மகாஜ்பந்தன் மீது மாயாவதி தீர்த்துவைத்துள்ளார், எந்தவொரு மாநிலத்திலும் காங்கிரஸுடன் கூட்டணி இல்லை என்கிறார்

Mayawati Brings Curtain Down on Mahagathbandhan, Says No Alliance With Congress in Any State
(இடதுபுறம்) மாயாவதி, சோனியா காந்தி மற்றும் ராகுல் காந்தி ஆகியோரின் கோப்புப் படம்.
புது தில்லி / லக்னோ:

மகாத்வாந்த் கட்சியின் எதிர்காலத்துக்கு ஒரு அடியாக, பிஎஸ்பியின் தலைவர் மாயாவதி செவ்வாயன்று ஏப்ரல் 11 ம் தேதி தொடங்கி மக்களவைத் தேர்தலுக்கான எந்தவொரு மாநிலத்திலும் காங்கிரஸ் கட்சியுடன் எந்தவொரு கட்சியுடனும் இணைந்திருக்க மாட்டார் என்று தெளிவுபடுத்தினார்.

ஒரு அறிக்கையில், பிஎஸ்பியின் தலைவர் மாயாவதி, “எந்தவொரு மாநிலத்திலும் காங்கிரசுடன் எந்தவொரு கூட்டணியுடனும் எந்தவொரு கூட்டணியும் இல்லை என்பது மீண்டும் தெளிவாகக் கூறப்படுகிறது.”

ராகுல் காந்தி மற்றும் ஐக்கிய முற்போக்குக் கூட்டணி தலைவர் சோனியா காந்தி ஆகியோரின் தலைமையிலான அகமதாபாத்தில் காங்கிரஸ் காங்கிரஸ் காரிய கமிட்டி (சி.டபிள்யூ.சி.) மிக உயர்ந்த கொள்கைகளை உருவாக்கிய ஒரு நாள் அன்று அவரது கருத்துகள் வெளிவந்தன.

உத்தரபிரதேசத்தில் உள்ள அகிலேஷ் யாதவ் சமாஜ்வாடி கட்சியுடன் தனது கட்சியின் முன்கூட்டிய கருத்துக் கூட்டணியைப் பற்றி குறிப்பிடுகையில், “பரஸ்பர மரியாதை” மற்றும் “நேர்மையான நோக்கங்களை” அடிப்படையாகக் கொண்டதாக மாயாவதி கூறினார். “பி.எஸ்.பி-பி.எஸ்.எக் கூட்டணி பாஜகவை தோற்கடிக்க போதுமானது உத்தரபிரதேசத்தில் “.

சமீபத்தில் உத்தரப் பிரதேசத்தில் ஒரு கூட்டணியை எஸ்.பீ மற்றும் பி.எஸ்.பி. சேர்த்துக் கொண்டது. காங்கிரசிலிருந்து வெளியேறுவது, இரு கட்சிகளும் ராய்பரேலி மற்றும் அமேதி ஆகிய இடங்களில் வேட்பாளர்களை எந்த வகையிலும் வென்றெடுக்க விரும்பாவிட்டாலும், பழைய பழங்குடி கட்சியின் பாரம்பரிய கோட்டையாகும்.

அஜீத் சிங் தலைமையிலான ராஷ்டிரிய லோக் தல் (ஆர்எல்டி), சோனியா காந்தி (ராகேல்) மற்றும் ராகுல் காந்தி (அமேதி) ஆகிய இருவருக்கும் இடையில் 80 தொகுதிகளில் பா.ஜ.க.

பி.எஸ்.பி., உத்தரப்பிரதேசத்தில், சஹரன்பூர், பிஜ்னோர், நாகினா, அம்ரோஹா, மீரட், கௌதம் புத்தர் நகர், புலாந்த்ஷாஹர், அலிகார், ஆக்ரா மற்றும் ஃபதேபூர் சிக்ரி உட்பட, பெரும்பாலும் தனது வேட்பாளர்களை நிறுத்தி வைக்கும்.

பிரசாத், பிரபுதாபாத், அக்பர், ஜலவுன், ஹமீர்பூர், ஃபதேபூர், அம்பேத்கர்நகர், கைசர்கஞ்ச், ஷராஸ்தி, டோமரிகான்கா, பாஸ்தி, சாந்தா கபீர் நகர், தியோரியா, பன்ச்காவ்ன், லால்காஞ்ச், கோசி, சேலேம்பூர், ஜுன்பூர், மச்சிலிஷார், கஜபூர் மற்றும் பாடோஹி.

புதுடில்லியில் உள்ள உத்தரப்பிரதேசத்தை தவிர, பல்வேறு மாநிலங்களில் இருந்து கட்சியின் தலைவர்களை உரையாற்றும் போது, ​​மாயாவதி பல கட்சிகளும் பி.எஸ்.ஜயுடன் ஒரு கூட்டணிக்கு “ஆர்வமாக” இருப்பதாகக் கூறியதுடன், அவரது கட்சி வெறுமனே “பி.எஸ்.பி இயக்கத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும்” .

பாரதீய ஜனதா கட்சி தலைமையிலான தேசிய ஜனநாயக கூட்டணி (காங்கிரஸ்), காங்கிரஸ், இடது மற்றும் பல பிராந்திய சக்திகள் உட்பட எதிர்க் கட்சிகளின் கூட்டணிக்கு எதிராக தேர்தல் பி.சி., பி.டி. ஆளும் ஒருங்கிணைப்புக்கு எதிரான வாக்குகள்.

பீகார் போன்ற மாநிலங்களில் பா.ஜ.க. புதிய கூட்டாளிகளுடன், பழைய பங்காளிகளுடன் பி.ஜே.பி-க்கு இட ஒதுக்கீட்டை வழங்கியுள்ளது – பல மாநிலங்களில் எதிர்க்கட்சிகள் இன்னும் ஒரு உடன்படிக்கைக்கு வரவில்லை,

பிரதமர் நரேந்திர மோடி தலைமையிலான குங்குமப்பூ கூட்டணி இரண்டாவது முறையாக பதவிக்கு வருவதன் மூலம் வரலாற்றை உருவாக்க நம்புகிறது என்றாலும், பொருளாதார வளர்ச்சி, வேலைவாய்ப்பு, வேலைவாய்ப்பு உள்ளிட்ட பல சிக்கல்களில் அதன் செயல்திறன் குறித்து கேள்விகளை எழுப்புவதன் மூலம், ஊழல் மற்றும் சமூக ஒற்றுமை.

சமீபத்தில் மூன்று மாநில சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் தோல்வி அடைந்த பின்னர், பா.ஜ.க. அதன் லோக் சபா தேர்தல் பிரச்சாரம் பல பொது முடிவுகளின் காரணமாக, பல பொதுத் தேர்வுகள், விவசாயிகளுக்கும் வழங்கலுக்கும் பணம் பரிமாற்றம், ஒரு பிரபலமான வரவு செலவு திட்டம்.

admin Author