புதிய ஆராய்ச்சிகள் கூறுகின்றன மாதங்களுக்கு மேல் நாட்கள், நாட்கள் அல்ல – வயர்

புது தில்லி: பல ஆண்டுகளாக டாக்டர்கள் டிரேடிங் அறிகுறிகளை நீக்கிவிட்டனர் அல்லது குறைத்துள்ளனர், மக்கள் உட்கொள்வதைத் தடுக்க முயற்சிக்கின்றனர், புதிய ஆராய்ச்சிகள் புதிய அறிகுறிகளை அறிகுறிகளை எளிதாக்க உதவுகின்றன. நான்கு வாரங்களின் தற்போதைய நடைமுறைக்கு பதிலாக நோயாளிகளுக்கு மாதங்கள் அல்லது ஆண்டுகளில் மருந்துகளை துடைக்க வேண்டும் என்று அந்த அறிக்கை கூறுகிறது.

மூளை உள்ள தூக்கமின்மை, கவலை மற்றும் மின் அதிர்ச்சி கூட உணர்ச்சிகள் போன்ற பல திரும்பப் பெறும் அறிகுறிகளை உட்கொள்வதை எதிர்நோக்கி முயற்சிக்கும் நோயாளிகள். இந்த கூற்றுக்கள் மருத்துவர்கள் மூலம் ஒதுக்கி வைக்கப்பட்டிருக்கின்றன, அவை மூளையின் அடிப்படை பிரச்சினைகள் இந்த அறிகுறிகளால் விளைந்தன என்றார்.

மார்ச் 5 அன்று பத்திரிகை லான்சட் சைக்கய்ட்ரிட்டியில் வெளியிடப்பட்ட புதிய ஆய்வில், “பொறுப்புணர்வு திரும்பப் பெறும் முறை” நோயாளிகளுக்கு மாதங்கள் அல்லது ஆண்டுகளில் மருந்துகளை துடைக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறார். நோயாளிகள் நான்கு வாரங்களுக்கு மேலாக மருந்துகளை விலகுவதாக தற்போதுள்ள நடைமுறைகள் தெரிவிக்கின்றன.

இங்கிலாந்தின் தேசிய சுகாதாரச் சேவையின் ஒரு பத்திரிகையாளர் ஆசிரியரும் ஒரு மருத்துவ ஆராய்ச்சியாளருமான மார்க் ஹோரோவிட்ஸ், நியூயார்க் டைம்ஸிடம் , திடீரென்று நிறுத்தி, எந்த பக்க விளைவுகளையும் பெறாதவர்களுக்கு அவர் அறிந்திருந்தார், ஆனால் பலர் அவ்வாறு செய்திருப்பதாக கூறினார்.

லண்டன் பல்கலைக்கழக கல்லூரியின் ஒருவருடன் இருக்கும் ஹொரோவிட்ஸ், பலர் “தங்கள் காப்ஸ்யூல்களை விலக்கி, மருந்தின் மருந்தைக் குறைப்பதைக் குறைக்க வேண்டும் என்றார். அவர்கள் ஏற்கனவே செய்து கொண்டிருப்பதை ஆதரிக்க அறிவியல் அறிந்தோம். ”

பல ஆய்வாளர்கள் மருத்துவ நடைமுறையில் காணப்பட்டதைப் பற்றிக் குறிப்பிடுகையில் மற்ற ஆராய்ச்சியாளர்கள் தெரிவித்தனர். கனடாவில் உள்ள மாக்மாஸ்டர் பல்கலைக் கழகத்தில் குடும்ப மருத்துவத்தின் தலைவராக உள்ள டீ மங்கின் டைம்ஸ் பத்திரிகைக்கு , “நான் பயன்படுத்தும் டேப்பரிங் திட்டத்திற்கு கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியாக இருக்கிறது.

ஹோரோவிட்ஸ் மற்றும் அவரது இணை ஆசிரியர், டாக்டர் டேவிட் டெய்லர், கிங்ஸ் லண்டன் கிங்கின் கல்லூரியில் உளப்பிணிப்பியல் பேராசிரியர், மேலும் அவர்கள் தலைப்பு உரையாற்ற முடிவு ஏன் காரணம் பகுதியாக இருந்தது.

மேலும் படிக்க: மன அழுத்தம் மக்கள் தங்கள் தைரியம் இரண்டு பாக்டீரியா குறைவான நிலைகள்: ஆய்வு

புதிய ஆராய்ச்சியில் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட இரண்டு முந்தைய ஆய்வுகள், ஏராளமான மக்களுக்கு கடுமையான பின்விளைவு அறிகுறிகளைக் கொண்டிருப்பதாக கண்டறிந்தன. 2010 ஆம் ஆண்டு ஜப்பான் ஆய்வு ஒரு ஆய்வு 78% கடுமையான திரும்பப் பெறும் அறிகுறிகளைக் கண்டறிந்தது. அவர்கள் ஒன்பது மாதங்கள் சராசரியாக நான்கு ஆண்டுகள் வரை குவிக்கப்பட்டபோது, ​​6% பாடங்களில் மட்டுமே திரும்பப் பெறப்பட்டது.

