பாக்கிஸ்தான் துருப்புகள் ஷெல் LoC வர்த்தக மையம், கிட்டத்தட்ட 400 க்கு குறுகிய தப்பிக்கும்

பாகிஸ்தானின் எல்லைப் பகுதியிலிருந்து ஷெல்லிங் 10.45 மணியளவில் வர்த்தக மையத்திற்கு வெளியே ஒரு பாலத்திற்கு அருகே ஒரு மோட்டார் ஷெல் விழுந்தபோது தொடங்கியது. வர்த்தக மையத்தின் வளாகத்திற்குள் இரண்டு குண்டுகள் வீழ்ந்தன. (பிரதிநிதித்துவ பட / கோப்பு)

ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீர் பூஞ்ச் ​​மாவட்டத்தின் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் சக்கான் டா பாக் என்ற வர்த்தக உதவிகள் மையத்தை பாக்கிஸ்தானிய படைகள் இலக்கு வைத்து கிட்டத்தட்ட 400 பேர் புதன்கிழமை ஒரு குறுகிய தப்பிச் சென்றனர். இத்தாக்குதலில் பல அரசாங்க ஊழியர்கள், பொலிஸ் மற்றும் குடிவரவு அதிகாரிகள், தொழிலாளர்கள் மற்றும் குறுக்குவழி வர்த்தகர்கள் ஆகியோர் இருந்தனர்.

பாகிஸ்தானின் எல்லைப் பகுதியிலிருந்து ஷெல்லிங் 10.45 மணியளவில் வர்த்தக மையத்திற்கு வெளியே ஒரு பாலத்திற்கு அருகே ஒரு மோட்டார் ஷெல் விழுந்தபோது தொடங்கியது. வர்த்தக மையத்தின் வளாகத்திற்குள் இரண்டு குண்டுகள் வீழ்ந்தன.

கடற்படை இருபுறமும் இருந்து வந்தவர்கள் மோட்டார் தாக்குதலில் ஈடுபட்டபோது வர்த்தகத்தில் ஈடுபட்டனர், ஒரு மூத்த பொலிஸ் அதிகாரி கூறினார். “ஷெல் தாக்குதலுக்கு சில நிமிடங்கள் முன்னதாக, இந்தியப் பக்கத்திலிருந்து 34 டிரக் மொத்தம் பாகிஸ்தானிய ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட காஷ்மீர் சென்றது. அதற்கு பதிலாக, இந்திய அணி PK இருந்து 31 லாரிகள் பெற்றார், “அதிகாரி கூறினார்.

ஷெல் தாக்குதல் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​இந்திய டிரக்குகள் PK பக்கத்தில் சிக்கியிருந்தன. இதேபோல், போக்கிலிருந்து வந்த லாரிகள் இந்திய பக்கத்திலேயே இருந்தன, போலீசார் தெரிவித்தனர்.

ஆயினும், குண்டுவீச்சு தொடங்குவதற்குப் பிறகு குறுக்கு கடனைச் செலுத்தும் கடனாளியாக இருந்த ஃபெரேட் கோலி மற்றும் துணை கண்காணிப்பாளர் அசிம் குரேஷி ஆகியோரை மக்கள் நலனுக்காக இழந்தனர்.

இதற்கிடையில், பூஞ்ச் ​​அருகே உள்ள கரி கர்மா பகுதியிலுள்ள சி.ஆர்.சி.ஆர் பகுதியில் சிவிலியன் பகுதிகளிலும் பாக்கிஸ்தானிய துருப்புக்கள் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்திக் கொண்டிருந்தன. இந்திய இராணுவம் பதிலடி கொடுக்கும்.

admin Author