மோட்டோ RAZR மடக்கக்கூடிய தொலைபேசி கண்ணாடியை கசிவு வெளிப்படுத்த 6.2 அங்குல காட்சி, ஸ்னாப் 710, 6 ஜிபி ரேம் மற்றும் மேலும் – gizmochina

அண்மையில் அறிவிக்கப்பட்ட கேலக்ஸி மவுஸ் மற்றும் ஹுவாயி மேட் எக்ஸ் ஃபோல்டபிள் ஃபோன்கள், அனைத்து முக்கிய கண்ணாடியுடன் கூடியவை. Xda டெவலப்பர்கள் வெளியீடு மூலம் பகிர்ந்து புதிய தகவல் வதந்திகளாக மோட்டோரோலா RAZR மடக்கக்கூடிய தொலைபேசி மேல் நடுப்பகுதியில் வீச்சு கண்ணாடியுடன் வரும் என்று வெளிப்படுத்துகிறது. வெளியீட்டைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் தொலைபேசியின் கண்ணாடியைப் பற்றிய அனைத்து விவரங்களும் இங்கே.

மோட்டோரோலா Razr-காப்புரிமை-கட்டுரை-பட-1024x670

மோட்டோ RAZR 2019 Snapdragon 710 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது என்று ஊகிக்கப்படுகிறது 2.2 ஒரு வேலைநிறுத்தம் என்று ஒரு Octa-core செயலி 2.2 GHz மற்றும் Adreno 616 கிராபிக்ஸ். ஸ்மார்ட்போன் 4 ஜிபி ரேம் + 64 ஜிபி சேமிப்பு மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் + 128 ஜிபி சேமிப்பு போன்ற இரண்டு வகைகளில் வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது 27W TurboPower சார்ஜிங் ஆதரவு செயல்படுத்தலாம் என்று ஒரு 2,730mAh பேட்டரி மூலம் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மோட்டோரோலா RAZR மடக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் காமிராக்களில் எந்த தகவலும் இல்லை.

சமீபத்திய அறிக்கைகள் இது ஒரு வளைந்த தொலைபேசி இருக்கும் என்று தெரியவந்துள்ளது. அது திறக்கப்படுவதால், அதன் நீளமான மடிப்பு காட்சி வெளிப்படுத்தப்படும். உள்ளே, தொலைபேசி 876 x 2142 பிக்சல்கள் தீர்மானம் ஆதரவு செயல்படுத்த வேண்டும் என்று 6.2 அங்குல ஒரு OLED குழு பொருத்தப்பட்ட. சாதனத்தைத் திறக்காமல் அறிவிப்புகளை சரிபார்க்க சிறிய வெளிப்புற காட்சி இருக்கும். இது 600 x 800 பிக்சல்கள் தீர்மானம் ஆதரிக்கிறது. எனினும், அதன் சரியான அளவுக்கு எந்த தகவலும் கிடைக்கவில்லை. இது வெள்ளை, கருப்பு மற்றும் தங்கம் போன்ற மூன்று வண்ணங்களில் சந்தைக்கு அடிக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

moto_razr_2019
மோட்டோ RAZR 2019 கருத்து மாதிரி

மோட்டோரோலாவின் காப்புரிமையை தாக்கல் செய்த (உலகளாவிய அறிவுசார் சொத்து நிறுவனம்) மூலம் மேலே காட்டப்பட்ட படங்கள் மோட்டோரோலாவின் வரக்கூடிய ஃபோன் ஃபோனிலிருந்து துல்லியமானவை என்பதை வெளியீடு கூறுகிறது. வோல் ஸ்ட்ரீட் ஜேர்னல் ஒரு அறிக்கையில் வெளியிட்டது, மோட்டோரோலாவின் மடக்கக்கூடிய தொலைபேசிக்கு $ 1,500 ஆரம்ப விலை இருக்கும்.

( மூல )

admin Author