ஒரு 2018 டச்சு ஆய்வில் அசாதாரண 1 / 40th செய்ய அளவு மூலம் குறைக்க மக்கள் 70% பாதுகாப்பாக பாக்கீல் அல்லது Effexor அவர்களின் மருந்து பரிந்துரைகளை விட்டு உதவியது கண்டறியப்பட்டது. புதிய கட்டுரை இந்த விதிமுறை பரிந்துரைக்கிறது.

மூளை-இமேஜிங் ஆதாரங்களைப் பயன்படுத்தி ஆசிரியர்கள், பாக்கிலால், ஸோலோஃப்ட் மற்றும் எஃப்ப்செர் போன்ற பிற உட்கொறுப்புகளை, மற்ற வழிகளில், செரோடோனின் இடமாற்றியை தடுப்பதன் மூலம் கண்டறிந்துள்ளதாக கூறுகின்றனர். இது செரட்டோனின், நரம்பு செல்கள் இடையே நல்வாழ்வை ஒரு உணர்வு தூண்டுகிறது உடலில் ஒரு நரம்பியணைமாற்றி, flushes ஒரு மூலக்கூறு ஆகும். ஒரு மனத் தளர்ச்சி படத்தில் நுழையும் போது, ​​அது இடமாற்றத்தை தடைசெய்கிறது மற்றும் நீடிக்கிறது மற்றும் செரோடோனின் விளைவுகளை மேம்படுத்துகிறது.

இருப்பினும், மூளை-இமேஜிங் ஆய்வுகள், இடப்பெயர்ச்சி அளவுகள் உட்கொண்டால், கடுமையாக அதிகரிக்கின்றன என்பதை கண்டறிந்துள்ளனர்.

டோஸ் குறைப்பு மூலம், நிலைகள் மேலும் மென்மையான வளைவில் வீழ்ச்சிக்கு பதிலாக, அதே வழியில் கைவிடப்படுகின்றன. மற்றும் அவர்கள் சாதாரண மருத்துவ நடைமுறை உள்ளது – – மருந்துகள் முடிக்க நான்கு வாரங்கள் கழித்து கணக்கில் எடுத்து இல்லை முற்றிலும் மருந்து முடிக்க பாதிப்பை என்று வாதிடுகின்றனர்.

இந்தியாவில் ஆன்டிடிரஸண்ட்ஸ்

உட்கிரக்திகளுடன் தொடர்புடைய பிரச்சனைகளை கையாள்வதில் இந்தியாவின் வளைவு பின்னால் இருக்கிறது. 2015 இல் வெளியிடப்பட்ட ஒரு ஆய்வில், இந்தியாவில் பத்தாண்டு பழக்கத்தில் உள்ள எட்டு நோயாளிகளுக்கு முறையான ஒப்புதல் கிடைக்கவில்லை. தி வயர் கூறியது போல :

காசநோய் மற்றும் எச்.ஐ.வி / எய்ட்ஸ் ஆகியவற்றைக் கையாளுவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் மருந்துகள் கடுமையான கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன, மற்றும் கருத்தரிப்புக்காக ஆராய்ச்சியாளர்கள் 73 சதவிகித NSAID கள் மற்றும் 81 சதவிகிதம் எதிர்ப்பு மருந்துகள் மருந்துகள் CDSCO ஒப்புதல் இல்லை என்று கண்டறிந்துள்ளனர். மெட்ஃபோர்மினின் 20% மற்றும் 70% ஆன்டிசைகோடிக்ஸ் ஆகியவை அங்கீகரிக்கப்படவில்லை என்று அவர்கள் கண்டறிந்தனர்.

ஒரு முந்தைய ஆய்வானது தரவு கடுமையான சிகிச்சையில் மட்டுமே கிடைக்கிறது என்ற கவலையை எழுப்பியது .

ஆராய்ச்சி சில முக்கிய வரம்புகள் மன அழுத்தம் சிகிச்சை தொடர்பாக கிட்டத்தட்ட அனைத்து தரவு கடுமையான கட்ட சிகிச்சை மற்றும் அரிதாக ஆய்வுகள் தொடர்ச்சியான கட்ட சிகிச்சை மதிப்பீடு மதிப்பீடு என்று இருந்தது.

பராமரித்தல் சிகிச்சை சிகிச்சையில் செயல்திறன் மற்றும் செயல்திறன் தொடர்பாக தரவு இல்லாமையும் உள்ளது.

admin Author