பாட்காஸ்ட் | தினம் பங்கு பிக்: 'நேர்மறை சார்பு வர்த்தகம், நிஃப்டி ஆதரவு 10,994-10,840' – Moneycontrol.com

சமீத் சவான்

நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு, SGX நிஃப்டி மார்ச் 5 ம் திகதி திறந்து வைக்கும் இடைவெளியை எமது சந்தைகள் பிளாட் திறந்துவிட்டன. ஆரம்ப வர்த்தக காலத்தில், நிஃப்டி ஒரு பிட் குறைந்துவிட்டது, ஆனால் அதற்குப் பிறகு, வாரத்தில் ஒரு உயர்ந்த வேகத்தை நாங்கள் பார்த்தோம்.

கடந்த இரண்டு நாட்களில் அதிக விலை நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்றாலும், கடைசி நாளில் அனைத்து ஆசிய சந்தைகள் வீழ்ச்சியுற்ற போதிலும், நிஃப்டி 11,000 க்கும் அதிகமானவற்றை முடித்துக் கொள்ள முடிந்தது.

கடந்த சில நாட்களாக, குறியீட்டு ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் நடுத்தர மற்றும் சிறுகதைகள் வர்த்தகர்கள் கவனத்தை ஈர்ப்பதில் தொடங்கியது. எவ்வாறாயினும், வாரத்தின் முதல் வர்த்தக நாளானது எமது பெஞ்ச் குறிகளுக்கான விலை நிர்ணய தினமாக மாறியது.

நேர்மறை காரணமாக, தினசரி அட்டவணையில் வீழ்ச்சியுறும் போக்கு வரிசையில் இருந்து நிஃப்டி ஒரு பிரேக்அவுட் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதனால், கடந்த இரண்டு நாட்களில் மௌனமாக செயல்படுவது ஒரு பின்னோக்கி அல்லது புணர்ச்சியாகக் கருதப்பட வேண்டும்.

மேலும், தினசரி தரவரிசைகளைக் கவனமாக கவனித்தால், ‘மெகாஃபோன்’ வடிவத்தை உருவாக்கலாம். 10,583 மற்றும் 10,585 ஆதாரங்களின் அடிப்படையிலும், அதேபோன்ற அடிப்படை போக்கு 11,300-11,350 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனவே, இந்த முக்கியமான சந்திக்கு ஒரு நடவடிக்கை வர வர முடியாமலிருக்க முடியாது. வர்த்தகர்கள் நேர்மறையான சார்புடன் வர்த்தகம் செய்ய, 10,994-10,840 இப்போது வலுவான ஆதரவு மண்டலமாக செயல்பட எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

தனிப்பட்ட துறைகளை பொறுத்தவரை, IT மற்றும் FMCG தவிர்த்து, அனைத்து மற்ற பிரிவுகளும் இந்த பேரணியில் பங்களித்து நீட்டிக்கப்பட்ட முயற்சிகளுக்கு உகந்ததாக இருக்கும்; இதன் மூலம் வரைவு நடவடிக்கைக்கு நம்பகத்தன்மை அளிக்கப்படுகிறது.

நாம் ஒரு சில துறைகளை முன்னிலைப்படுத்த வேண்டும் என்றால், அது மூளை இல்லை, வங்கி நிச்சயமாக ஊக்கமளிக்கிறது. இதற்குள், மிட்ராக்டை தனியார் வங்கியானது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொதுத்துறை வங்கியியல் கவுன்ஸ்களுடன் சேர்த்து நமது விருப்பமான இடம்.

மேலும், செப்டம்பர் முதல் ‘முக்கோண’ வடிவத்தின் எல்லைகளுக்குள் ஊசலாடியிருக்கும் Midcap இன் குறியீடானது இறுதியாக அதன் மூர்க்கத்தனத்தை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது மற்றும் மேல்நோக்கி செல்லும் பாதையை தொடர வைத்துள்ளது.

அடுத்த 14-21 அமர்வுகளில் 9-16 சதவிகிதத்தை திரும்பப் பெறக்கூடிய இரண்டு பங்குகள்:

பெட்ரோனாட் LNG : வாங்க | LTP: ரூ 233.90 | இலக்கு: ரூ 255 | இழப்பு நிறுத்த: ரூ 223 | மேலே: 9 சதவீதம்

கடந்த சில மாதங்களில், பங்கு ஒரு வரம்பில் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளது. நீண்டகால அட்டவணையில், இந்த ஒருங்கிணைப்பு ஒரு எழுத்துக்குறிக்கான நேரத்தை சரியாக திருத்தியதாக தெரிகிறது.

சென்ற வாரத்தில், விலைகள் வீழ்ச்சியுற்ற போக்கை எதிர்ப்பிலிருந்து வெகுவாகக் குறைத்துவிட்டன. RSI ஊசலாட்டமும் சாதகமான முறையில் வைக்கப்பட்டு, அதன் பங்கு, அதன் பங்குகளை மீண்டும் உயர்த்த எதிர்பார்க்கிறோம்.

அடுத்த 14 – 21 அமர்வுகளில் 255 ரூபாய்க்கு இலக்காக இந்த பங்குகளை வாங்குவோம் என்று பரிந்துரைக்கிறோம். நிறுத்த இழப்பு ரூ .223 க்கு நிர்ணயிக்கப்பட வேண்டும்.

ITD சீமெந்து : வாங்க | LTP: ரூ 122.70 | இலக்கு: ரூ 142 | இழப்பு நிறுத்த: ரூ 112 | தலைகீழாக: 16 சதவீதம்

பரந்த சந்தைகளுடன் சேர்த்து, இந்த பங்கு ஜனவரி மாதத்தில் இருந்து கூர்மையாக சரி செய்யப்பட்டுள்ளது. எனினும், பங்கு இப்போது அதன் ஆதரவைக் கொண்ட ஒரு தளத்தை அமைத்துள்ளதாக தெரிகிறது.

மார்ச் 8 ம் திகதி, அதிகமான எண்ணிக்கையிலான எண்ணிக்கையிலான கொள்முதல் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டோம்; நாம் இந்த பங்கு அருகில் உள்ள காலவரையறையை அதிகமாக்குவோம் என எதிர்பார்க்கிறோம்.

எனவே, அடுத்த 14-21 அமர்வுகள் மூலம் ரூ. நிறுத்த இழப்பு ரூ.

ஆசிரியர் தலைமை ஆய்வாளர்- தொழில்நுட்பம் & டெரிவேடிவ்ஸ், ஏஞ்சல் ப்ரோகிங்.

மறுப்பு

:

Moneycontrol.com இல் முதலீட்டு நிபுணர்களால் வெளியிடப்பட்ட கருத்துகளும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகளும் அவருடைய சொந்தம் மற்றும் வலைத்தளத்தின் அல்லது அதன் நிர்வாகம் அல்ல. Moneycontrol.com எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளையும் எடுக்க முன் சான்றிதழ் நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க பயனர்களை அறிவுறுத்துகிறது.

admin Author