உத்தியோகபூர்வ: ரியல் மாட்ரிட் எதர் மிலிட்டோ – மாட்ரிட் நிர்வாகி

ரியல் மாட்ரிட் பிரேசிலிய பாதுகாவலரான எதர் மிலிட்டோவை ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார், அதன் ஒப்பந்தம் லாஸ் பிளான்கோவுடன் 2025 ஆம் ஆண்டில் காலாவதியாகும். மிலிட்டோ FC போர்டோவை பருவத்தின் இறுதி வரை விளையாட வேண்டும், பின்னர் அவர் அடுத்த பருவத்திற்கு முந்தைய ரியல் மாட்ரிட்டில் சேர வேண்டும் கோடை.

இந்த வியாழக்கின்போது மாட்ரிட் இளைஞர் பாதுகாவலர் கையெழுத்திடப்பட்டதை உறுதி செய்தார். போர்டோவுடன் தனது வெளியீட்டு விதிகளை தூண்டுவதற்காக 50 மில்லியன் யூரோக்கள் லாஸ் பிளான்கோஸ் செலுத்த வேண்டும். ஜூன் மாதத்தில் அந்த வெளியீட்டுப் பிரிவு ஜூன் மாதம் 75 மில்லியனாக அதிகரித்தது, எனவே ரியல் மாட்ரிட் இந்த சூழ்நிலையை சாதகமாக பயன்படுத்தி அணியில் சில ஆழத்தை சேர்க்க முடிவு செய்தார்.

மிலிட்டோ இளம் பருவ முதுகெலும்பு, இந்த பருவத்தில் சில சிறப்பம்சமாக நிகழ்த்திய நிகழ்ச்சிகளை நிறைவு செய்தார். பேபேவின் வருகை அவரை குளிர்கால பரிமாற்ற சாளரத்திற்குப் பிறகு வலதுபுறமாக விளையாடும்படி கட்டாயப்படுத்தியது. அவர் வேனேன் மற்றும் ராமோஸ் ஆகியோருடன் ஒரு ஆரம்ப இடத்திற்காக போட்டியிடுவார், இருப்பினும் அவர் ஒரு சில பருவங்களை ஒரு இருப்புப் பருவத்தை செலவழிக்க வேண்டும் என்பது தெளிவு.

இந்த நடவடிக்கை ரியல் மாட்ரிட் நிச்சயம் கடன் வாங்கி இயேசு Vallejo அனுப்ப வேண்டும் என்று அவர் தேவை நிமிடங்கள் பெற முடியும்.

admin Author