தீபிகா படுகோனே மற்றும் ரன்வீர் சிங் வருண் தவான் 'பெற்ற பெற்றோர்' – NDTV செய்திகள்

புது தில்லி:

தீபிகா படுகோனே, வருண் தவான் மற்றும் ரன்வீர் சிங் ஆகியோர் விமான நிலைய கார்ட்டில் சேர்ந்துகொண்டால் என்ன நடக்கிறது? சொல்லுங்கள், பைத்தியம். வருண் தவான் லண்டனுக்கு செல்லும் வழியில் தீபிகா மற்றும் ரன்வீர் நகரில் மோதியதுடன் , அவரது Instagram கதை பற்றிய ஒரு கூர்மையான வீடியோவை பகிர்ந்து கொண்டார், அதில் இருவரும் இடம்பெற்றிருந்தனர், அதில் அவர் இருவரையும் “தத்தெடுக்கப்பட்ட பெற்றோர்களாக” அறிமுகப்படுத்தினார். ஹீத்ரோ விமான நிலையத்திலிருந்து வரும் வீடியோவில், வருண் தவான், தீபிகா மற்றும் ரன்வீர் ஆகியோருடன் விமான நிலைய கார்டின் பின்புறத்தில் அமர்ந்து பார்க்க முடியும். வருண் கூறுகிறார், “லண்டன் டச் டவுன்டு … என் தத்தெடுத்த பெற்றோரை சந்திக்கிறேன் …” வருண் கூறுகிறார், தீபிகா சிரித்தால் சிரிக்கிறார்.

தீபிகா தலையிட்டு “தத்தெடுக்கப்பட்ட பெற்றோரின்” பெற்றோரின் கடமைகளை எந்தவொரு குறைபாடுமின்றி தடுக்கவில்லை என்று கூறினார்: “அவர் தன்னுடைய இரவு உணவை உறுதி செய்தார் … அவர் நன்றாக தூங்கிவிட்டார் என்பதையும் உறுதி செய்தார் … நாங்கள் அவருடைய காலை உணவை உறுதி செய்தோம் … “மற்றும் அவர் சென்றார். தீபிகா மற்றும் ரன்வீர் ஆகியோருடன் வரும் வருண் தவான் இன் Instagram கதை, Instagram இல் ரசிகர்களால் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டது.

ரன்வீர் லண்டனுக்கு தனது 83 வது படமான ‘ புதன்கிழமை அதிகாலையில், ரன்வீர் மற்றும் தீபிகா மும்பை விமான நிலையத்தில் கைப்பற்றப்பட்டனர். தீபிகா நிக்கால் ஒரு கறை படிந்த ஜாக்கெர்-செட்டில் அழகாக இருந்தார், அதே நேரத்தில் ரன்வீர் குஸ்ஸி விமானத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதைத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

2h2ivlbg

வருண் தவான் மும்பை விமான நிலையத்தில் பாபராஸ்ஸி விடைபெற்றார்.

hubusd28

வருண் தவான் வருண் தவான் கல்காங்கின் டீஸரை அறிமுகப்படுத்தி, லண்டனில் மீண்டும் 24 மணிநேரத்திற்கு மும்பை சென்றிருந்தார். வருண் தனது டீ-ஸ்டாரின் முதல் நட்சத்திரமான அலியா பட், மாதுரி தீட்சித், சோனாக்ஷி சின்ஹா, ஆதித்யா ராய் கபூர் மற்றும் சஞ்சய் தத் ஆகியோருடன் இணைந்தார்.

admin Author