ஆஸ்ட்ரேலிய அணிக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது.

Moneycontrol
Moneycontrol

மொழி தேர்ந்தெடு

மார்ச் 13, 2019 08:18 PM IST | மூல: Moneycontrol.com

புது தில்லியிலுள்ள ஃபெரோஸ் ஷா கோட்லாவில் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான ஐந்தாவது ஒருநாள் போட்டியில் இருந்து அனைத்து நேரடி நடவடிக்கைகளையும் ப

சிறந்த

போட்டிகளில்

ஒரு டெஸ்ட் | 15-19 மார்ச், 2019

AFG மற்றும் IRE இல் IND, ஒரே டெஸ்ட், 2019

AFG

வி / எஸ்

IRE

ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியம், டெஹ்ராடூன்

வரவிருக்கும்

1st T20I | 15 மார்ச், 2019

ஐக்கிய அரபு எமிரேட் ஐக்கிய அமெரிக்கா, 2 T20Is, 2019

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ்

வி / எஸ்

அமெரிக்கா

ஐசிசி குளோபல் கிரிக்கெட் அகாடமி மைதானம், துபாய்

வரவிருக்கும்

3 வது டெஸ்ட் | 16-20 மார்ச், 2019

NZ இல் BAN, 3 டெஸ்ட், 2019

நியூசிலாந்து

வி / எஸ்

தடை

ஹாக்லே ஓவல், கிறிஸ்ட்சர்ச்

வரவிருக்கும்

 • லியோன் தனது 9 வது இப்போது இப்போது. கேதார் முதல் ரன்கள் எடுத்தார். அடுத்த பிரசவம் பரந்து விரிந்திருக்கிறது, லியோன் மீண்டும் ஏற்ற வேண்டும். அவர்கள் பரந்த விநியோகத்தில் ஒரு ஸ்டம்பிங் செய்யப்படுகிறார்கள் ஆனால் கேடார் இருபுறமும் அடிவயிற்றில் உள்ளது. 4 வது டெஸ்ட் ஒரு ரன் மூலம் புள்ளி மூலம் குத்தியதாக. 5 -வது விக்கெட் கைப்பற்றினார் புவனே. கேதார் கடைசி விநியோகத்தை பாதுகாக்கிறார். 3 ஓவர் ஓவர். இந்தியா வெற்றி பெற 84 பந்துகளில் 112 ரன்கள் தேவை.

  36 ஓவர்களில் இந்தியா 161/6

 • டோனி இல்லாமல் ஸ்பின்னர்கள் போன்ற இந்திய நடுவர் வரிசையில் களம் இல்லை. அவர்கள் MSD இல்லாமல் தங்கள் அணுகுமுறை மற்றும் விளையாட்டு திட்டத்தில் clueless இருக்கும். இது தோனி என்றால் கூட அனுபவம் சர்வதேச வீரர்கள் ஸ்பூன் ஊட்டி இருக்க வேண்டும் என்று வருத்தமாக இருக்கிறது.
  மேலும், ஆஸ்திரேலியாவிற்கு பாரிய முட்டுக்கட்டைகள். #INDvAUS

  – அரிஞ்சாய் கோஷ் (@Arinjay_IBT) மார்ச் 13, 2019

 • பேட்டிங் வரிசையில் எங்கள் முதல் தேர்வான Nos.5 மற்றும் 6 யார்? உலகக் கோப்பைக்கு மிக நெருக்கமான சுழற்சியால் நிரப்பப்பட்ட இரண்டு முக்கிய புள்ளிகளால், @ மில்கோனி பேட்ஸை 4 மணிக்கு அனுமானித்துக் கொள்ளுங்கள் . #INDvsAUS

  – சுமன் ராமன் (@சுமந்திரன்) மார்ச் 13, 2019

 • கம்மின்ஸ் ஒரு நீள பந்தை வெளியே வெளியே தொடங்குகிறது இது கேடார் ஒரு புள்ளி மூலம் வெட்டி. 2 வது டெஸ்டில் ஸ்டம்புகளை வீசியெறிந்து, புவனே காலமானார். பந்தை பவுண்டரிக்கு விரட்டி அடித்தார். ஒரு விக்கெட் மூலம் 5 வது விக்கெட்டை வீழ்த்துவதற்கு முன், அடுத்த இரண்டு பந்துகளை பேட்ச் பிஸ்னெஸ் வீழ்த்தினார். கேதார் கடைசி பந்தை ஒரு சிக்ஸில் ஆழமான சதுர அடிக்கு தகர்த்தார். 7 ஓவர் ஓவர். 90 பந்துகளில் 115 ரன்கள் எடுப்பதற்கு இந்தியா தேவை.

