சஞ்சய் மஞ்ச்ரேகர் அவரது 15 உறுப்பினர்கள் இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை அணியை வெளிப்படுத்துகிறார் – ஸ்போர்ட்ஸ்விக்கி

2019 ஆம் ஆண்டு வரவிருக்கும் ஐ.சி.சி உலகக் கோப்பைக்கு ஒரு சில நாட்கள் மட்டுமே எஞ்சியுள்ள நிலையில், முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மற்றும் ஆய்வாளர்கள் சில குழுக்களுக்கு தங்கள் குழுவை வெளிப்படுத்தினர். இறுதிப் போட்டியில் அம்பதி ராயுடுவை நீக்கியதன் மூலம் இந்தியாவின் அணியை அறிவித்த கிரிக்கெட் வீரர் சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கர், அணியில் சேர சமீபத்தியவர்.

வேறு எந்த ஆய்வாளரின் அணியையும் போலவே, சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கரின் அணியும் சில ஆச்சரியமான சேர்ப்புகளையும் விலக்குகளையும் பெற்றன. அம்பதி ராயுடுவைப் பொறுத்தவரையில், அவர்களில் பெரும்பான்மையானோர் பெரும் எண்ணிக்கையில் இந்தியாவின் நம்பர் 4 வீரர் என எதிர்பார்க்கப்படுகின்றனர்.

ஷிகார் தவான், ரோகித் சர்மா, விராத் கோஹ்லி 3 வது இடத்திலும்,

ரோகித் ஷர்மா மற்றும் ஷிகார் தவான் ஆகியோரின் வழக்கமான துவக்க ஆட்டக்காரர்களோடு அவர் சென்றார். சமீபத்தில் க்விஸ் மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான இரு அணிகளுக்கு இடையே இரு அணிகளும் மோதின. மோஹலியிடம் 4 ஆவது ஒருநாள் ஆட்டத்தில் அவர்கள் இருவரும் தகர்த்தனர்.

சஞ்சய் மஞ்ச்ரேகர், ஐசிசி உலக கோப்பை 2019

புகைப்பட கடன்: கெட்டி இமேஜஸ்:

இதற்கிடையில், இந்திய கேப்டன் விராத் கோஹ்லியின் பேட்டிங் நிலைக்கு அவர் தயாரில்லை. விராத் கோஹ்லி தனது அணிக்காக வெற்றி பெறும் பண்பை அந்த அணியில் தனது பெரிய தட்டல்களுடன் அமைத்துள்ளார் என்று சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கர் கூறியுள்ளார்.

4 வது இடத்தில் விஜய் ஷங்கர்:

விஜய் ஷங்கருடன் நான்காவது இடத்தையும் சஞ்சய் எதிர்பார்க்கிறார். குழுவில் 4 வது இடத்தைப் பெற ஷங்கர் தகுதியுடையவர் என்று அவர் நம்புகிறார். ஷங்கர் 3-4 ஓவர்களில் பந்து வீச முடியும் என்று மனஞ்செர்கர் கூறினார்.

கேப்டன் தோனி, கேதர் ஜாதவ், இந்தியா Vs ஆஸ்திரேலியா 2019, முதல் ஒருநாள், ஹைதராபாத்

கெட்டி இமேஜஸ்

டோனி விக்கெட் எடுப்பார்:

பின்னர் அவர் சேர்க்கப்பட்டது டோனி எந்த ஒரு தெளிவான தேர்வாகும் விளையாடும் லெவன் அர்ப்பணஞ்செய்கிறது. அணிக்கு தோனி தோற்றமளிக்க வேண்டும் என்று அவர் நினைக்கிறார். அனைத்து ரவுண்டர் பிரிவில் வரும் ஹார்டிக் பாண்டியாவும் கேதர் ஜாதவ் கூடுதல் நன்மையும் இருக்கும்.

குல்டிப் யாதவ், யூசுவெந்திர சஹால் ஸ்பின் கோட் பார்க்க:

மணிக்கட்டு ஸ்பின்னர்கள் சமீபத்திய காலத்தில் இந்தியா மீது பாரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளனர். போட்டியின் வரவிருக்கும் பதிப்பில் இந்தியாவின் வாய்ப்புகளுக்கு அவர்கள் முக்கியமாக இருப்பார்கள். இங்கிலாந்தில் இருவரும் ஒரு கௌரவமான சாதனை படைத்தனர்.

முகம்மது ஷாமி, ஜஸ்பிரிட் பம்ரா பிளேக்கிங் XI:

இறுதியாக, வேகமாக பந்துவீச்சு துறைக்கு வந்தார், அவர் முகமது ஷமிவை புவனேஸ்வர் குமார் மீது தேர்வு செய்தார். சஞ்சய் நன்றாக இருப்பார் என்று நினைத்தாலும், புவனேஸ்வர் குமார் தனது மோஜோவை திரும்பத் திரும்பப் பெற முடியாது. இதற்கிடையில், ஜஸ்பிரிட் பம்ரா ஒரு வெளிப்படையான தெரிவு.

ரவீந்திர ஜடேஜா

ரவீந்திர ஜடேஜா படச்சுருளை: கெட்டி

பெஞ்ச் வீரர்கள்:

அணியை நிரப்ப 4 கூடுதல் வீரர்களுக்கு வருகை தருகையில், அவர் அணிக்கு மீண்டும் தொடக்க ஆட்டக்காரராக KL ராகுல் தேர்வு செய்தார். மறுபுறம், விக்கெட் கீப்பிங் விருப்பத்திற்கு, அவர் ரிஷப் பன்ட் அணியில் சேரும்படி கேட்டார். ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் புவனேஷ்வர் குமார் ஆகியோர் முறையே மூன்றாவது ஸ்பின்னர் மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்.

இங்கே அணி:

ஷிகார் தவான், ரோகித் சர்மா, விராட் கோலி, விஜய் ஷங்கர், எம்.எஸ். தோனி, கேதர் ஜாதவ், ஹார்டிக் பாண்டியா, யூசுவெந்திர சஹால், குல்டிப் யாதவ், முகமது ஷமி, ஜாஸ்ரிட் பம்ரா, புவனேஸ்வர் குமார், ரவீந்திர ஜடேஜா, KL ராகுல், ரிஷாப் பந்த்

admin Author