அனுஷ்கா ஷர்மா விராட் கோஹ்லி – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியாவின் கணவரால் சூரியன் நனைக்கப்பட்ட படம்

1/163

பாலிவுட்டின் நடிகை அனுஷ்கா சர்மா மற்றும் அவரது கணவர் மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராத் கோலி ஆகியோர் ஜோடி ஜோடிகளை நிர்ணயிப்பதில் முன்னேறுவார்கள். அவர்கள் பிஸியாக மற்றும் பரபரப்பான அட்டவணை போதிலும், அந்த ஜோடி எப்போதும் தங்களை சில நேரம் வெளியே சென்றாக மற்றும் மிகவும் வெளியே செய்ய நிர்வகிக்கிறது. விராட் மற்றும் அனுஷ்கா இருவரும் சமீபத்தில் நியூசிலாந்தில் ஒரு சிறு விடுமுறைக்கு வந்தனர், மற்றும் அவர்களது படங்களை குறுகிய பயணத்தில் இருந்து இணையம் விரும்பியதை விட்டு விட்டனர்.

அனுஷ்கா இன்று தனது Instagram கைப்பிடிக்கு தனது கணவனை விராட் ஒரு வீசுபவர் படத்தை பகிர்ந்து கொள்ள. அவரது கணவரின் தோள்பட்டை மீது தலையை உயர்த்தி, விராத் மற்றும் அனுஷ்கா இருவரும் புல்லின் மீது இடுகின்றன, சூரியன் ஊறவைத்துக்கொண்டிருக்கும்போது ஒரு சுயமரியாதையைப் பகிர்ந்துகொள்கின்றனர். சன்கிஸ்ஸட் படத்தைப் பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு அனுஷ்கா, “சன் நனைத்து, தூக்கியெறியப்பட்டார்” எனத் தெரிவித்தார்.

2019 ம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பை போட்டியில் இங்கிலாந்தில் இந்திய அணியை வழிநடத்தும் விதமாக தனது கணவர் விராட் கோலிக்கு உற்சாகம் அளித்துள்ளார் அனுஷ்கா. நடிகை இங்கிலாந்தில் பயணித்து தனது கணவனுக்காகவும், நாட்டிற்காகவும் சத்தமாக சலித்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

admin Author