லிவர்பூல் செய்தி: 'லீக் பட்டத்திற்கான எனது சாம்பியன்ஸ் லீக் கனவை நான் தியாகம் செய்ய தயாராக உள்ளேன்'

செய்திகள்

3.36K / 12 மார்ச் 2019, 13:27 IST

AFC புர்னெமவுத் v லிவர்பூல் எஃப்சி - பிரீமியர் லீக்
AFC புர்னெமவுத் v லிவர்பூல் எஃப்சி – பிரீமியர் லீக்

கதை என்ன?

லிவர்பூல் நடிகர் முகம்மது சலா பிரீமியர் லீக் பெருமைக்காக தனது சாம்பியன்ஸ் லீக் கனவை தியாகம் செய்வதில் மகிழ்ச்சியடைந்திருப்பதாக தெரிவித்தார்.

உங்களுக்கு தெரியாவிட்டால் …

லிவர்பூல் தற்போது பிரீமியர் லீக் அட்டவணையில் இரண்டாவதாக இருக்கிறது, மான்செஸ்டர் சிட்டி தலைவர்களின் பின்னால் ஒரு புள்ளி மட்டுமே. 1990 களில் இருந்து ரெட்ஸ் தங்கள் முதல் லீக் பட்டத்தை வெல்ல வேண்டும், ஆனால் சிண்ட்சென்ஸின் நன்மைகளை முறியடிக்க எட்டு விளையாட்டுகள் மட்டுமே உள்ளன.

இந்த பருவத்தில் UEFA சாம்பியன்ஸ் லீகில் மெர்ஸெஸ்ஸைர்ஸ் போட்டியிடுகின்றன, மேலும் அவர்கள் சுற்றுப்போட்டியின் காற்பந்தாட்ட இறுதிப் போட்டியில் தங்கள் இடத்தை பதிவு செய்வதற்காக எதிர்பார்த்துக் காத்திருக்கிறார்கள், அவர்கள் அலையன்ஸ் அரினாவில் சுற்று-ன் -16 டை போட்டியின் இரண்டாவது கால்விற்கு பேயர்ன் முனிக்கை எதிர்கொள்கையில் மார்ச் 13 அன்று.

கடந்த சீசனில் AS ரோமாவிலிருந்து லிவர்பூலில் சேர்ந்த மொஹமட் சலா, இது ஒரு பரபரப்பான வடிவத்தில் இருந்து வருகிறது. அவர் கடந்த பருவத்தில் லீக் போட்டியில் சிறந்த கோல்களாக முடித்தார், மேலும் PFA Player of the Season accolade ஐ வழங்கினார்.

26 வயதான இந்த பருவத்தில் கோல்டன் பூட்டிற்காக போட்டியிடுகிறார், இதுவரை 30 லீக் போட்டிகளில் 17 கோல்களில் தனது பெயருக்கு போட்டியிடுகிறார்.

இதயத்தின் இதயம்

பத்திரிகையாளர்கள் ( ஸ்கை ஸ்போர்ட்ஸ் வழியாக) பேசிய மொஹமட் சலா, சாம்பியன்ஸ் லீக் அவருக்கு மிகவும் மதிப்புமிக்க போட்டியாக ஒப்புக் கொண்டார், ஆனால் லிவர்பூலுக்கு பிரீமியர் லீக்கை வென்றதற்காக மகிழ்ச்சியாக இருப்பார், ஏனெனில் உள்நாட்டு லீக் நகரம் கனவு.

அவன் சொன்னான்:

“நான் உங்களுடன் நேர்மையாக இருப்பேன், எனக்கு மிகவும் மதிப்புமிக்க போட்டி சாம்பியன்ஸ் லீக் தான் ஆனால் முழு நகரம் மற்றும் கிளப்பின் கனவு லீக் ஆகும்.

“எனவே, நான் அவர்களின் கனவுக்காக எனது கனவுகளை தியாகம் செய்வதில் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ஆனால் இருவரையும் வெற்றிபெறச் செய்தால் அது மிகப்பெரியது, நாங்கள் என்ன செய்ய முயற்சிக்கிறோமோ அதுதான்” என்றார்.

அவர் மேலும் விரிவாக கூறினார்:

“போட்டி மிக கடுமையானது, நாங்கள் கடினமாக விளையாடுபவர்களாக இருக்கிறோம், நீங்கள் செய்யக்கூடியது உங்கள் விளையாட்டுகள் வெற்றி பெறும், மேலும் வெற்றிபெற அவர்கள் வெற்றிபெற முடியும், அதனால் நாங்கள் பட்டத்தை வெல்ல முடியும் என் மனதில் கூர்மையானது மற்றும் அழுத்தம் இருக்கிறது ஆனால் நான் வலுவாக இருக்கிறேன் மனநிலை மற்றும் நாம் தொடர்ந்து செல்ல வேண்டும்.

பருவத்தின் முடிவில் நாம் என்ன செய்யலாம் என்று பார்ப்போம், ஆனால் மனதளவில் எல்லாவற்றிற்கும் தயாராக இருக்கிறேன். ”

அடுத்தது என்ன?

மார்ச் 17 ம் தேதி லீக்கில் புல்ஹாம் எதிராக ஸ்கிரிப்ட் முன் லிவர்பூல் அடுத்த சாம்பியன்ஸ் லீக் பேயன் முனிச் விளையாட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

நீங்கள் ஆர்வமாக இருக்கும் தலைப்புகள்:

கூடுதல் உள்ளடக்கத்தை பெறுகிறது …

admin Author