தீபிகா படுகோனே மேடம் துசாட்ஸ் லண்டனில் மெழுகு சிலை வெளியீடு, ரன்வீர் சிங் அதை எடுத்துக்கொள்ள விரும்புவார் – NDTV செய்திகள்

மேடம் துசாட்ஸ் லண்டனில் தீபிகா படுகோன் மற்றும் ரன்வீர் சிங். (படம் மரியாதை: Instagram )

புது தில்லி:

நடிகை தீபிகா படுகோனே வியாழன் அன்று மேடம் துசாட்ஸ் லண்டனில் மெழுகு சிலை ஒன்றை வெளியிட்டார். 33 வயதான நடிகை நடிகர் கணேஷ் ரன்வீர் சிங் உடன் சேர்ந்து, அவர்களின் எதிர்வினைகள் மூலம் மென்மையான சிலை – ரன்வீர் அல்லது தீபிகா யார் வெட்டிக்கொண்டது என்று சொல்ல கடினமாக இருந்தது. தீபிகா படுகோனே மெழுகு சிலைக்குச் சென்றிருந்த ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தினார், ரன்வீர் சிங் மேடையில் தனது மனைவியுடன் சேர்ந்துகொண்டார். வீடியோக்களில் ஒன்று இப்போது சமூக ஊடகங்களில் ரசிகர்களிடையே விநியோகிக்கப்படுகிறது, ரன்வீர் , “நான் அவளை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்லலாமா?” என்று கேட்கலாம். நடிகை மேலும் கூறினார், “இப்போது நீங்கள் ’83 க்கு படப்பிடிப்பு மற்றும் என்னை மிஸ் பண்ணும்போது , இங்கே வாருங்கள்.’ தீபிகாவின் பெற்றோர் பிரகாஷ் மற்றும் உஜ்ஜால படுகோன் மற்றும் ரன்வீரின் பெற்றோர் ஜக்ஜித் சிங் மற்றும் அஞ்சூ பவானி ஆகியோர் தலையங்கத்தில் கலந்து கொண்டனர்.

இதற்கிடையில், தீபிகா படுகோனே இந்த புகைப்படங்களை மேடம் துசாட்ஸ்-க்கு சிறப்பு விசேஷ கேலரிக்கு அளித்தார். Instagram:

மேடம் துசாட்ஸ் லண்டனில் உள்ள மெழுகு திறனைக் காட்டியதில் இருந்து இன்னும் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் உள்ளன:

தீபிகா படுகோனேவின் மெழுகு சிலை, ஐபிஎஃப்ஏ விருதுகளுக்கான 2016 ஆம் ஆண்டிற்கான அவரது தோற்றத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது, அவர் சிவப்பு கம்பளத்தின் மீது சப்போஷாச்சிக்கு முத்திரை குத்தப்பட்டார்.

கடந்த ஆண்டு ஜூலையில் மேடம் துசாட்ஸில் நிபுணர்களின் குழுவில் தீபிகா படுகோன் சந்தித்தார். “நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன், நிபுணர்களின் குழுவுடன் ஒரு சிறப்பு அனுபவம், நான் நம்பமுடியாத நபருடன் எதிர்நோக்குகிறேன் ஈர்ப்பு. ”

இதற்கிடையில், மேடம் துசாட்ஸ் லண்டன் ஏற்கனவே அமிதாப் பச்சன், சல்மான் கான், கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் பலர் போன்ற பாலிவுட் பிரபலங்களின் மெழுகு புள்ளிவிவரங்கள். மேடம் துஷாட்ஸின் தில்லிப் பிரிவில் தீபிகாவின் மெழுகு சிலை அமிதாப் பச்சன், ஷாருக் கான், விராட் கோலி, ஆஷா போஸ்லே மற்றும் பலர் காட்சிக்கு வைக்கப்பட்டுள்ளது.

வேலைநிறுத்தத்தில் தீபிகா படுகோனே கடைசியாக ” பத்மவாத் ” படத்தில் காணப்பட்டார் , தற்போது அமிலத் தாக்குதலைத் தழுவிக்கொண்ட லக்ஷ்மி அகர்வாலின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட மேகானா குல்சார் இயக்கத்தில் சப்பாக்கை இயக்குகிறார்.

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரலை புதுப்பிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டில் ndtv.com/elections இல் பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.

admin Author