கரீனா கபூர் பிக்னிஸை அணிய அனுமதிக்க சில்ஃப் அலி கான் ட்ரொல்ஸ் அவமானம். இங்கே எப்படி அதை மீண்டும் கொடுத்தது … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் கரீனா கபூர் , பொய்யான கருத்துக்களை எடுத்துக்கொள்வதற்கு ஒன்றும் இல்லை. நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அர்பாஸ் கான் புதிய அரட்டை நிகழ்ச்சி பிஞ்ச் ஒரு அத்தியாயத்தில், கரீனா சமூக வலைப்பின்னல்களில் அவரை மிகவும் கொடூரமான கருத்துக்கள் ட்ரெல்ஸ் விட்டு விட்டதாக காட்டப்பட்டது மற்றும் அவர்கள் அனைத்து காவிய பதில்களை கொடுத்தார்.

ஒரு ட்ல்ல் அவளது மட்டுமல்ல, அவரது கணவர் சைஃப் அலி கான் அவரது துணிகளை பிகினிஸை விடாமல் செய்ததற்காக மட்டுமல்ல. “ஹேல் சைஃப் அலி கான் செல்லுங்கள், உங்கள் f ** ராஜா மனைவியை பிக்னி அணிந்து கொள்வதற்கு நீங்கள் ஒரு அவமானம் அல்ல,” எனக் குறிப்பிட்டிருந்தது. கிருஷ்ணா, சினிமாவில் நடிப்பதைத் தவிர வேறு எதுவும் இல்லை. “எப்படியாவது பிக்னி அணிந்திருந்தால் என்னைத் தடுக்க சைப் யார்? ஏன் என் உறவு சாய்ஃப் என்று என்னிடம் சொல்லவில்லை என்று நினைக்கிறீர்கள், ஏன் நீங்கள் பிக்னி அணிந்து கொண்டிருக்கிறீர்கள் அல்லது ஏன் இப்படி செய்கிறீர்கள் அல்லது என்ன செய்கிறாய்? நான் அப்படி நினைக்கவில்லை. நான் மிகவும் பொறுப்பான உறவை பகிர்ந்து கொள்கிறேன். அவர் என்னை நம்புகிறார், நான் ஒரு பிகினி அணியும்போது, ​​நான் அதை அணிந்து கொண்டிருப்பதற்கு ஒரு காரணம் இருக்கிறது: நான் ஒரு முனையை எடுத்துக் கொள்கிறேன்.

மற்றவர்கள் அவளை மிகவும் தாழ்மையுடன் நடந்து கொள்ளும்படி அவளிடம் கேட்டார்கள். அவள் தாயாக இருக்கிறாள், தன் மகனான தியாகூரை தனது கைகளில் போட்டுக் கொள்ளாததற்காக அவளையே அவமதித்தாள். ஆனால், கரீனா கருத்துக் கணிப்பால் வெட்கப்படவில்லை. “இந்த கருத்துக்கள் என்னைப் பற்றி எதுவும் சொல்லவில்லை என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர்கள் என்ன வகையான மக்கள் பற்றி பேசுகிறார்கள். அவர்கள் சொல்லும் வழியில் நீங்கள் ஒரு தாயாக இருப்பதால் அது தான், வாழ்க்கை இல்லை, நீங்கள் எதையும் செய்ய வேண்டியதில்லை. நீங்கள் ஜிம்முக்கு வரமுடியாது, நீங்கள் வெளியே செல்ல முடியாது, ஒரு குறிப்பிட்ட வயதைவிட இளைய இளைய தலைமுறையினர் இருக்க முடியாது. அது மக்களின் பிற்போக்கு மனப்போக்கை காட்டுவதற்கு செல்கிறது, “என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் வாசிக்க: நிக் ஜோனஸ் பரிசுகளை பிரியங்கா சோப்ரா ஒரு மேபேக், அவர் அதை கூடுதல் சோப்ரா ஜோனாஸ் பெயர்கள். படங்கள் பார்க்கவும்

“ஒரு குழந்தை தன் தாயைப் பார்க்கும் போது, ​​அது பெரிய விஷயம் என்று நான் நினைக்கிறேன், ஏனென்றால் பெற்றோர்கள் வேலைக்குச் செல்வதைப் புரிந்துகொள்கிறார்கள், திரும்பி வருகிறார்கள், அவர் நேரத்தை மதிக்கிறார், அவர் பணத்தை மதிக்கிறார், எல்லாவற்றையும் மதிக்கிறார். ஆனால் இங்கே, நான் எங்கு சென்றாலும் அவரை சுற்றி வளைத்து இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்தேன். பெண்கள் பேக் அப் செய்ய வேண்டும், தங்கள் பூட்ஸைக் கைவிட்டு, வீட்டில் உட்கார்ந்து, தங்கள் குழந்தையைப் பார்த்துக் கொள்ள வேண்டும் … இதுதான் எனக்கு மிகவும் பின்னடைவுதான், “என்று அவர் கூறினார்.

கரீனாவும், சயீப்பும் 2012 ல் திருமணம் செய்துகொண்டு 2016 ஆம் ஆண்டில் மகன் தெய்யூரை வரவேற்றனர். இவர் வெரே டி திருமணத்தில் பணியாற்றி வருகிறார். தற்போது அக்ஷய் குமார், தில்ஜீத் தோஸன்ஜ் மற்றும் கயரா அத்வானி ஆகியோருடன் நடித்துள்ளார். அவர் விரைவில் கரண் ஜோஹர் இயக்குநரப்புத் திட்டமான டாக்க்டில் பணியாற்றுவார். ரன்வீர் சிங், அலியா பட், பூமி பெட்னேகர், விக்கி கௌஷல், அனில் கபூர் மற்றும் ஜனவி கபூர் ஆகியோரும் இந்த படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மார்ச் 13, 2019 16:35 IST

admin Author