸ்.எஸ்.எஸ்.சி) உலக பயங்கரவாதி எனப் பட்டியலிடப்பட்டதாக ஹைதராபாத் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் அசடுதீன் ஓவிசி தெரிவித்தார். இந்தியாவின் பிரதமர் மோடி, சீன அதிபர் ஜி ஜின்பிங் இந்தியா வருகிறார்.

சீனாவின் பயங்கரவாதத்தை ஒழிப்பதில் சீனா ஒத்துழைக்க மறுத்து விட்டாலும், மோடி அரசாங்கம் சீனாவிலிருந்து புல்லட்-ஆதார சாக்குகளை வாங்குவதற்காக 630 கோடி ரூபாய்க்கு ஆணையிட்டது என்று All India Majlis-e-Ittehadul Muslimeen (AIMIM) கட்சியின் தலைவர் தெரிவித்தார்.

ஜெனரல் அன்சாரி ஒரு உலக பயங்கரவாதி என ஜெனரல் மசூத் அசார் அறிவிக்க இந்தியாவுடன் ஒத்துழைக்க தயாராக இல்லை சீனா, ஆனால் ஒரு நாட்டில் நாங்கள் ரூட் 630 ரூபாய்க்கு ஆர்டர் கொடுக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

“இந்தியாவுக்கு ஏன் சீனாவுக்கு மட்டும் ஆர்டர் கொடுத்தது, வேறு எந்த நாட்டிலிருந்தும் நாம் அவர்களைப் பெற முடியாது, ஏன் சீனா மட்டும் தான் மோடியின் நாட்டுக்கு பதில் சொல்ல வேண்டும், இது நரேந்திர மோடியின் ஜூலா தூதரகத்தின் தோல்வி” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கடந்த பத்தாண்டுகளில் நான்காவது முறையாக, அமெரிக்கா, பிரிட்டன் மற்றும் பிரான்ஸ் ஆகிய நாடுகளிடையிலான ஒரு முன்மொழிவை சீனா தடை செய்தது. ஐ.நா.பாதுகாப்புக் குழுவில் உலகளாவிய பயங்கரவாதியாக பாக்கிஸ்தானைச் சார்ந்த மசூத் அஸ்ஹர் என்ற பெயரைக் கொண்டது .

பி.ஜே.பி அரசு முத்ரா பயனாளிகளின் சரியான கணக்கெடுப்பு தரவை பகிர்ந்து கொள்ள மறுத்து, அவர்களது தோல்விகளை மறைக்க முயற்சிப்பதாகவும் அவர் குற்றம்சாட்டினார். கணக்கெடுப்பு அறிக்கையின் புள்ளிவிவரங்கள் பொது டொமைனில் இருக்க வேண்டும்.

“இந்த அரசாங்கம் பொய்களை நம்புகிறது, இது உண்மையைக் காத்து நிற்காது, சமுதாயத் தரவரிசைக்கு வெளியே வரவில்லை, இது ஏமாற்றப்பட்ட தரவுகளை நம்புகிறது.” முதுரா பயனாளிகளின் சரியான கணக்கெடுப்புத் தரவை பகிர்ந்து கொள்ள மறுத்துவிட்டது உண்மை.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.

admin Author