  35 ஓவர்களில் இந்தியா 158/6

 • லியோன் தொடர்கிறது. புவன 1 விக்கெட் கைப்பற்றினார். ஒரு ரன் ஸ்கொயர் லெக் மூலம் கேடார் 2 வது டெலிவரிக்கு தூக்குகிறது. லியோன் தனது கோட்டை சரிசெய்து, 4 பவுண்டு பந்துகளுடன் பவ்னேஷ்வருடன் முடிவடைகிறது. இந்த ரேசிங் தொடரில் எந்த நம்பிக்கையையும் காப்பாற்றுவதற்காக இந்தியாவுக்கு கியேடர் தேவைப்படுகிறது. இருப்பினும், குட்டையில் வேறு எந்த பேட்ஸ்மேனையும் விட்டு வைக்கவில்லை.

  34 ஓவர்கள் முடிவில் இந்தியா 151/6

 • பாட் கம்மின்ஸ் தாக்குதல் மீண்டும் வருகிறது. புவனேஷ்வர் ஒரு ஒற்றை கவர் திசையில் 1 ஸ்டம்ப் விநியோக nudges. கேதார் 2 வது பந்து வெளியே விளிம்பில் கடந்த whizzes என தாக்கப்பட்டு. 3 வது பந்தை ஒரு அரை ட்ராக்கர் மற்றும் கேடார் அதை ஒரு ஒற்றை கடந்த புள்ளி வெட்டி. புவனே ஒரு வேலைநிறுத்தத்தை சுழற்றுவதற்கு நன்றாக வேலை செய்கிறார். கம்மின்ஸ் ஸ்டம்புகளை 5 வது டெலிவரி மீது ஒரு யார்க்கரை தாக்குகிறார், ஆனால் கெடார் தனது பேட்ஸைப் பெறுவதற்காக நிர்வகிக்கிறார். கடைசி பந்து புள்ளி நோக்கி வெட்டி ஆனால் ரன் தடுக்க மாக்ஸ்வெல் நன்றாக உள்ளது. மேல் 3 ஆஃப்.

  33 ஓவர்களில் இந்திய அணி 149/6

 • நாதன் லியோன் மீண்டும் தாக்குதலுக்கு வருகிறார். Bhuvi நீண்ட ஒரு ரன் கீழே 1 ஸ்டம்ப் பந்தை பவுண்டரி. 2 வது டெஸ்ட் குறுகிய மற்றும் பரவலாக உள்ளது, கெடார் தனது மடங்கில் மீண்டும் காத்திருந்து கிட்டத்தட்ட நான்கு மணிநேரத்திற்கு கடந்த புள்ளியை அனுப்பிய கையுறையின் கையுறைகளை எடுத்துக்கொள்கிறார். அவர் ஒரு ஒற்றை சதுர கால்பந்துக்கு 4 வது டெலிவிஷனைக் கிளிப்பார். புவனேஷ்வர் ஒரு ரன் சுட்டிக்காட்ட 5 வது பந்து dabs. கெடார் கடைசி விநியோகத்தை பாதுகாக்கிறார். 7 ஓவர் ஓவர். 108 பந்துகளில் 127 ரன்கள் எடுத்தது இந்தியா.

  32 ஓவர்களில் இந்தியா 146/6 என்ற நிலையில் உள்ளது

 • ஃபின்ச் மற்றும் கோலி #INDvAUS ஆகியோருக்கு பங்கு என்ன

  * ஆஸ்திரேலியா ஒரு போட்டியில் 0-2 என்ற கணக்கில் ஐந்து ஒருநாள் சர்வதேச ஒரு தினப் போட்டியை வெல்லவில்லை

  * இந்தியா ஒருநாள் சர்வதேச ஒருநாள் தொடரில் 2-0 என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்தது
  * இந்தியாவில் ஆஸ்திரேலியாவின் மிக சமீபத்திய ஒருநாள் தொடர் வெற்றியை 2009 ஆம் ஆண்டில் இருந்தது – ராப் ஃபோர்சைத் (@ ராபார்செயிட்) மார்ச் 13, 2019

 • இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை நம்பிகள் தங்களுடைய இடங்களை மூடிவிடவில்லை …….

  – ஹர்ஷா பாக்கிங் (@ பக்திஹர்ஷா) மார்ச் 13, 2019

 • சாம்பா ஒரு googly தொடங்குகிறது ஆனால் புவி அது புள்ளிகள் மற்றும் பாதுகாக்க நிர்வகிக்கிறது. ஒரு விக்கெட்டை வீழ்த்தி 5 வது பந்து வீச்சில் ஆட்டமிழக்காமல் தனது அடுத்த பந்தில் அடித்தார். கேதார் நேராக பேட் மூலம் கடைசி டெஸ்ட்டை பாதுகாக்கிறார். 1 ஓவர் ரன்.

  31 ஓவர்களில் இந்தியா 139/6

 • bject “> meta> meta> meta> span> meta> span> meta> Span> உடன் meta> meta> span> p>

  p> உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இந்தியாவின் 23 வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது. இந்திய அணிக்கு சிக்ஸர்கள் இல்லை, ஆஸிஸ் அதை வெளிப்படையாக காட்டியுள்ளது p> – விக்ரன் குப்தா (@ விகிரக்ட் குப்தா) மார்ச் 13, 2019 blockquote> Span> Span> Span>